[Funland] Cài Free hơn 1000 app bản quyền khủng của iOS tới các bác OF

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Cụ nhầm cái authozire (5 máy) thì em ko nói làm gì, còn những cái nào cụ purchased thì cụ share thoải mái, chỉ sợ khi share acc có ông nào tham ông ý đòi làm của riêng, đổi pass thì lại khổ cụ phải mất thời gian lấy lại pass thôi :D, mời cụ vào đây tham khảo thêm về share acc mời cụ vào đây: hoichiase.info. Bên HiP còn có hội chia sẻ phần mềm cydia nữa cơ
Cái down thẳng về trên iDevices thì em chả share còn hơn, update app to to VD như MC 3 1.7GB thì down về mấy tiếng đc 1 phát, cứ cớ sẵn ở máy tính, sync sang cho ai cũng đc, cho lành >:)

Và nhất là cái change pass, trừ bạn bè hay người quen, còn đâu dân VN mình cái j đã Public thì k bị change mới lạ =))

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em xin cụ mấy cái app trước rồi hôm nào đến nhờ cụ cài sau nhé, em có cả Mac lẫn Pad mà cả 2 vẫn trắng tinh chỉ mỗi lướt Ô phở:D
File app em gửi cho bác qua Y!M thoải mái, nhưng làm thế nào để dùng được nó khi không có acc thì em cũng chưa biết bác ợ. Có j cứ Y!M x_madlove_x với em bác nhá :D

CuTiVoDich

Xe điện
File app em gửi cho bác qua Y!M thoải mái, nhưng làm thế nào để dùng được nó khi không có acc thì em cũng chưa biết bác ợ. Có j cứ Y!M x_madlove_x với em bác nhá :D
Em xin nhưng vẫn gửi ở nhà cụ hôm nào em qua nhà cụ chơu ạ:D
Em mời cụ vod rồi nhá (c) hôm nào gặp thì em mời:P

hành_khất_đêm

Xe điện
Cái down thẳng về trên iDevices thì em chả share còn hơn, update app to to VD như MC 3 1.7GB thì down về mấy tiếng đc 1 phát, cứ cớ sẵn ở máy tính, sync sang cho ai cũng đc, cho lành >:)

Và nhất là cái change pass, trừ bạn bè hay người quen, còn đâu dân VN mình cái j đã Public thì k bị change mới lạ =))
App 1,7Gh thì down trên itune rùi sync vào cũng được, nhưng quan trọng vẫn phải có acc mới synce vào idevice ko thì nó văng ra ngay =)), em vẫn thường down trên appstore của idevice luôn được mà cũng ko lâu lắm đâu, nếu Wifi mạnh :D

bmw318i

Xe tăng
Cám ơn tấm lòng của bác bỏ công sức và thời gian phục vụ anh em Offers. Em oánh dấu thớt này của bác, khi nào có điều kiện phiền bác giúp.

crod

Xe tăng
cụ chủ cho e hỏi có phần mềm nào cho trẻ con hay hay ko ạ?

notveryniceguy

Xe buýt
Vụ này hay quá. Hôm nào e qua nhờ cụ. New ipad vẫn chưa jb đc cụ nhỉ. Nhưng bên cụ có cả kho app thì jb làm j hii

hành_khất_đêm

Xe điện

MoonMax

Xe điện
Cụ Cuồng Yêu không cho số điện thoại à????Trước khi đi ae còn điện chứ

FFF

Xe hơi
:D cụ mới chỉ biết 1 mặt của JB
Chuẩn cụ ạ, cụ ấy chắc vẫn nghĩ jb là để cài app bẻ khóa ạ, mời các cụ view qua cái này để xem thêm những gì jb mang lại ạ:

[YOUTUBE]fZoqW-GEdQM[/YOUTUBE]

Em vote cho cụ thớt, đánh dấu khi cần thì xin alo cụ ạ

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
All: cám ơn các bác động viên. App cho trẻ em em cũng có kha khá trên list, để rèn luyện trí óc, phát triển tư duy.

Số ĐT và sơ đồ nhà em ở ngay post đầu, có j cứ hẹn qua em giao lưu nhá :D

avico

Xe điện
Website
www.avico.com.vn
Aha. Like mạnh luôn

con Ai pad 2 - 64Gb của em cớ chứa hết số Apps của cụ đang có ko?
Mai cụ rảnh ko, em vác máy qua nhé

chuột 94

Xe tải
All: cám ơn các bác động viên. App cho trẻ em em cũng có kha khá trên list, để rèn luyện trí óc, phát triển tư duy.

Số ĐT và sơ đồ nhà em ở ngay post đầu, có j cứ hẹn qua em giao lưu nhá :D
hum nào rảnh e nhờ cụ cóp giúp e nhé.ipad của e mới độ lên 128G tha hồ mà cóp pết:D

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

wine

Xe tăng
3h chiều em mang ghế đến ngồi cửa nhà cụ nhá. Có cần phải gửi list cần cài trước cho cụ không nhể?

Carlike

Xe hơi
E muốn cài cái Kid's IQ cho Ipad để bé con nhà em học. Cụ giúp cho với được ko ạ ? Cảm ơn cụ trước ạ.

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
3h chiều em mang ghế đến ngồi cửa nhà cụ nhá. Có cần phải gửi list cần cài trước cho cụ không nhể?
Hôm qua xong rồi nhỉ :D Thông cảm cho tớ lúc đến thì Mama gọi về vì đang ra Cửa hàng mua nước hoa bên Đức, k đón tiếp được chu đáo :D

E muốn cài cái Kid's IQ cho Ipad để bé con nhà em học. Cụ giúp cho với được ko ạ ? Cảm ơn cụ trước ạ.
Bác ơi cái này là Free thì đơn giản, em đã down về rồi, app for kids em khá nhiều, có j bác cứ liên lạc nhá :D

hung303

Xe điện
Chào các bác!

Tính em vốn cũng khá đam mê Công nghệ, sau 4 năm gắn bó với iDevices vừa qua, em cũng sưu tập được đầy đủ số app bản quyền cho iOS khá khủng của AppStore. Em thì không ham mê ôm iDevices để chơi Games, nó phục vụ cho nhu cầu Online, cho việc em cần là chính, nhưng cái tính thích tìm hiểu những gì mới, thích sưu tầm nên có App nào HOT mới ra là mình phải có trong Bộ sưu tập, dù hầu hết chả chơi bao giờ [ toàn cài cho các bạn của em là chính :)) ].

Vì thế hôm nay lập Topic này lên, các bác nào thay vì ra hàng Updated vừa mất tiền, vừa không có được số app nhiều và Top như của em thì cứ :)] hẹn chạy qua em cài Free với tinh thần OF vui vẻ, giao lưu và chia sẻ hiểu biết với nhau. Các Mợ qua em thì cẩn thận kẻo lưu luyến khó về vì em chuyên bán đồ Làm đẹp phục vụ Chị em ạ <):) =))

Sơ đồ đến nhà và SĐT bên dưới, mọi người cứ ĐT thẳng cho em nhé, đừng SMS vì em hay quên SMS cho đến tận cuối ngày, lỡ việc ra
:x

May quá nhà cụ cũng gần nhà e
Hôm qua e vừa update Ipad 1 lên FW 5.1 thế là mất hết cả App giờ ấy trống trơn,
Bữa nào e qua nhờ cụ cài hộ mấy cái App cần thiết nhé
Thanks cụ.

PS: tện thể sắp đến SN gấu, thấy cụ có nhiều sản phẩm hay qua nhờ cụ tư vấn đồ nào hợp lý luôn.

Chỉnh sửa cuối:

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
May quá nhà cụ cũng gần nhà e
Hôm qua e vừa update Ipad 1 lên FW 5.1 thế là mất hết cả App giờ ấy trống trơn,
Bữa nào e qua nhờ cụ cài hộ mấy cái App cần thiết nhé
Thanks cụ.

PS: tện thể sắp đến SN gấu, thấy cụ có nhiều sản phẩm hay qua nhờ cụ tư vấn đồ nào hợp lý luôn.
Vâng, OK bác, có j cứ alo 0983781183 cho em ợ :D

Lamborghini78

Xe điện
Nhìn cái list của bác thích quá mà nhà thì xa :(