[Thảo luận] XXX ngoài đường, XXX trong nhà....đều là XXX cả !

kklong34

Xe tải
Dạo này nhiều ********* quá liệu hồn XXX đang xây thêm prison đấy:-|

pupil

Xe điện
Ơ thế nói thật là thành ********* à cụ, xí xóa em chả nói nữa đâu, em té. Ờ mà cụ nói phải, hình như bây giờ bọn nói bậy vào tù nhiều hơn bọn làm bậy rồi thì phải. Thảo nào độ này lắm thằng làm bậy thế mà éo sao !

bonbanh

Xe buýt
Em xin bác bớt nóng , mấy thằng XXX con này chắc là con ông cháu cha , học ngu quá nên mới cho vào xxx , vô học thì cuối cùng vẫn như thế à . Bác mà giận thì còn mệt hoài à nha

Nấm mỡ

Xe điện
Nhà em cũng có vài người làm ngành công an (không có ai đứng đường) nên em cũng có sự tôn trọng kha khá với những người làm nghề này. Nhưng quả thật là rất, rất, rất nhiều người làm nghề này bị xã hội gọi là thằng. Buồn
Nhà cháu dự là trừ một vài dòng họ cực kỳ đặc biệt thì ở VN ta nhà nào cũng có thân nhân có liên đới ít nhiều đến nghề công an & bộ đội, và trong số đó cũng có không ít người có học có hành & sống đàng hoàng tử tế. Chỉ có điều dững thành phần tiếp xúc với dân thường lại là dững thành phần ít học thức nhất & ít được quan tâm đào tạo nhất nên nó ra cái nhẽ dư thía thui cụ ợ.

mai.thanh10

Xe container
chắn hồi học trong trường các chú xxx ấy có môn Đạo đức người Công an nhân dân, hơn nữa vừa lại có đợt học tập " tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh", đơn vị nào mà chả báo cáo thực hiện tốt..
Đừng nói là đạo đức người công an, chỉ cần các chú ấy phải có đạo đức của một người dân bình thường đã: lễ phép với người lớn tuổi, ăn nói đúng mực..đã là đáng quý lắm rồi..
Đi đường, em có thói quen nghía các anh xxx GT, em thấy vẫn có nhổ nước bọt, ngông nghênh nghe điện thoại, gác chân lên vỉa hè, đút tay túi quần..Không phải là số nhiều nhưng hình ảnh về tác phong làm việc như vậy ngày càng làm xấu hình ảnh người bảo vệ pháp luật- "công bộc" của nhân dân
Chắc các chú này thi lại suốt, phải chạy thầy mới qua môn đạo đức nên khi ra trường thì không thuộc bài.

Chỉnh sửa cuối:

DinhBuLong

Đi bộ
Chuyện thường ngày ở huyện đấy mà! bữa trước e có việc phải về quê chuyển cái hộ khẩu cũng gặp phải tình huống tương tự như bác. chán xxx quá. không biêt học tập và làm việc theo tấm gương đạo đức HCM ở điểm nào các bác nhỉ?

Huỳnh Tùng

Xe buýt
Bác này vẫn tưởng mình ngủ mê à, đấy là sự thực 100%. Không phải một mình em xác nhận đâu nhá.

HaTrang

Xe tải
em nghe đứa bé hàng xóm hôm nọ nói: ''cháu vừa thấy 1 chú ăn trộm xe ngoài phố mà mấy thằng c.a ko dám làm j chú ạ..''

Huỳnh Tùng

Xe buýt
Vâng, kính cụ. Tình hình là dạo này có thêm nhiều xxx vớ vỉn quá nên cũng phải đầu tư thêm nhiều prison ạ. :))

VRX400

Xe tải
Tình hình an ninh dạo lày mất trật tự quá các cụ ợ. Chúng nó còn dám tháo biển số xe xxx đứng đợi đèn đỏ,

Khổ thân xxx, ảnh này em chụp hôm đại lễ 1000 năm.

fuxe

Xe container
*** kái thèng kia đi xe ko biển cũng ko có cái gọi là "xe đang đi lấy biển" như anh iem mình nhể !
Cùng nỗi khổ với anh em đi gặp ca phường, iem ở tỉnh lẻ lên hà lội, chạy cái hộ khẩu cho F1 đi học mà đến mệt với các anh ý ... chán thật

VRX400

Xe tải
*** kái thèng kia đi xe ko biển cũng ko có cái gọi là "xe đang đi lấy biển" như anh iem mình nhể !
Cùng nỗi khổ với anh em đi gặp ca phường, iem ở tỉnh lẻ lên hà lội, chạy cái hộ khẩu cho F1 đi học mà đến mệt với các anh ý ... chán thật
Sao cụ không mang Bác ra nhắc nhở các anh ấy? Đảm bảo lịch sử hẳn ngay, cụ chỉ phải ngồi một chỗ, các anh ấy làm sẵn và cụ chỉ kí thôi.
Thủ tục bây giờ nhanh gon lắm, không phiền hà cho dân đâu, miễn là cụ phải có Bác để nhắc nhở các anh ấy luôn tận tụy với công việc cụ nhé.
Khẩu hiệu bg là : Luôn luôn lấy Bác làm gương để nhắc nhở rèn luyện các chiến sĩ. Mong các cụ khác rút kinh nghiệm để giữ vững và giám sát tinh thần làm việc của những người công bộc cho dân.
Xin phép các cụ em hơi mạnh mồm:D:D:D.

PathFinder-2001

Xe hơi
Em mạo muội tí.

Những trường hợp thế này mình bật đt lên, ghi âm lại rồi post cho anh em nghe và cho cả làng nghe. Cho lần sau chúng nó chừa thói vô lễ đi, liệu có phạm luật gì kô các bác nhỉ? Nếu được lần sau anh em mình cứ làm thế cho chúng nó phải tự xem lại mình chứ.

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Em mạo muội tí.

Những trường hợp thế này mình bật đt lên, ghi âm lại rồi post cho anh em nghe và cho cả làng nghe. Cho lần sau chúng nó chừa thói vô lễ đi, liệu có phạm luật gì kô các bác nhỉ? Nếu được lần sau anh em mình cứ làm thế cho chúng nó phải tự xem lại mình chứ.
Vầng cụ xúi dại thế chết con người ta. Chỉ cẩn thấy mặt cụ thấy ghét là cụ phải mang hồ sơ về chứ đừng nói hành động của cụ là gì ạ.

Không ngoan vào cửa quan mới biết.

Cứ có Bác cùng chúng cháu hành quân là trăm trận trăm thắng.

tuyenvpt

Xe tăng
Thế cho nên bây giờ vẫn phải phát động phong trào "Học tập theo tấm gương Bác Hồ".

TÔN

Xe container
em dự thằng xxx trẻ này trước khi đi học trung cấp để về đây làm,thì đã có thời gian làm chếch
nên nó khệnh với phạm quen rồi,giờ nó coi dân như phạm ý x-(

pupil

Xe điện
Bi giờ xxx áp dụng điều 6 đối với dân thay vì điều 4, vậy các cụ đừng kêu ca nữa nhá:

1.Đối với tự mình, phải cần, kiệm, liêm, chính
2. Đối với đồng sự, phải thân ái giúp đỡ
3. Đối với Chính phủ, phải tuyệt đối trung thành
4. Đối với nhân dân, phải kính trọng lễ phép
5. Đối với công việc, phải tận tụy
6. Đối với địch, phải cương quyết, khôn khéo".