[Thời trang - làm đẹp] Xả hàng ví da thắt lưng quần áo thể thao,vnxk phục vụ cụ mợ

Số điện thoại
0986169282
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam

Mr.tomcat

Xe hơi
da này thì khả năng rất cao là giả da simili chứ lấy đâu ra là da thật, cụ chủ có gì minh chứng được thì đưa lên cho mọi người xm ạ
Vâng minh chứng là cụ cứ mua của e 1 chiếc rồi nếu ko phải da thật cụ chụp ảnh đưa lên đây e đền cụ gấp 10 lần nhé chứ e bán ko phải da thật top pic hơn 1 năm trời các cụ mua ko biết lên tiếng hả cụ mà cụ chưa mua đồ của e chưa nhìn tận mắt đã phán xanh rờn thế

autobahn-hanoi

Xe tăng
Vâng minh chứng là cụ cứ mua của e 1 chiếc rồi nếu ko phải da thật cụ chụp ảnh đưa lên đây e đền cụ gấp 10 lần nhé chứ e bán ko phải da thật top pic hơn 1 năm trời các cụ mua ko biết lên tiếng hả cụ mà cụ chưa mua đồ của e chưa nhìn tận mắt đã phán xanh rờn thế
vì căn cứ theo bảng giá thì thấy hơi phi lý thôi (căn cứ giá bán của cụ thì lấy bên khựa chắc 1-2 usd), PU leather thì phù hợp.

Chỉnh sửa cuối:

Mr.tomcat

Xe hơi
vì căn cứ theo bảng giá thì thấy hơi phi lý thôi (căn cứ giá bán của cụ thì lấy bên khựa chắc 1-2 usd), PU leather thì phù hợp.
hi vậy cụ cứ mua 1 cái ví PU giả da bên ngoài rồi mua 1 cái bên e mang so sánh cụ nhé,hàng trung quốc thực sự giá nhập nó rất rẻ thế nhưng họ bán rẻ thế vẫn có lãi nhiều còn e sx trực tiếp bán online tại nhà ko mất mặt bằng nhân viên thuế phí nên chỉ cần lợi nhuận ít thôi cụ cứ ra mua các cửa hàng mặt phố đồ da xem cùng là 1 mẫu họ có bán đắt hơn ko riêng tiền mặt bằng thuê phố rồi nhân viên đã bao nhiêu cụ tự hiểu.

autobahn-hanoi

Xe tăng
hi vậy cụ cứ mua 1 cái ví PU giả da bên ngoài rồi mua 1 cái bên e mang so sánh cụ nhé,hàng trung quốc thực sự giá nhập nó rất rẻ thế nhưng họ bán rẻ thế vẫn có lãi nhiều còn e sx trực tiếp bán online tại nhà ko mất mặt bằng nhân viên thuế phí nên chỉ cần lợi nhuận ít thôi cụ cứ ra mua các cửa hàng mặt phố đồ da xem cùng là 1 mẫu họ có bán đắt hơn ko riêng tiền mặt bằng thuê phố rồi nhân viên đã bao nhiêu cụ tự hiểu.
ta trao đổi vui thôi, cụ bán thế nào là quyền của cụ. có quá nhiều loại da như cụ biết mà.

Mr.tomcat

Xe hơi
ta trao đổi vui thôi, cụ bán thế nào là quyền của cụ. có quá nhiều loại da như cụ biết mà.
Vâng những ng sành sỏi thì họ nhìn đã biết đến 90% rồi cụ à thêm vài thao tác đơn giản là được chúc cụ cuối tuần vui vẻ

lolotica

Xe điện
cụ chủ có loại ví nam chỉ hở 1 chiều (có khuy bấm) ko?

haivan9880

Xe tải
*Các mẫu Thắt lưng da bò đồng giá 150K

Các mẫu khóa tự động có 2 mầu dây nâu đen cho các cụ lựa chọn

==========
Em ko xem đc ảnh.
Cụ cho em xin ảnh cái khóa tự động (Loại đơn giản và nhỏ nhất), dây màu nâu giúp em với.
Cụ chỗ nào Hà Đông vậy?

Mr.tomcat

Xe hơi
*Các mẫu Thắt lưng da bò đồng giá 150K

Các mẫu khóa tự động có 2 mầu dây nâu đen
cho các cụ lựa chọn

==========
Em ko xem đc ảnh.
Cụ cho em xin ảnh cái khóa tự động (Loại đơn giản và nhỏ nhất), dây màu nâu giúp em với.
Cụ chỗ nào Hà Đông vậy?
Em ở toà chung cư hh2 xuân mai complex yên nghĩa hà đông cụ nhé