[Funland] Xử bồ vợ hay xử vợ?

sskkb

Xe tăng
Ngó qua thì ko phải fb hay sao cụ , em kia bán tạp hoá mà fb toàn bán mấy thứ sinh lý không à :))
Cụ xem cmt bài viết có vẻ đúng đấy. Bán online là đồ chị em, còn offline là tạp hóa là bình thường mà cụ.

HTlangtu

Xe điện
Em đã gặp 1 trường hợp a chồng (dân văn phòng) tẩn thằng bồ rồi, nhưng thằng bồ ko dám báo CA nên a kia ko sao. xong chuyện ae cũng hỏi a chồng y như cụ thì a đó có trả lời đại ý là "lúc đó xác định vào tù rồi, nhưng đập thằng đó là để dằn mặt con vợ. Cùng lắm vào tù vài năm thôi".

Nên mấy cái câu trên báo kiểu như "lúc đó nóng giận mất khôn em ko nghĩ đc gì" là em dek có tin :)) ra tòa thì nói văn vở giả bộ thế, chứ có khi trong lòng vẫn khoái chí vì đập đc thằng bồ chứ chả có ân hận gì đâu
À, không cụ ơi, ý nói là cái hậu quả của mình phải chịu chứ còn thằng bồ thì kệ mama nói thôi
Nhưng sau việc rồi, chỉ ước là nó bị tai bay vạ gió, chứ không phải là mình làm để rồi mình tự dưng lại chịu hậu quả ý

Xe bọ xít

Xe container
Em đã gặp 1 trường hợp a chồng (dân văn phòng) tẩn thằng bồ rồi, nhưng thằng bồ ko dám báo CA nên a kia ko sao. xong chuyện ae cũng hỏi a chồng y như cụ thì a đó có trả lời đại ý là "lúc đó xác định vào tù rồi, nhưng đập thằng đó là để dằn mặt con vợ. Cùng lắm vào tù vài năm thôi".

Nên mấy cái câu trên báo kiểu như "lúc đó nóng giận mất khôn em ko nghĩ đc gì" là em dek có tin :)) ra tòa thì nói văn vở giả bộ thế, chứ có khi trong lòng vẫn khoái chí vì đập đc thằng bồ chứ chả có ân hận gì đâu
Tình huống 50/50, cũng may thằng “ăn cắp nó ko la làng” ko dính kiện cáo, ko tù tội thì cũng mệt lắm, như con vật thì đầu tiên cứ phải bảo vệ con mình đã, còn lại mọi việc ko nên trả giá để thiệt hại bản thân vì ai hết. Nếu đ/c này tù tội thì con cái ai sẽ bảo vệ, thế thôi.

Mr.Alo

Xe lăn
Cụ xem cmt bài viết có vẻ đúng đấy. Bán online là đồ chị em, còn offline là tạp hóa là bình thường mà cụ.
Vâng em thấy thêm vài video nó dạy mấy món xxx rồi , lả lướt kiểu ý thì việc kia em nghĩ ko sớm thì muộn và vài vị chứ chả phải 1

Ryan848

Xe container