[Funland] Cài Free hơn 1000 app bản quyền khủng của iOS tới các bác OF

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Chào các bác!

Tính em vốn cũng khá đam mê Công nghệ, sau 4 năm gắn bó với iDevices vừa qua, em cũng sưu tập được đầy đủ số app bản quyền cho iOS khá khủng của AppStore. Em thì không ham mê ôm iDevices để chơi Games, nó phục vụ cho nhu cầu Online, cho việc em cần là chính, nhưng cái tính thích tìm hiểu những gì mới, thích sưu tầm nên có App nào HOT mới ra là mình phải có trong Bộ sưu tập, dù hầu hết chả chơi bao giờ [ toàn cài cho các bạn của em là chính :)) ].

Vì thế hôm nay lập Topic này lên, các bác nào thay vì ra hàng Updated vừa mất tiền, vừa không có được số app nhiều và Top như của em thì cứ :)] hẹn chạy qua em cài Free với tinh thần OF vui vẻ thôi. <):)

Sơ đồ đến nhà và SĐT bên dưới, mọi người cứ ĐT thẳng cho em nhé, đừng SMS vì em hay quên SMS cho đến tận cuối ngày, lỡ việc ra. :x

Để tiện nhất thì cứ alo em rồi qua vứt máy, hôm sau lấy là chắc chắn, vì trong ngày em cũng chạy đi lại giao hàngi. Còn bình thường em đón tiếp cả đêm cũng nhận =)) iPad thì tiện nhất là vứt lại nhà em, hôm sau lấy.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
List app của em bên dưới, ai thấy còn thiếu cái gì thì cứ bảo em, em sẽ cố gắng mua bổ sung cho đủ bộ sưu tập (liên tục updated) :)

Kho app của em thì kể cả 64GB đến cũng nuốt hết =))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Quang.nhadat

Xe buýt
cho em đăng kí với bác nhé! nhưng em là nam, có được nhờ bác ko hay bác chỉ giúp chị em phụ nữ ạ?

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
cho em đăng kí với bác nhé! nhưng em là nam, có được nhờ bác ko hay bác chỉ giúp chị em phụ nữ ạ?
Ơ, cứ OFer là OK mà bác, Nam còn an toàn hơn, có khi em còn được cốc cafe mà =))

Ảnh nó hơi nặng và to nên mọi người click thẳng vào để xem list, tiện nhất là ghi ra tờ giấy theo thứ tự từ trên xuống dưới là chọn những app nào để cài, như thế sẽ tiện hơn khi qua em, đỡ mất thời gian :D

Quang.nhadat

Xe buýt
chắc chắn là em muốn mời bác cafe giao lưu rồi ạ! Ipad em chỉ có 16Gb thôi nên chắc cũng chỉ dám xin bác 1 vài cái thôi ạ!

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
chắc chắn là em muốn mời bác cafe giao lưu rồi ạ! Ipad em chỉ có 16Gb thôi nên chắc cũng chỉ dám xin bác 1 vài cái thôi ạ!
Em đùa thôi ạ, em có thiệt thòi là k thích uống cafe, uống cũng được mà cả năm không uống 1 ly cũng không sao :D

Có j bác cứ Alo qua em nhé :)

hoangsonbs

Xe tải
Em cũng muốn cài ít game cho thằng cu cháu nó chơi, mà chưa có thời gian, chắc hôm nào qua nhờ bác

Aries204

Xe điện
E mang ổ cứng qua cop được ko cụ ơi?

Vũ Dũng

Xe hơi
Lúc nào em qua ủng hộ cụ chai nước Hoa hugo boss cụ Cai cho em cả iPad Vân iPhone nhé.

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em cũng muốn cài ít game cho thằng cu cháu nó chơi, mà chưa có thời gian, chắc hôm nào qua nhờ bác
Vâng mời bác ạ :D

E mang ổ cứng qua cop được ko cụ ơi?
Copy thì thoải mái, nhưng cơ chế Sync app của Apple nó đòi hỏi phải có acc mới chạy được nên bác ôm đống file đấy cũng coi như bằng không bác ạ :D

Em cần cái file từ điển Pháp - Anh cho cái Kindle thôi ạ. Bác có không ạ?
http://www.amazon.fr/Merriam-Websters-French-English-Translation-Dictionary-ebook/dp/B002ROKQU6
Nếu có cho em xin thì tốt quá ạ(b)
Em chưa chơi Ăn roi với Kin đờ nên tạm thời không có Bác ơi :D

Cụ ở, e ở xa thì làm tnao ợ :D
Bác làm chuyến về HN chơi đê bác ơi :D

Lúc nào em qua ủng hộ cụ chai nước Hoa hugo boss cụ Cai cho em cả iPad Vân iPhone nhé.
Welcome bác, em cài Free nên bác mang chục cái đến cũng đc [chục cái thì chắc gửi đấy hôm sau lấy =)) ]

hành_khất_đêm

Xe điện
Thôi cụ cứ public cho em xin cái ACC apple của cụ để em tự chọn, sau này có update up điếc gì đỡ phải phiền cụ ;))

hminh2005

Xe điện
Thôi cụ cứ public cho em xin cái ACC apple của cụ để em tự chọn, sau này có update up điếc gì đỡ phải phiền cụ ;))
Cụ này khôn ko thể để đâu được. Cụ xin Acc để chọn rồi sau này Up cho dễ nhưng "xiền" thì ai chi đây ? (Vì Apple nó trừ nghiến tiền trong Acc của cụ đã đăng ký)

wine

Xe tăng
cụ chủ cho em hỏi ngố tí là những App của Iphone và ipod thì có cài được trên Ipad không ạ? với lại khi cụ cài hộ chúng em xong rồi em tự lấy Acc của mình để update có được hay không?

hành_khất_đêm

Xe điện
Cụ này khôn ko thể để đâu được. Cụ xin Acc để chọn rồi sau này Up cho dễ nhưng "xiền" thì ai chi đây ? (Vì Apple nó trừ nghiến tiền trong Acc của cụ đã đăng ký)
Up date thì nó ko trừ đâu, chỉ có mua app mới nó mới trừ, nếu acc của cụ credite < 0,99$ thì có mua bằng niềm tin

hành_khất_đêm

Xe điện
cụ chủ cho em hỏi ngố tí là những App của Iphone và ipod thì có cài được trên Ipad không ạ? với lại khi cụ cài hộ chúng em xong rồi em tự lấy Acc của mình để update có được hay không?
Vẫn cài được, nhưng nó chỉ nhỏ đúng bằng màn iphone thôi, khi X2 nên thì nó nhòe, nên ipad tốt nhất cứ Game HD mà chơi sướng mắt lắm

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
App cho iPod, iPhone cài thoải mái trên iPad nhưng độ phân giải sẽ bằng như dùng trên iPhone, phải click x2, cùng 1 phiên bản phần mềm, nhiều hãng nó chia ra, bán app cho iPad riêng và cho 2 cái kia riêng [cày tiền người dùng]. Còn đâu thì làm kiểu: iOS Universal (1 phiên bản dùng chung được cho cả 2).

Phải cái bác không lo, vì thằng nào bán tách riêng là em mua đủ cả cho 2 dòng phân giải, đã bõ công sưu tầm mà.

May mà mấy cái app dẫn đường giá đắt như Sygic Việt Nam ($40 chưa tax) nó không tách ra 2 phiên bản, không thì vỡ gáo :))

Up date thì nó ko trừ đâu, chỉ có mua app mới nó mới trừ, nếu acc của cụ credite < 0,99$ thì có mua bằng niềm tin
Bác thông củm, do Apple nó cũng không thoải mái lắm trong chuyện dùng chung acc [1 acc chỉ cho dùng từ 5 máy khác nhau trong 1 năm], em cũng đã từng bị lock acc do đưa các bạn dùng, lại phải mail mắng mỏ chúng nó mới Re-actived lại được :D

CuTiVoDich

Xe điện
Em xin cụ mấy cái app trước rồi hôm nào đến nhờ cụ cài sau nhé, em có cả Mac lẫn Pad mà cả 2 vẫn trắng tinh chỉ mỗi lướt Ô phở:D

hành_khất_đêm

Xe điện
Bác thông củm, do Apple nó cũng không thoải mái lắm trong chuyện dùng chung acc [1 acc chỉ cho dùng từ 5 máy khác nhau trong 1 năm], em cũng đã từng bị lock acc do đưa các bạn dùng, lại phải mail mắng mỏ chúng nó mới Re-actived lại được :D
Cụ nhầm cái authozire (5 máy) thì em ko nói làm gì, còn những cái nào cụ purchased thì cụ share thoải mái, chỉ sợ khi share acc có ông nào tham ông ý đòi làm của riêng, đổi pass thì lại khổ cụ phải mất thời gian lấy lại pass thôi :D, mời cụ vào đây tham khảo thêm về share acc mời cụ vào đây: hoichiase.info. Bên HiP còn có hội chia sẻ phần mềm cydia nữa cơ