[Funland] Yêu gái massage

TuanPetrolimex

Xe tải
Các cụ ơi em có vợ con ngon lành rồi , tự dưng ngồi nghĩ lan man thôi chứ lấy bọn đấy về nhà em từ

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
E thì chỉ thấy ló loáng thoáng qua đường, E nào 3ng biết cách chiều chuộng tâm sự vui vẻ thì xin nick và số DĐ, lần sau đến thì yêu cầu chủ cho đúng hàng để tâm sự tiếp, chả dại âm ỉ, gấu nó biết nó xẻo cu ngay.

Chả dại làm anh hùng cứu mĩ nhân các cụ ạh!!
Dcm chết cười với chữ ký của cụ

hoangquocbao

Xe tăng
Website
giadungnhat365.com

nightwish1982

Xe tải
Ko manh động... tỉnh táo như lái xe ko để lại hậu quả nghiêm trọng ạ.

lamlgmeca

Xe tải
hì, cụ lại 1 thoáng yếu lòng rùi. Em tiếp xúc với 1 vài em massage, cũng có chút cảm xúc và các em ý cũng có cảm tình với mình (em nói là cảm tình theo nghĩa thật ý ạ) nhưng cuối cùng cũng chỉ là mối quan hệ qua lại, cho nhau cái cảm giác chiều chuộng. Nhưng rồi sau những cuộc tình như thế, em thấy nó thật vô vị và lãng xẹt. Mỗi người sẽ lại có cuộc sống và mục đích riêng.
Cháu công nhận các em masage nhiều em dễ thương, ngon thật! =P~
Cụ đa cảm quá , không phân biệt đuợc chỗ nào ăn , chỗ nào chơi

fireman

Xe tăng
Các cụ vác cọc đi đặt và bao nhiêu cái đó rồi, giờ có cảm tình với gái ms lại sợ lúc đó nghĩ rằng cái của gái mình đã có nhiều cọc đặt vào.
Cứ ích kỉ thế.
Cụ nào chưa vợ con thích em nào và em nào chết vì cụ thì cứ múc đi thôi.

be bư

Xe ngựa
E thì chỉ thấy ló loáng thoáng qua đường, E nào 3ng biết cách chiều chuộng tâm sự vui vẻ thì xin nick và số DĐ, lần sau đến thì yêu cầu chủ cho đúng hàng để tâm sự tiếp, chả dại âm ỉ, gấu nó biết nó xẻo cu ngay.

Chả dại làm anh hùng cứu mĩ nhân các cụ ạh!!
chuẩn luôn cụ ạ . có tý tình cảm là chỉ thiệt mình :D
Em bị vỡ con điện thoại chỉ vì kiểu này đó
tâm sự các cụ luôn e check con hàng qua zalo gặp e cũng tình thương mến thương như cụ chủ
mệ 1 đêm nọ nó buồn nhắn zalo ( a đã ngủ trưa )
mình tính ko bằng trời tính . đã tắt chông báo tin nhắn rồi mà đúng sáng hôm đó gấu nó mượn máy
đang ngủ bị 1 cái đạp bắn xuống giường . những tiếng chửi bới gào thết vang lên . trời như quay cuồng , đất dưới chân muốn sụp
con điện thoại bị nâng lên đập xuống mấy lần . nhìn e nó tan tành mà thương ( mà e nó có tội tình gì đâu các cụ nhỉ ) chỉ tại con zalo đó chứ
tởn đến già , giờ ngoan như cún . nhắc đến thấy buồn .
các cụ đồng cảm rót chén an ủi e nhé :D

alexandra

Xe điện
Các em ấy cũng xác định cả rồi cụ ah, làm dăm năm giắt lưng ít vốn liếng về mở lấy cửa hàng nho nhỏ và lấy chồng... chứ các em ấy không tin mấy lời đường mật của các cụ đâu.
Các cụ có nói yêu em ấy bây giờ cũng chỉ là để thỏa mãn cái sở thích nhất thời của các cụ thôi chứ mấy ai có suy nghĩ nghiêm túc với các em ấy.
Thôi, các cụ tha cho em nó!

Dinh7999

Xe tải
Các em ấy cũng xác định cả rồi cụ ah, làm dăm năm giắt lưng ít vốn liếng về mở lấy cửa hàng nho nhỏ và lấy chồng... chứ các em ấy không tin mấy lời đường mật của các cụ đâu.
Các cụ có nói yêu em ấy bây giờ cũng chỉ là để thỏa mãn cái sở thích nhất thời của các cụ thôi chứ mấy ai có suy nghĩ nghiêm túc với các em ấy.
cụ nói đúng ý em

lx125_black

Xe container
Em thấy bảo đi mát xa là bị nghiện, có phải không các cụ?

TuanPetrolimex

Xe tải
Cũng nhiều con nó khổ thật cụ à . Đã đành rằng không nghe cave kể chuyện không nghe nghiện trình bày nhưng nghe nó kể thì cũng thương
Nhưng mà còn lâu em mới nghiêm túc với bọn này . Chơi loáng thoáng thôi

tienbamboo

Xe container
Cũng nhiều con nó khổ thật cụ à . Đã đành rằng không nghe cave kể chuyện không nghe nghiện trình bày nhưng nghe nó kể thì cũng thương
Nhưng mà còn lâu em mới nghiêm túc với bọn này . Chơi loáng thoáng thôi
Nge cụ tâm sự có vẻ cụ từng trải với mấy em này ha :) mà coi chừng kẻo gấu cụ biết thì đau đầu lắm đó ;)

Trung BQ

Xe tải
cháu thì không quan trọng là gái massage hay hay gái nhà lành, miễn là được phờ di, hí hí :P

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
Cụ giống nhà cháu rồi , đa cảm quá ...
Nhưng suy đi tính lại thì quá vô vị cụ ạ . Chẳng bao giờ đi đến đâu vì hoàn cảnh và mục đích sống khác nhau quá xa
Hơ , mà vợ biết chắc nó xẻo ...
Cẩn thận ko mua lo vào người đấy các cụ ạ.

laogia3385

Xe buýt
Thế có mà đi đâu yêu đấy!

HuyArt

Xe lăn
Cho phép lựa chọn lại, khối cụ trên này chọn lấy gái massage làm vợ. Xinh, có nghề, biết nghe lời...:))