[Funland] Xử bồ vợ hay xử vợ?

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Còm trước e thắc mắc sao bà vợ k chạy khi thấy chồng cầm dao xông đến hóa ra chị ấy quá tự tin là thèng chồng éo dám làm gì. Kiểu này phải nói câu Ngu thì chết chứ bệnh tật gì. Cư xử kiểu bà này gặp thèng máu chó nó xiên luôn chứ chặt tay là còn hên.
Câu nói " vì anh không thương em " ( nên em đi cặp bồ) làm giọt nước tràn ly.

Giọng con vợ lúc đấy còn ráo hoảnh lắm.

Truns176

Xe tải
Tháng trc thấy có cụ nào đi santafe quỳ lạy chúc phúc cho vk và bồ, e thấy xử lý kiểu ấy chuẩn. Chả mất gì, thanh lý đc đồ hư hỏng.

Tình cờ

Xe buýt
Đọc còm của mợ e rút ra kinh nghiệm là nếu kẻ thứ 3 của chồng mình đang có gđ có chồng có con thì việc éo gì chửi nhau với nó cho phí time. Im lặng tìm bằng chứng ngoại tình của chồng mình rồi giấu mặt giấu tên âm thầm gởi bằng chứng cho chồng con của kẻ thứ 3, tọa sơn quan hổ đấu. Phải ẩn thân kiểu mình k biết k hay chuyện ngoại tình của 2 kẻ đó, cứ để cho họ xử nhau.
Em muốn cảnh cáo nó, giấu ko để chồng nó biết vì nghĩ ai cũng cần đg lùi. Đẩy nó vào đg cùng thì như vụ vừa rồi, quá man rợ. Ai dè gặp phải con thảo mai và thằng chồng hâm ka ka. Thôi ko cần ra tay gì hết mợ ạ. Giả dép bố về. Ngẫm lại em mất 6, 7 năm vì mấy cái lăng nhăng này của chồng em trong khi có 1 cách giải quyết cực đơn giản thì ko làm. Chuyện ngoại tình nó để lại vết hằn trong tâm lý con trẻ nên mình giữ kín ko phải vì bọn khốn kia mà vì chính con mình mợ ạ.
Nhưng mà cũng phải công nhận phục ai bình tĩnh đc ngay từ đầu. Em đến ngày hôm nay cũng đã trải qua bao phen phát điên, may mà chưa làm gì quá ngu.

hoviethung

Xe lăn
Còm trước e thắc mắc sao bà vợ k chạy khi thấy chồng cầm dao xông đến hóa ra chị ấy quá tự tin là thèng chồng éo dám làm gì. Kiểu này phải nói câu Ngu thì chết chứ bệnh tật gì. Cư xử kiểu bà này gặp thèng máu chó nó xiên luôn chứ chặt tay là còn hên.
Có gì đâu phải thắc mắc mợ ơi. Con vk nó coi thường thằng ck. Cứ nghĩ ông này hiền lành không dám bạo lực. Nhưng tức nước vỡ bờ thôi. Còn chỉ bị chặt tay thì ông ck cũng tính toán rồi. Nên sau khi hành động cũng băng bó và gọi người đi cấp cứu. Không phải người trong cuộc nên cũng không biết nói gì hơn.

sthd

Xe lăn
Thằng bồ chắc cũng bị gọi đi uống nước chè chứ không yên đâu. Mà nó thấy con kia bị chém như thế thì chim cò cũng thụt mẹ lên cổ rồi
bọn đầu đất ấy nó không nghĩ được dài như thế đâu.
con vợ cũng vậy. bị lộ rồi còn chửi chồng như hát hay.
loại này nó không thích yên ấm, chỉ thích đú.
ngưu tầm ngưu, mã tầm mã

7vienngocrong

Xe tăng
Em muốn cảnh cáo nó, giấu ko để chồng nó biết vì nghĩ ai cũng cần đg lùi. Đẩy nó vào đg cùng thì như vụ vừa rồi, quá man rợ. Ai dè gặp phải con thảo mai và thằng chồng hâm ka ka. Thôi ko cần ra tay gì hết mợ ạ. Giả dép bố về. Ngẫm lại em mất 6, 7 năm vì mấy cái lăng nhăng này của chồng em trong khi có 1 cách giải quyết cực đơn giản thì ko làm. Chuyện ngoại tình nó để lại vết hằn trong tâm lý con trẻ nên mình giữ kín ko phải vì bọn khốn kia mà vì chính con mình mợ ạ.
Nhưng mà cũng phải công nhận phục ai bình tĩnh đc ngay từ đầu. Em đến ngày hôm nay cũng đã trải qua bao phen phát điên, may mà chưa làm gì quá ngu.
Người ngoài nói gì cũng dễ. Rơi vào mình mới khó mợ nhỉ. Cái cảm giác nó lén lút mà mình tự phát hiện ra khác, còn nó cố tình cà khịa chửi mình thì thiệt khó ai kìm được. Hồi trước vp e làm có con bé kia cặp bồ với ô có vợ, nó gọi điện cho bà vợ để bà í tức mà li dị chồng. Buổi trưa đi ăn cơm chung nó buột mồm kể cho e chuyện nó làm, e chửi nó hồi rồi nói mày sắp bị ô kia đá, nó k tin . Mấy ngày sau thấy mặt mũi buồn buồn e hỏi nó nói chị nói đúng quá. Hóa ra ô kia bị lộ chuyện bồ nhí về bị vợ đòi li dị nên quỳ xin tha và bỏ nó. Nó hỏi e sao chị biết ô kia sẽ đá nó. E bảo mày tự gọi thông báo cho bà vợ là mày thua, bà vợ sẽ kích hoạt chế độ bảo vệ gia đình bằng cách đòi li hôn là ô í sợ vãi tè. Bản chất ô í cặp kè cho vui chứ yêu mày ô í về tự li dị rồi.
Chuyện tình cảm nói chung người ngoài nói cho vui còn phản ứng người trong cuộc khó nói, ai bản lĩnh thâm nho thì bình tĩnh, ai máu chó mất khôn thôi.

tonkngo0

Xe tải
Máu lên não nhanh quá, kìm lại không được.

Nói chung phải vào trường hợp cụ thể mới hiểu được, chứ ngồi không nói đạo lý thì hay lắm.

Con người ta khác nhau ở cách kiềm chế bản thân thôi. Nên khi mình không phải người khác thì đừng phán xét thế này thế nọ. Chả ai dại hơn ai, chả ai khôn hơn ai đâu. Vấn đề là cái cách chấp nhận hậu quả của mỗi người thôi.

Ví dụ như em đây, con em 5 tuổi đang chơi ở sân chơi chung cư, có thằng bố khác đến chửi con bé và đẩy ngã cháu xuống đất khá đau vì cháu tranh nhau cầu trượt với bạn( cháu đang ngồi trên cầu trượt) . Em nóng đầu phi ra không nói câu nào cho nó 2 đấm vào mặt rụng mất 2 cái răng cửa. Xxx phường xuống làm việc viết đơn rồi cũng lên xxx uống nước chè vài buổi thì ra cái đơn hòa giải, bồi thường này nọ là xong.

Nếu các cụ rơi vào tình huống như trên thì các cụ hành xử thế nào? Ra nhẹ nhàng nguyên bảo thằng bố là đừng có đẩy với chửi trẻ con như thế à? Cụ nào làm được vậy em rất phục, chứ em thì chịu.
Cách làm của bạn thì mình thấy ok,ở 2 điểm:
1. Không dùng vũ khí, dùng tay không, rất đàn ông
2. Liên quan đến con cái
mình thì mình cũng phải đấm cho mấy phát, chứ không chém

xetaiben1979

Xe buýt
Thằng bồ khốn nạn thật! Thấy các cụ tìm đc cả Facebook của nó. Nhìn mặt nó chỉ muốn tát cho phát :D
Anh cồng nghĩ cũng a cay. Giận quá mất khôn. Giờ vướng vòng lao lý... Rõ khổ!
Có fb nó ko cụ

huydx1990

Xe hơi
Dại dột quá, trả về nhà sản xuất ngay thôi chứ làm thế này thì cũng chả giải quyết được gì.

Race Dead

Xe điện
Vụ này mà do tay con vợ thằng bồ kia nó dựng lên thì giờ chúng nó đang ngồi rung đùi cười , còn nhà này vợ thì tật nguyền chồng vào chốn lao tù .

pqh

Xe tải
Gửi cụ sáng nay em vừa lướt qua
thằng bồ, chắc cũng bỏ nick bỏ số đt rồi nên chưa thấy nó khóa face

anh chồng

lai 4 fun

Xe tải
Cái vụ đâm ở Láng Hạ là tử vong rồi các cụ nhỉ. Bắt được nghi phạm rồi. Thật quá manh động.

pqh

Xe tải
Cái vụ đâm ở Láng Hạ là tử vong rồi các cụ nhỉ. Bắt được nghi phạm rồi. Thật quá manh động.
Em đọc báo thấy tủ vong rồi

loicuagio1978

Xe tải
Nếu bồ của vợ gửi ảnh chụp cảnh mây mưa với vợ vào máy của chồng để khích bác, cợt nhả thì nên xử thằng bồ hay xử con vợ?

Trường hợp này anh chồng hơi dại. Nhẽ ra phải xin bộ ấm chén của thằng kia thì lại về nhà xiên vợ

Clip

chính xác,. thằng chồng bất lực và quá hèn hạ, quá ngu. phải lấy bộ ấm chén và đôi tay của thằng bồ mới đúng

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Thằng bồ chắc cũng bị gọi đi uống nước chè chứ không yên đâu. Mà nó thấy con kia bị chém như thế thì chim cò cũng thụt mẹ lên cổ rồi
Em nghĩ nó là nguyên nhân đầu tiên và chủ động
Chắc chắn nó sẽ bị khép tội gì đó, xâm phạm riêng tư, ảnh sex, xúc phạm sỉ nhục ....
Kiểu gì cũng bị bắt !

Cuongnh5256

Xe điện
Nay xem đc video trước đó con vk văng lol rồi máy tao với ck. Làm em lại phải xem video khi ck chặt tay vk cho hả giận(trước đó chưa từng có ý định muốn xem). Nghe anh ck vừa chửi vừa chém kiểu bất lực mà rơi nước mắt khi nghĩ đến sự uất nghẹn trong lòng thằng đàn ông. Lúc đó mới thấy con vk kêu "anh ơi em mất tay rồi", anh ck thì bảo ""cho mày về với nó cũng thành phế liệu""%-(%-(%-(
DM đã sai còn thách thức, đứa khác có khi mất mịa đầu rồi ấy chứ.

Chỉnh sửa cuối:

thietbibachma

Đi bộ
Thôn Minh Thịnh, Xã Minh Lộc, Huyện Hậu Lộc, Thanh
Website
thietbibachma.com
lúc đó máu dồn nên não không suy nghĩ được
chắc khó ai bình tĩnh tẩu tán tài sản cá nhân, xem xét chia tài sản sau ly hôn, rồi tống cổ con vợ lăng loàn ra khỏi nhà, cho 2 đứa hạnh phúc đến với nhau là đẹp

lai 4 fun

Xe tải
Em là phụ nữ nhưng cũng ko bênh được quả vợ như vậy. Giờ chồng chém thế thằng bồ nó chuồn luôn chứ có mứt mà nó ở bên chăm sóc. Thế có mà trắng mắt ra. Chỉ thằng bồ mấy dạy là lại đi kiếm vợ nhà ông khác thôi. Ông chồng cũng vì căm quá mất khôn nhưng lúc sôi máu thì nhiều khi chả nghĩ được gì. Kết luận là đừng dồn ai vì già néo đứt dây, con giun xéo mãi cũng quằn.