Thảo luận Xin hỏi ý kiến về audi Q2

tuanlnmd

Đi bộ
Xin chào các bác, tôi đang có nhu cầu muốn mua xe suv cỡ nhỏ cho con gái. Tầm tiền khoảng 1 tỷ 700 hoặc hơn 1 chút

Đang phân vân GLA nhưng vào box thấy nhiều anh em kêu Mercedes lỗi quá. Các cụ nào sở hữu Q2 cho hỏi xe có hay bị lỗi nhiều ko. Vì con gái đi nên muốn 1 chiếc xe an toàn, ít hỏng vặt.
Xe audi Q2 có trang bị an toàn như thế nào (cảnh báo vật cản phía trước, ...? xe không có cửa sổ trời?

Anh em thấy với tầm tiền đó nên chọn GLA hay Audi Q2? hay xe nào khác? Ưu tiên các tính năng hiện đại, an toàn

Tôi xin cam ơn

MRCHIEU

Xe hơi
Xin chào các bác, tôi đang có nhu cầu muốn mua xe suv cỡ nhỏ cho con gái. Tầm tiền khoảng 1 tỷ 700 hoặc hơn 1 chút

Đang phân vân GLA nhưng vào box thấy nhiều anh em kêu Mercedes lỗi quá. Các cụ nào sở hữu Q2 cho hỏi xe có hay bị lỗi nhiều ko. Vì con gái đi nên muốn 1 chiếc xe an toàn, ít hỏng vặt.
Xe audi Q2 có trang bị an toàn như thế nào (cảnh báo vật cản phía trước, ...? xe không có cửa sổ trời?

Anh em thấy với tầm tiền đó nên chọn GLA hay Audi Q2? hay xe nào khác? Ưu tiên các tính năng hiện đại, an toàn

Tôi xin cam ơn
Phụ nữ chọn q2 đi là hợp bác, xe lành mà

mr new

Xe tải

Tôi xin cam ơn
E đánh giá Q2 là chiếc xe rất ok.
Ưu điểm: Nhỏ gọn, gầm cao hơn sedan, vành 17 đa chấu khá đẹp, cam lùi nét, cảm biến lùi trước sau đầy đủ, cốp điện luôn, lái nhẹ nhàng đặc trưng Audi, nhỏ nhưng có võ, đi khá bốc.
Nhược điểm: Ghế vẫn chỉnh cơ, ko có chỉnh điện (cái này hình như toàn cầu chứ ko phải mỗi bản VN). Và quan trọng nhất là giá tương đối chát (1.6 tỷ thì phải). Giá này nhiều người sẽ phân vân A4, Mẹc C250, Bim 3...
Tuy nhiên bác chủ nói là mua cho con gái và nhắm đến dòng SUV nhỏ dùng trong đô thị thì e thấy Q2 là chuẩn luôn rồi.
Sáng nay e vào hãng bảo dưỡng, thấy 3 chiếc (đỏ, cam và trắng), e 1m75 ngồi vào cũng ok, nếu xe chở 4 người như e thì vẫn được nên bác mua cho con gái chắc ko vấn đề gì đâu.

Crazy2503

Đi bộ
Q2 đẹp nhưng mà bạn nên mua dòng khác đi