[Funland] Xin tư vấn ghế mát xa

Mợ toét 2710

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Nếu ở thị trường toàn cầu mà họ bán sản phẩm ra hoặc ở chính thị tường TQ em thấy giá là phản ánh đúng chất lượng và thương hiệu, nó chỉ loạn cào cào do các đơn vị bán hàng nhà mình sang đặt hàng giá rẻ xuống và mập mờ về chất lượng, và một số hãng lớn muốn đặt họ OEM họ sẽ từ chối ngay chứ không phải chỗ nào họ cũng làm đâu
Như một cái apps để dùng cho Sp ghế chẳng hạn, hoặc gắn thương hiệu một nhà PP lớn, họ có tiêu chuẩn khá cao nên giá cũng sẽ nằm ở một ngưỡng nhất định. Mình nhận xét chung chung là thiếu chuẩn chỉ
Cũng k hẳn đâu cụ, e tim hiểu thì cùng 1 cái như nhau, nhưng mỗi thương hiệu đinh một mức giá khác nhau, chả có gì khác đâu cụ, khác thì lại phạm trù khác, đây mình đang nói là y như nhau. Vấn đề là ng ta làm thế nào để giá cao mà vẫn bán dc, ng ta vẫn có thị trường của ng ta. Vậy thôi ạ, thị trường rộng lớn, ai giỏi thì chiếm lĩnh thôi và mỗi hãng có cách đi khác nhau và khách hàng mục tiêu khác nhau. E thì đi vào phân khúc giá rẻ, chú trọng chất lượng, giảm tối đa chi phí để có giá rẻ nhất tới tay khách hàng nên k thể có showroom sang chảnh để trải nghiệm, nhưng chắc chắn là chất lượng phai tốt mới có thể tồn tại lâu dài đc.

Ducphuc

Xe tăng
Website
www.phucvinh.tech
Cũng k hẳn đâu cụ, e tim hiểu thì cùng 1 cái như nhau, nhưng mỗi thương hiệu đinh một mức giá khác nhau, chả có gì khác đâu cụ, khác thì lại phạm trù khác, đây mình đang nói là y như nhau. Vấn đề là ng ta làm thế nào để giá cao mà vẫn bán dc, ng ta vẫn có thị trường của ng ta. Vậy thôi ạ, thị trường rộng lớn, ai giỏi thì chiếm lĩnh thôi và mỗi hãng có cách đi khác nhau và khách hàng mục tiêu khác nhau. E thì đi vào phân khúc giá rẻ, chú trọng chất lượng, giảm tối đa chi phí để có giá rẻ nhất tới tay khách hàng nên k thể có showroom sang chảnh để trải nghiệm, nhưng chắc chắn là chất lượng phai tốt mới có thể tồn tại lâu dài đc.
Thì đúng rồi, em đang nhìn góc độ phân loại hàng TQ, mợ đang nhìn ở góc độ phân loại hàng VN đang bán. Nhưng nếu nói giống thì cũng dễ hiểu nhầm, còn giá thì thì do mục tiêu định ra của mỗi cty đặt OEM, cái này em không làm nên em không bàn. Phần lớn hàng tại VN đều đặt gia công và đã gia công thì cơ bản na ná giống nhau, nhưng cũng có khác nhau ở chất liệu và chất lượng của từng linh phụ kiện, có khi tính tiền theo cân
Có khoảng 2 hãng nổi tiếng của TQ, sản phẩm của họ ai cũng phải thừa nhận, và giá cũng từ 20-100tr VNĐ, và khác biệt đấy, không đánh đồng hàng chợ được. Toàn dân mình loè dân mình thôi

Ducphuc

Xe tăng
Website
www.phucvinh.tech

Hàng đi Sài Gòn- Ghế Xiaomi (Joypal Monster).
Phúc Vinh được uỷ quyền bảo hành bào trì tại Việt Nam, bảo trì trọn đời sản phẩm.
💠Ghế massage Joypal Monster là phiên bản mới nhất được thiết kế thuận tiện cho người dùng tạo không gian thư giãn thoải mái, xua tan đi những mệt mỏi sau một ngày làm việc.
💠Ghế massage đặc biệt được tích hợp đến 25 chương trình massage tự động, cùng với 36 túi khí động 3 chiều ở từng vị trí như vai, tay, chân, bàn chân … với cơ chế hoạt động một lần nhấn và 1 lần thả theo chu kì nhẹ nhàng. Các túi khí được bố trí toàn thân, ép chặt vai và cánh tay, cải thiện lưu thông máy của lưng dưới, thư giãn các cơ lưng tăng hiệu quả massage thư giãn, thêm vào đó người dùng có thể điều chỉnh theo 5 mức để tăng/ giảm cường độ túi khí để tạo cảm giác, không gian thư thái và dễ chịu nhất.
💠Đặc biệt là 5 mức điều chỉnh cường độ massage tăng từ nhẹ đến mạnh, và 5 mức điều chỉnh tốc độ tự chậm đến nhanh phù hợp với từng đối tượng và 3 mức điều chỉnh độ rộng con lăn: Rộng/ Vừa/ Hẹp, sau khi điều chỉnh con lăn sẽ tự động điều chỉnh phạm vi và hướng xoay phù hợp với mong muốn của người dùng. Cùng với đó là chức năng rung tạo độ rung trong quá trình massage nếu người dùng ưa thích, và có thể bật tắt chức năng rung bất cứ lúc nào trong quá trình massage.
💠Hơn thế trên điều khiển còn có Menu định vị các bộ phận cần massage rất nhanh nhạy và chuẩn xác.
💠Với 7 mức điều chỉnh không trọng lực và điều chỉnh tư thế ghế đa dạng, người dùng có thể lựa chọn chế độ thích hợp với cơ thể, tạo không gian massage cũng như thư giãn được hiệu quả nhất.

kenzzz

Xe tải
Thì đúng rồi, em đang nhìn góc độ phân loại hàng TQ, mợ đang nhìn ở góc độ phân loại hàng VN đang bán. Nhưng nếu nói giống thì cũng dễ hiểu nhầm, còn giá thì thì do mục tiêu định ra của mỗi cty đặt OEM, cái này em không làm nên em không bàn. Phần lớn hàng tại VN đều đặt gia công và đã gia công thì cơ bản na ná giống nhau, nhưng cũng có khác nhau ở chất liệu và chất lượng của từng linh phụ kiện, có khi tính tiền theo cân
Có khoảng 2 hãng nổi tiếng của TQ, sản phẩm của họ ai cũng phải thừa nhận, và giá cũng từ 20-100tr VNĐ, và khác biệt đấy, không đánh đồng hàng chợ được. Toàn dân mình loè dân mình thôi
Em vừa chuột bạch làm con này ko biết ngon bằng con xiaomi của cụ đang bán ko

Ducphuc

Xe tăng
Website
www.phucvinh.tech
Em vừa chuột bạch làm con này ko biết ngon bằng con xiaomi của cụ đang bán ko
Được đấy cụ ạ, có con lăn lòng bàn chân, có chế độ người già và phụ nữ không cụ?

kenzzz

Xe tải
Được đấy cụ ạ, có con lăn lòng bàn chân, có chế độ người già và phụ nữ không cụ?
Em ko biết cụ ạ , chắc ko có , e thấy có 4d với AI mà ko hiểu 4d là cái gif
Screenshot_2021-05-04-21-50-46-646_com.google.android.apps.translate.jpg
Screenshot_2021-05-04-21-52-45-207_com.google.android.apps.translate.jpg
Screenshot_2021-05-04-22-03-03-158_com.google.android.apps.translate.jpg

Chỉnh sửa cuối:

Ducphuc

Xe tăng
Website
www.phucvinh.tech
Em ko biết cụ ạ , chắc ko có , e thấy có 4d với AI mà ko hiểu 4d là cái gif
Screenshot_2021-05-04-21-50-46-646_com.google.android.apps.translate.jpg
Screenshot_2021-05-04-21-52-45-207_com.google.android.apps.translate.jpg
Screenshot_2021-05-04-22-03-03-158_com.google.android.apps.translate.jpg
Không có nhỉ, nếu anh em mình dùng thì ok, các cụ dùng thì để cường độ thấp nhất kẻo đau

Ducphuc

Xe tăng
Website
www.phucvinh.tech

Phúc Vinh được uỷ quyền bảo hành bào trì tại Việt Nam, bảo trì trọn đời sản phẩm.
💠Ghế massage Joypal Monster là phiên bản mới nhất được thiết kế thuận tiện cho người dùng tạo không gian thư giãn thoải mái, xua tan đi những mệt mỏi sau một ngày làm việc.
💠Ghế massage đặc biệt được tích hợp đến 25 chương trình massage tự động, cùng với 36 túi khí động 3 chiều ở từng vị trí như vai, tay, chân, bàn chân … với cơ chế hoạt động một lần nhấn và 1 lần thả theo chu kì nhẹ nhàng. Các túi khí được bố trí toàn thân, ép chặt vai và cánh tay, cải thiện lưu thông máy của lưng dưới, thư giãn các cơ lưng tăng hiệu quả massage thư giãn, thêm vào đó người dùng có thể điều chỉnh theo 5 mức để tăng/ giảm cường độ túi khí để tạo cảm giác, không gian thư thái và dễ chịu nhất.
💠Đặc biệt là 5 mức điều chỉnh cường độ massage tăng từ nhẹ đến mạnh, và 5 mức điều chỉnh tốc độ tự chậm đến nhanh phù hợp với từng đối tượng và 3 mức điều chỉnh độ rộng con lăn: Rộng/ Vừa/ Hẹp, sau khi điều chỉnh con lăn sẽ tự động điều chỉnh phạm vi và hướng xoay phù hợp với mong muốn của người dùng. Cùng với đó là chức năng rung tạo độ rung trong quá trình massage nếu người dùng ưa thích, và có thể bật tắt chức năng rung bất cứ lúc nào trong quá trình massage.
💠Hơn thế trên điều khiển còn có Menu định vị các bộ phận cần massage rất nhanh nhạy và chuẩn xác.
💠Với 7 mức điều chỉnh không trọng lực và điều chỉnh tư thế ghế đa dạng, người dùng có thể lựa chọn chế độ thích hợp với cơ thể, tạo không gian massage cũng như thư giãn được hiệu quả nhất.
Em ủn lên cho cccm

minhna

Xe tải

Oách quá :) , anh đang nóng lòng đợi bên chú giao cái màu xám sáng thứ bảy này đây :)

Ducphuc

Xe tăng
Website
www.phucvinh.tech

Ducphuc

Xe tăng
Website
www.phucvinh.tech

Done 1 em ghế Masage Xiaomi Joypal Monster cho anh khách hàng dễ thương ở Phú Nhuận! Cảm ơn anh nhiều. Hàng chất lượng bán thích thật😇😇
Màu sắc đẹp, chất lượng tốt....

Hotline mua hàng: 0976.951.718

Website: mhttps://phucvinh.tech/san-pham/ghe-massage-thong-minh-ai-joypal-monster.html

Showroom: 5A Nguyễn Đăng Giai, Thảo Điền, quận 2, tpHCM
Hà Nội: Season Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông

mb.vaynganhang

Xe buýt
Khoảng hơn tháng nưa e có hàng, đảm bảo giá cạnh tranh, cụ nào có nhu cầu ủng hộ e nhé
Hay quá, Mợ Toét vô mảng này thì NTD có thêm nhiều lựa chọn rồi. Giá sản phẩm này quá loạn, quá mông lung, Mợ Toét tư vấn hàng hoá phù hợp (em suy ra từ khi mua máy lọc nước), nên em nghĩ là mảng này, Mợ cũng sẽ mang đến cho NTD sản phẩm xứng đáng với giá tiền, và giá tiền cũng phù hợp với đa số hơn.
Tầm dưới 20 mà đấm bóp êm ái, vận hành trơn tru là được, ko hỏng vặt. Em nghĩ, sản phẩm để mục đích thư giãn, mà quá nhiều tính năng, nút bấm, bảng cảm ứng, điều khiển, thì hoá ra mình lại phải học nó. Cũng ko sử dụng hết tính năng, và khó sử dụng cho người lớn tuổi

Mợ toét 2710

Xe ba gác
Website
www.gach3ddep.net
Hay quá, Mợ Toét vô mảng này thì NTD có thêm nhiều lựa chọn rồi. Giá sản phẩm này quá loạn, quá mông lung, Mợ Toét tư vấn hàng hoá phù hợp (em suy ra từ khi mua máy lọc nước), nên em nghĩ là mảng này, Mợ cũng sẽ mang đến cho NTD sản phẩm xứng đáng với giá tiền, và giá tiền cũng phù hợp với đa số hơn.
Tầm dưới 20 mà đấm bóp êm ái, vận hành trơn tru là được, ko hỏng vặt. Em nghĩ, sản phẩm để mục đích thư giãn, mà quá nhiều tính năng, nút bấm, bảng cảm ứng, điều khiển, thì hoá ra mình lại phải học nó. Cũng ko sử dụng hết tính năng, và khó sử dụng cho người lớn tuổi
Cảm ơn cụ. Hi vọng được các cụ tin tưởng ủng hộ ạ. E sẽ mang tới giá trị thực của sp ạ, chắc chắn các cụ sẽ yên tâm điều này.

Chỉnh sửa cuối:

HANOICity

Xe tăng
cái nầy lãi hơn kim.cương. nhập 6 triệu bán ít nhất 12 triệu, nhập 9 triệu bán trên 20 triệu....

Ducphuc

Xe tăng
Website
www.phucvinh.tech

Ducphuc

Xe tăng
Website
www.phucvinh.tech

Xong một em ghế Massage Xiaomi-AI Joypal Monster nữa về với anh chủ đẹp trai mới tại Thanh Ba, Phú Thọ.
Cùng Phúc Vinh nhìn những hình ảnh lắp đặt thực tế tại nhà khách hàng nhé! Đúng là hữu xạ tự nhiên hương! Cảm ơn khách hàng đã tin tưởng và lựa chọn sản phẩm của chúng tôi.
Ghế massage Phúc Vinh - sản phẩm công nghệ được khách hàng yêu thích.
✅ Thiết kế khỏe khoắn và sang trọng
✅ Màu sắc hiện đại: Đen nâu/ Xám
✅ Chất liệu da cao cấp
✅ Nâng tầm không gian sống
✅ Tiết kiệm tối đa diện tích: 1,08m2
✅ Thời gian bảo hành: 2 năm
✅ Số lần bảo trì miễn phí định kỳ: 1 lần/năm (2 năm)
Chi tiết sản phẩm tại: https://phucvinh.tech/san-pham/ghe-massage-thong-minh-ai-joypal-monster.html
☎Hotline: 097.695.1718
🌎Website: https://phucvinh.tech/
🏘 Hà Nội: Season Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội.
🏘 Hồ Chí Minh: 5A Nguyễn Đăng Giai, Thảo Điền, quận 2, tpHCM.

------------------------------------------------
#Đưa_cốt_cách_Tràng_An_vào_dịch_vụ
#phucvinh; #liectroux; #ecovacs; #xiaomi; #zk901; #s5max; #S6maxv;#T8aivi; #T5hero; #ghế_mát_xoa_Xiaomi, #deerma, #hút_đa_năng #cm1900 #cm800 #t9aivi