[Funland] Yêu gái massage

chieubuon

Xe tăng
Tự nhiên em cứ ngồi nghĩ lan man , thắc mắc là không hiểu có cụ nào đi chơi gái mà có cảm tình với mấy em này không ...
Ps : không hiểu sao nhà em thấy bọn gái làm nghề này 80% là xinh thậm chí có em rất xinh
Phải có tiền cụ ạ

happyhn

Xe lăn

happyhn

Xe lăn
Nhiều cháu sau này bỏ nghề về mở hàng gội đầu, hàng tạp hoá...Lúc đó lấy chồng ngon, cụ nào biết đâu....
Hàng thì em 0 biết chứ trên này ăn chơi tĩ tã. Loanh quanh lại vớ thằng opj phơ chân ướt chân ráo léo biết gì. Thế là choén. Cũng cưới dăm 7 năm dồi. Giờ hiếm khi thấy nổi

Nana2015

Xe tăng
Xong mất tiền lại nghĩ. Biết thế để mịa tiền mua sữa cho con là xong.

thngaylangthang

Xe ngựa
Hàng thì em 0 biết chứ trên này ăn chơi tĩ tã. Loanh quanh lại vớ thằng opj phơ chân ướt chân ráo léo biết gì. Thế là choén. Cũng cưới dăm 7 năm dồi. Giờ hiếm khi thấy nổi
:)) :)) lập cái nick, đơn giản nhề :D

AlAjimi

Xe tải
Mai là 15 hay 16? Em hóng
Chuyện em mới thôi lão . Em ghì ko phải chơi bời số má nhưng cưới vợ năm 19 tuổi nên ra đời rất sớm . Gặp em nó như kiểu định mệnh ấy . Em ko xinh ( nếu ko nói xấu 1m50 ) phải nói là tuổi 30 là già so với nghề ms . Có thể xấu hơn vợ em rất nhiều ấy vậy mà em cảm giác dc yêu lại được sống trong quãng thời gian là chính mình cảm giác của một gia đinh :(( . Chuyện cũng mới đây thôi đến giờ nhắc lại em vẫn chạnh lòng . Em khẳng định nếu em ấy ko dính vào con đường ms e ấy sẽ là người phụ nữ bao ofer mong ước trong đó có cả em .
Cách em nó chăm sóc cách mà em nó nói chuyện .... Thực sự đã làm em suy nghĩ rất nhiều . Cuối cùng em vẫn chọn gia đình chọn người phụ nữ cùng em những ngày gian khổ những ngày khó khăn chập chững bước vào đời và 2 nhóc của em cần một gia đình cần một chỗ dựa .

Chỉnh sửa cuối:

15cm45p

Xe điện
Các cụ tuyền tả bằng mồm, rõ chán, hàng VIP đây:
jolie6_ugzw (1).jpg

TuanPetrolimex

Xe tải
Chuyện em mới thôi lão . Em ghì ko phải chơi bời số má nhưng cưới vợ năm 19 tuổi nên ra đời rất sớm . Gặp em nó như kiểu định mệnh ấy . Em ko xinh ( nếu ko nói xấu 1m50 ) phải nói là tuổi 30 là già so với nghề ms . Có thể xấu hơn vợ em rất nhiều ấy vậy mà em cảm giác dc yêu lại được sống trong quãng thời gian là chính mình cảm giác của một gia đinh :(( . Chuyện cũng mới đây thôi đến giờ nhắc lại em vẫn chạnh lòng . Em khẳng định nếu em ấy ko dính vào con đường ms e ấy sẽ là người phụ nữ bao ofer mong ước trong đó có cả em .
Cách em nó chăm sóc cách mà em nó nói chuyện .... Thực sự đã làm em suy nghĩ rất nhiều . Cuối cùng em vẫn chọn gia đình chọn người phụ nữ cùng em những ngày gian khổ những ngày khó khăn chập chững bước vào đời và 2 nhóc của em cần một gia đình cần một chỗ dựa .
Chúc mừng cụ , lựa chọn đúng đấy

thngaylangthang

Xe ngựa
Vì ... tươi và lại ,,, nữa nên vua còn thích cơ mờ

canhsim

Xe tải
Xưa hồi thanh niên em đi matxa gặp 1 em Phú Thọ học xong cao đẳng ngân hàng. Em còn show chứng chỉ đàng hoàng. Chỉ vì dòng đời xô đẩy (câu này nghe quen quá).

AlAjimi

Xe tải
Vì ... tươi và lại ,,, nữa nên vua còn thích cơ mờ
Ko phải tươi cụ ơi em nó ko đẹp em nói rừ đầu mà tuổi 30 nếu so với những em ngoài 20 một trời một vực . 1m50 thuộc chân ngắn rôi nhìn em nêua ko phải trong môi trường ms có lẽ ai nói em nhìn ngư gái nông vậy .
Có thể nói câu đúng người sai thời điểm đoa cụ . Và em ấy cũng học xong nghề và chuẩn bị nghỉ ms . Em nó cũng mới làm hơn năm ms ( e đã kiểm chứng ) . Nói thật đến giờ thỉnh thoảng e vẫn nghĩ đến nhưng đành phải im lặng vì mình đã có sự lựa chọn đã có sự giàng buộc mà mình ko thể đánh đổi

thngaylangthang

Xe ngựa
Ko phải tươi cụ ơi em nó ko đẹp em nói rừ đầu mà tuổi 30 nếu so với những em ngoài 20 một trời một vực . 1m50 thuộc chân ngắn rôi nhìn em nêua ko phải trong môi trường ms có lẽ ai nói em nhìn ngư gái nông vậy .
Có thể nói câu đúng người sai thời điểm đoa cụ . Và em ấy cũng học xong nghề và chuẩn bị nghỉ ms . Em nó cũng mới làm hơn năm ms ( e đã kiểm chứng ) . Nói thật đến giờ thỉnh thoảng e vẫn nghĩ đến nhưng đành phải im lặng vì mình đã có sự lựa chọn đã có sự giàng buộc mà mình ko thể đánh đổi
Em có nói về đẹp hay xynh đâu, mềnh truyền nằm thì cao thấp chả qtrong, có điều nó lạ và tươi so với ... ah ;))

het_tien

Xe tải
Quan hệ mua bán thôi, cho nó ít tiền đi xem, có khi nó còn đấm cho ấy ở đấy mà yêu

AlAjimi

Xe tải
Em có nói về đẹp hay xynh đâu, mềnh truyền nằm thì cao thấp chả qtrong, có điều nó lạ và tươi so với ... ah ;))
Ko cụ ạ lần đầu tiên em có cảm tình một cô gái ko phải vợ mình . Cảm giác thân thiết lắm . Em ấy chưa bao giờ đòi hỏi mình thứ gì . Nó không phải tình cảm chớp nhoáng . Hơn một năm cô ấy ko nhận của em thứ gì . Cô ấy chỉ xin em đừng rời bỏ để cô ấy có điểm dựa để sống tốt hơn đến lúc nào đó cô ấy tìm dc người mang lại hp cô ấy sẽ nói với em . Lúc nào cũng chỉ hỏi han sức khoẻ và công việc của em tốt ko . Quan trọng nhất khi nào em về cũng gói quà cho 2 nhóc nhà em nhưng nhiều lần em đã phải vứt bỏ gói quà tội lỗi đó .
Nhưng cuộc vui nào cũng tàn . Lần cuối cùng đưa cô ấy đi đà lạt và nói để cô ấy hiểu . Vẫn nhớ mãi quảng trường đà lạt người con gái làm em phải rơi nước mắt .