[Thảo luận] Xxx Hải Dương làm việc rất chuyên nghiệp, cụ nào ở Hải Dương cho em hỏi với ạ !

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Bẩm các cụ, tuấn trước em có việc về Hải Phòng, Gần đến Hải Dương em bị xxx HD vịn vẫn lỗi “vượt phải” cũ rích. Tất nhiên em được đi vô điều kiện, không trợ giúp, không to tiếng nhưng mất đứt 15’ trong sự tiếc nuối và tâm phục khẩu phục và những cái bắt tay thật chặt của các chú. Xem phin các cụ sẽ thấy xxx bủa 4 vòng vây rất chuyên nghiệp.
Trước khi up ghi âm và đoạn phin tiếp theo, em muốn hỏi các cụ ở Hải Dương và các cụ đã từng bị vịn ở đây là cái chú ở vòng vây cuối cùng mặc áo mưa quân đội, lảng vảng ngó nghiêng trước mũi xe em là ai ạ? Họ tên? Nơi công tác? Em cảm ơn các cụ trước.

[video=youtube;psd0aV8CEYY]http://www.youtube.com/watch?v=psd0aV8CEYY&feature=youtu.be[/video]

unknown.king

Xe tăng
không có ghi âm đoạn chiến đấu hả cụ? xem như này e chả hiểu gì cả :(

aladin_co

Xe buýt
Hóng đoạn clip tiếp theo của cụ, lỗi vượt phải mấy lần em cũng đều cãi được, xxx thì đỏ mặt tía tai bực tức lắm

Nguyen L0ng

Xe đạp
Cháu dự là chú xe ôm cụ ạ .vì cháu thấy e dream ở trỏng 8-}

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em chờ ngóng đoạn chiến đấu, trong khi chờ đợi mời bác 1 ly ạ :D

hdmanh21

Xe buýt
em cũng hóng ghi âm của cụ chủ ạ

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Khái niệm "vượt phải" kô rõ ràng nên các lái xe vẫn bị hành, ai non là bị nộp xèng :D

othelo

Xe tải
Gia cát dự là bác xe ôm

tailieu

Xe tăng
xxx Hải dương trước Tết còn lập chốt trên đường Trường Chinh để rình bắt lỗi quá tốc độ trong khu vực đông dân cư, trong khi đi từ HN đến đó không hề có biển báo vào khu đông dân cư nào (thực ra là chặn xe để xin đểu, lợi dụng giáp Tết mọi người có tâm lý giải quyết mọi việc cho nhanh)

clair

Xe hơi
Website
cavoixanh.vn
Bẩm các cụ, tuấn trước em có việc về Hải Phòng, Gần đến Hải Dương em bị xxx HD vịn vẫn lỗi “vượt phải” cũ rích. Tất nhiên em được đi vô điều kiện, không trợ giúp, không to tiếng nhưng mất đứt 15’ trong sự tiếc nuối và tâm phục khẩu phục và những cái bắt tay thật chặt của các chú. Xem phin các cụ sẽ thấy xxx bủa 4 vòng vây rất chuyên nghiệp.
Trước khi up ghi âm và đoạn phin tiếp theo, em muốn hỏi các cụ ở Hải Dương và các cụ đã từng bị vịn ở đây là cái chú ở vòng vây cuối cùng mặc áo mưa quân đội, lảng vảng ngó nghiêng trước mũi xe em là ai ạ? Họ tên? Nơi công tác? Em cảm ơn các cụ trước.

[video=youtube;psd0aV8CEYY]http://www.youtube.com/watch?v=psd0aV8CEYY&feature=youtu.be[/video]
E dự là người đi nộp tiền hộ tại kho bạc

cap3hk

Xe tăng
Website
ghequangame.com
Khái niệm "vượt phải" kô rõ ràng nên các lái xe vẫn bị hành, ai non là bị nộp xèng :D
Theo em khái niệm rõ ràng chứ.
Cùng 1 "làn đường" với đường ko có giải phân cách đứt ở giữa mà vượt xe khác từ bên phải rồi tạt vào đầu họ thì gọi là vượt phải.
Có giải phân cách đứt ở giữa thì làn tôi tôi đi. Làn này đông tôi chuyển làn bên cạnh.

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
lỗi này nghe cãi quen rồi nên chắc cụ chủ chán chả buồn up ghii âm :))
chỉ up để thắc mắc ông chàng mặc áo mưa là ai :))
Bái phục cụ vì cụ đọc được suy nghĩ của em, đúng là cũ rích chả có gì mới nếu không xuất hiện chú "áo mưa" nên em sẽ soạn rồi tối về up sau. Cụ nào biết mặt chú áo mưa thì PM em với ạ, chuyện chú này mới hay cơ. :D
Mục đích thớt này của em là:
- Thêm kinh nghiệm tốt cho các cụ phải chiến đấu với xxx, bảo vệ lẽ phải và quyền công dân của mình.
- Buộc xxx phải làm việc minh bạch theo đúng qui định

Chỉnh sửa cuối:

svdaihoc

Xe buýt
Em đoán là nhân chứng (nếu cần) cho XXX =))

jinyo89lie

Xe tăng
em thích nhất đoạn chiến đấu thì cụ chủ lại ko up :(((

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Theo em khái niệm rõ ràng chứ.
Cùng 1 "làn đường" với đường ko có giải phân cách đứt ở giữa mà vượt xe khác từ bên phải rồi tạt vào đầu họ thì gọi là vượt phải.
Có giải phân cách đứt ở giữa thì làn tôi tôi đi. Làn này đông tôi chuyển làn bên cạnh.
Đương nhiên là vậy, xxx đều biết nhưng tại sao vẫn cố tình vẫy xe?
Nếu tài xế nắm đc luật thì cãi được (bản thân tôi cũng bị vịn và bắt lỗi này ), nếu ú ớ là dính luôn. Mà đường QL5 mới cắm biển phân làn nữa nên càng khó cho tài xế...

cwise

Xe container
A a ạ ạ, xxx gặp phải lực lượng chống khủng bố đặc biệt roài. Haha

daewoo5ta

Xe máy
:-w
Bái phục cụ vì cụ đọc được suy nghĩ của em, đúng là cũ rích chả có gì mới nên em sẽ soạn rồi tối về up sau. Cụ nào biết mặt chú áo mưa thì PM em với ạ, chuyện chú này mới hay cơ. :D
Khiếp cụ chủ cứ ỡm ờ, làm cái tò mò em thêm rạo rực. Em hóng cái phần tiép theo của cụ đấy nhá, nhanh nhá. 8-} 8-} 8-} 8-}

[/url][/IMG]

Em dự con 2b này là của hắn, hắn làm gì nhể?:-w :-w :-w :-w đợi xem
[/url][/IMG]