[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Cửa nhôm XINGFA TEM ĐỎ, Zongkai , Maxlight, AG55, cửa cuốn Austdoor và kính cường lực, cabin tắm

Số điện thoại
0982961429
Giá
1,500,000 VNĐ

ngocanh_811

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em bán cửa nhôm xingfa,Zongkai, cửa nhựa, cửa cuốn
Kính chào các cụ mợ!

E tham gia bán hàng trên OF cũng khá lâu rồi.Đã làm cho nhiều cụ ở trên này rồi.Nay e làm gian hàng chuyên nghiệp để phục vụ các cụ mợ được chuyên nghiệp hơn.Có gì chưa hài lòng các cụ comment để e biết và cố gắng khắc phục để mang đến niềm vui cho tất cả các cụ mợ đã sử dụng sản phẩm bên e.

Số điện thoại và zalo của e 0982 961 429 , e tên Nghĩa 39 tuổi

Email: nghiadtaustdoor@gmail.com

Bên e có mấy dòng sản phẩm chính như sau

1.Cửa nhôm có nhôm XINGFA tem đỏ ( Xingfa Quảng Đông),nhôm PMI Malaysia, nhôm cao cấp SHUECO , PACKSO, hệ Xingfa trong nước ( ZHONGKAI, Mạnh Quy,,,) . Hệ vát cạnh ( maxlight, AG55, mạnh quy)SIZE]

Bên em cam kết dùng đúng chủng loại thanh nhôm.Phụ kiện đúng của Kinlong ( với dòng nhôm Xingfa)- nhiều đơn vị dùng phụ kiện hàng nhái Kinlong và thanh nhôm nhái, kém chất lượng để cạnh tranh giá.Bên e ưu tiên về chất lượng sản phẩm và dịch vụ sau bán hàng .Khuyến khích các cụ mợ xuống thăm xưởng để xem chất lượng thực tế.Có sẵn trà ngon mời các cụ!
Hệ nhôm XINGFA TEM ĐỎ QUẢNG ĐÔNG

thường gọi Xingfa tem đỏ đi kèm phụ kiện
Kinlong, cửa sổ dày 1.4mm, cửa đi dày 2mm-2.2mm.Khung nhôm chắc chắc, có nhiều gân gia cố nên cực kỳ cững vững.Bố trí 2 đường gân tăng cứng, trang trí chạy dọc mặt ngoài thanh nhôm tạo nên điểm nhấn đặc trưng của dòng Xingfa.Giá từ 1.7-1.8tr/m2 cho kính 6.38mm+ phụ kiện Kinlong tính riêng .Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Xingfa ở Quảng Đông ạ! Có 5 màu chính: trắng, nâu ánh kim( cafe), ghi đen, vân gỗ
Cam kết thanh nhôm chính hãng chứ ko chơi hàng nhái, hàng dán tem.
Tem mới của xingfa tem đỏ.( các cụ lưu ý để biết ạ)

Nhôm PMI.
Hàng nhập Malaisia, nhôm gần giống với xingfa tem đỏ, nhưng độ dày , dày hơn 1 chút.Với việc sơn màu ghi đậm.Lên cửa nhìn rất đẹp, đẹp hơn nhiều so với màu ghi hiện tại của xingfa, Phụ kiện đi kèm lắp tùy chọn Kinlong , hoặc cao cấp hơn như Skyline, CMECH, SIGICO , ROTO đều được.
Ảnh sản xuất thực tế tại xưởng đây ạ.

Hệ nhôm cao cấp CHUECO
HỆ CỬA MỞ QUAY C55
Thanh Profile nhôm rãnh C tiêu chuẩn Châu Âu
Sử dụng phụ kiện cao cấp ROTO, CIMECH, SKYLINE, VPH
Gioăng EDPM kín khít, cách âm cách nhiệt
Sử dụng kính cao cấp Hải Long, Hồng Phúc
Bề mặt sơn phủ tĩnh điện của hãng sơn KCC

HỆ CỬA MỞ QUAY C65
Thanh Profile nhôm rãnh C tiêu chuẩn Châu Âu, độ dày 1.6 mm.
Sử dụng phụ kiện cao cấp ROTO, CIMECH, SKYLINE, SIGICO.
Gioăng EDPM kín khít, cách âm cách nhiệt.
Bề mặt sơn phủ tĩnh điện của hãng sơn KCC.

HỆ CỬA LÙA L94 DÙNG CHO CỬA SỔ
Thanh Profile nhôm rãnh C tiêu chuẩn Châu Âu, độ dày 1.6 mm.
Sử dụng phụ kiện cao cấp ROTO, CIMECH, SKYLINE, SIGICO.
Gioăng EDPM kín khít, cách âm cách nhiệt.
Bề mặt sơn phủ tĩnh điện của hãng sơn KCC.

HỆ CỬA LÙA L120 DÙNG CHO CỬA ĐI
Thanh Profile nhôm rãnh C tiêu chuẩn Châu Âu
Sử dụng phụ kiện cao cấp ROTO, CIMECH, SKYLINE, VPH
Gioăng EDPM kín khít, cách âm cách nhiệt
Bề mặt sơn phủ tĩnh điện của hãng sơn KCC
Hệ nhôm cao cấp HOPO
Nhôm hopo là một dòng nhôm cao cấp mới được nhập khẩu chính hãng theo tiêu chuẩn Mỹ (USA). Cửa Nhôm HOPO nhập khẩu với thiết kế bên trong khoang trống có đường gân gia cường giúp cứng vững hơn. Chịu được sức gió cũng như sức ép có cường độ lớn mà vẫn giữ nguyên được hình dạng và có độ dày từ 1.8mm – 3.5 mm.Phụ kiện đồng bộ HOPO thiết kế dành riêng cho loại nhôm này, tạo cho cửa độ chắc chắn, kín khít, bền đẹp, tương xứng với chất nhôm.
Giá giao động từ 4tr/m2 trở lên, tùy thuộc vào kết cấu và loại cửa, với phụ kiện tương ứng đi kèm.

Hệ nhôm vát cạnh AG55
Cửa sổ dày 1.2mm, cửa đi dày 1.4mm.Biên dạng vát góc giống thanh nhựa Komerling.Giá thân cửa từ 1.2-1.3tr/m2 kính 6.38mm+ phụ kiện( giá bao gồm cả phụ kiện khoảng 1.5-1.6tr).Xuất xứ, hàng nhập tại nhà máy Zongkai ở Quảng Tây-Trung Quốc ạ.hiện tại nhôm Ag55 bên e đã nhận chuyển giao công nghệ và đùn thanh profile theo tiêu chuẩn của nhà máy zongkai ! Có 4 màu cơ bản: trắng, nâu cafe. Ghi và vân gỗ ạ.Với hệ nhôm này, góc nẹp cắt vát 45 độ nên nhìn đường chỉ rất đẹp.

Chất lượng hơn hẳn Việt Pháp.Mà giá thì chỉ chênh hơn 100-150k.m2 thôi.Tính ra 30-40m2 cũng chỉ chênh thêm 6-7tr mà được loại nhôm tốt đủ độ dày.Phụ kiện đồng bộ thì cũng đáng tiền lắm ạ.

Hệ nhôm Xingfa Zongkai

thường gọi Xingfa Zongkai biện dạng giống thanh nhôm Xingfa, khác một chút về tỷ trọng nhôm đi kèm phụ kiện Kinlong, cửa sổ dày 1.4mm, cửa đi dày 2mm-2.2mm.Khung nhôm chắc chắc, có nhiều gân gia cố nên cực kỳ cững vững.Bố trí 2 đường gân tăng cứng, trang trí chạy dọc mặt ngoài thanh nhôm tạo nên điểm nhấn đặc trưng của dòng Xingfa.Giá thân cửa từ 1.5-1.6tr/m2 cho kính 6.38mm+ phụ kiện Kinlong tính riêng .Xuất xứ.thanh nhôm sản xuất tại nhà máy nhôm zongkai Việt Nam tại Hưng Yên ! Có 4 màu cơ bản: trắng, nâu cafe ghi và vân gỗ ạ.
Hàng Zongkai thì luôn đảm bảo không bị làm nhái, dán tem nhiều như anh Xingfa tem đỏ.Khuyến cáo các cụ nên sử dụng.

Mẫu xingfa vân gỗ.Ghép góc như sợi chỉ.Tem không có chữ xingfa mà chỉ có chữ Zongkai các cụ nhé( vẫn là hệ 55 như xingfa)

Nhôm maxlight, cửa sổ dày 1.0mm, cửa đi dày 1.2mm, phụ kiện AG đồng bộ.Kính an toàn 6.38mm.Giá trọn gói 1.5-1.6tr/m2

2.Cửa cuốn Austdoor, cửa nhôm xingfa sản xuất tại NM austdoor

Phần cửa khe thoáng triết khấu từ 20-25% thân cửa tuỳ kích thước, chủng loại nan.Motor chiết khấu 12%
Phần cửa tấm liền có động cơ triết khấu chung 10%
Giá cửa cuốn Austdoor mới tăng kể từ ngày 1.10.2021, tăng khoảng 100k/m2 so với giá cũ.
Chi tiết về kỹ thuật lắp cửa cuốn e chia sẻ ở #4 ( vẫn trang 1 này) các cụ mợ kéo bài xuống, qua phần trả lời bộ cửa nhựa 4 cánh của em là thấy.

3.Cửa và vách kính cường lực, kính bếp cabin tắm các loại ạ

E thường dùng kính hải long.Do biến động giá nguyên vật liệu đầu vào tăng từ tháng 6 .Nên e cập nhật lại giá
Giá kính đã bao gồm keo và công lắp:
Temper 12mm :950k+ mài kính( nếu có)
Temper 10mm: 850k+ mài kính( nếu có)

Phụ kiện tính riêng vì nó nhiều lựa chọn lắm a.E dùng chủ yếu là VPP,VTP, ADLER,
Cửa cabin, cửa trượt dùng VPP BM Ychun.. cụ nào cần Newstar cũng có ạ
Địa chỉ xưởng bên e. KM13 Ngọc Hồi-Thanh Trì-Hn,

Hình ảnh nhà xưởng

Một số hình ảnh thực tế đây ạ:
Cửa nhôm chị Thủy -Đỗ Đức Dục, nhôm xingfa Zongkai màu cafe

A kiên -tây nam Linh Đàm, nhôm xingfa zongkai, mặt dựng xingfa dấu đố hệ 52x73

Em Giang-Từ Liêm, nhôm xingfa tem đỏ màu ghi

Cửa cuốn 1 cụ vương thừa vũ, Nan A50i

Một cụ ở TP thanh hoá
Cửa quay gấp 4 cánh : xingfa màu cafe, kính cường lực, bộ này rộng 3.8m. cánh cửa cao 2m55

Cửa xingfa Zongkai 1 mợ ở Ninh Bình,

Cabin tắm dạng bán lục lăng( 1 cánh+ 2 fix 2 bên)

Cabin tắm cho 1 cụ bên Linh đàm

Nhận xét của các cụ sử dụng dịch vụ bên e
Chúc mừng cụ lên sàn, bộ cửa cụ làm cho nhà em vẫn ngon lắm ạ
Bộ cửa cụ làm, em thấy đẹp, ưng ý. Thợ làm cẩn thận, nhỉeệt tình. Bản thân em thấy giá rẻ so với thị trường, giá làm chỉ để giao lưu.
Chúc cụ đắt hàng
Cám ơn cụ ngocanh-811 đã rất nhanh chóng xử lý cho em cái cửa hết ăcqui bộ lưu điện, mặc dù nhà em xa. Chúc cụ kinh doanh ngày càng nhiều khách hàng trong và ngoài OF.
cửa cụ lắp lên trông lung linh lắm ạ
em kính cụ 1 ly
Nay e đã lắp cửa xong, cơ bản là rất hài lòng về giá cả và đặc biệt là chất lượng phục vụ, thời gian lắp sớm hơn cả mong đợi của em, dù trưa nóng nắng nhưng bác chủ vẫn cho mang cửa đến lắp.
Cửa nhà cụ Kt đúng = cửa nhà em. Em dùng của cụ @ngocanh111 gì đó, tháng trước xã nhà em xả điện bằng cách tắt nguồn, cho chạy lên chạy xuống gần 10 lần thì cháy khét mù, gọi cụ ấy đến thay miễn phí vì vẫn còn bảo hành. dịch vụ nhà cụ ấy phải nói là tốt thật.
Cụ ngocanh làm thì chuẩn rồi.Một gian hàng uy tín.Sắp tới lại có việc nhờ cụ.
Hơ, cửa của tớ lên hình kìa .Hàng tốt giá hợp lý, cụ chủ nhiệt tình tư vấn từ lúc còn trên bản vẽ.
cụ đã lên sàn rồi ạ!chúc mừng cụ,chúc mua may bán đắt,khi nào cần em lại gọi cụ tiếp!:D
Chúc mừng cụ lên sàn, Cửa nhà cụ làm 2 năm rồi vẫn ngon lắm, có cần phải bảo dưỡng gì không cụ.
em là em thích cụ rồi đới :D
chúc cụ đắt hàng ợ, khi nào có khách e lại ới cụ
Giờ mới đủ điều kiện để còm men vào đây.
Trước em làm nhà có nhờ cụ chủ làm giúp mấy bộ cửa sổ, cửa nhà vệ sinh và cửa cuốn phải nói là cụ chủ cực kỳ nhiệt tình tư vấn, thiết kế cho em. Nhà em hơi xa nội thành mà cứ cần gì là cụ chủ lại chạy qua luôn :D.
Kính cụ chủ một ly Vodka thay lời cảm ơn :D

Chỉnh sửa cuối:

ngocanh_811

Xe điện
Biệt thự nhà vườn:

Cửa 1 cụ ở trường chinh

Nhà cụ KH trẻ, 1 youtuber

Cửa nhôm Zongkai Xingfa

Xingfa tem đỏ màu cafe, kính an toàn màu xanh nước biển

ZOngkai XIngfa màu vân gỗ, kính trắng sữa

Xingfa tem đỏ màu cafe, cửa quay gấp 4 cánh, kính xanh nước biển

Bảng giá cửa cuốn

E giữ cái mặt tiền ngồi chờ các cụ
Nhà bác Tân Mỗ Lao

Bác Bình Xala

A Đăng-Khuơng Hạ

Cửa nhôm Xingfa+pkien kinlong

Ngõ 424 ngọc Thuỵ, Xingfa tem đỏ+ kính 6.38mm trắng sữa( kính mờ)+phụ kiện Kinlong.

Cụ Đức-nam dư

Cụ Hiệp -mỹ đình

Chị thuỷ-mễ trì

Cụ Năng-Quang Ninh

Cụ Hoà-nghệ An

Cô Mai-Vân đồn-Qn

Chú Tuấn-Tam Hưng-Thanh Oai

1 cụ ở Hồ văn chương

Cụ Đại- Nguyễn Khuyến-Hà đông

Một cụ ở Tôn Đức Thắng

Chỉnh sửa cuối:

Huthasa

Xe lăn
Cụ chủ cho em hỏi. Nhà em đã làm cử gỗ. Vậy giờ em muốn thay của nhựa thì có phải thay cả khuôn gỗ đi không hay có thể thi công luôn trên khuôn gỗ.

ngocanh_811

Xe điện
Cụ chủ cho em hỏi. Nhà em đã làm cử gỗ. Vậy giờ em muốn thay của nhựa thì có phải thay cả khuôn gỗ đi không hay có thể thi công luôn trên khuôn gỗ.
Lắp lên khuôn gỗ được, có điều kích thước lọt sáng bị thu hẹp mỗi chiều dài rộng là 120mm cụ nhé
Cửa nhựa quay gấp 4 cánh!

Một mợ xinh gái ở NB

Các cách lắp cửa cuốn gồm có lắp để quả lô phía ngoài, lô phía trong, và lô giữa tường,
Ảnh minh họa cho các cụ dễ hình dung;
QUả lô phía ngoài, mặt bích lắp thông thường, bích khoảng 410x595+ nắp hộp điều khiển động cơ-tổng khoảng 620mm

nếu muốn chui vào gầm dầm chỗ ban công đua ra, thì dựng mặt bích lên( lúc đó bích rộng khoảng 410)- khoảng hở để khoảng 430-440 để thi công cho thoải mái.

che alu xong kiểu nó như thế này

quả lô giữa tường, lưu ý dầm trên và lanh to dưới khoảng trống phải được từ 450mm trở lên với cửa khe thoáng thông thường và 550 trở lên với cửa khe thoáng thế hệ mới có khung /

lanh tô đổ phía dưới và khoảng trống kiểu như này ạ

Lô cuốn phía trong nhà, tương tự như phía ngoài nhà, chỉ khác là ray và lô cùng nằm phía trong.Nều cần lắp thêm 1 lớp cửa khác thì phải xây thêm 1 hàng gạch sau rau, đổ lanh tô phía trên, hoặc cột sắt hoặc trần thạch cao, xương dày tại vị trí lắp lớp cửa nhôm-kính...

Khi hoàn thiện lô phía trong nhà, nếu làm trần thạch cao che quả lô thì các cụ làm 2 lỗ thăm tối thiểu 450x450 ở 2 bên để bảo dưỡng sửa chữa cửa dễ dà

ng

Chỉnh sửa cuối:

Huthasa

Xe lăn
Nghĩa là cụ lắp khuôn nhựa lên khuôn gỗ phải không?

ngocanh_811

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

sontay1204

Xe tải
Chúc cụ luôn đắt hàng ợ! :D

ngocanh_811

Xe điện

ngocanh_811

Xe điện

Thomas Müller

Xe máy
Khai trương không báo thằng em 1 tiếng mua lẵng hoa qua chúc mừng, chúc Anh làm ăn phát lộc, phát tài, buôn may bán đắt nhé.
ps: Công trình bên m lên ngay mặt báo, khà khà :D(like)

ngocanh_811

Xe điện
Khai trương không báo thằng em 1 tiếng mua lẵng hoa qua chúc mừng, chúc Anh làm ăn phát lộc, phát tài, buôn may bán đắt nhé.
ps: Công trình bên m lên ngay mặt báo, khà khà :D(like)
Dạo này bận quá, t6 a qua nhé

Dung6666

Xe hơi
Chúc cụ làm ăn phát đạt. Bên cụ có làm cửa nhôm xingfa ko vậy?

ngocanh_811

Xe điện

Dung6666

Xe hơi
Sang tuần e nhờ cụ khảo sát làm cho e 2 bộ cửa lùa: wxh=3000x2800 (2 cánh lùa) và 1000x2800 (2 cánh lùa), nhôm xingfa. Cụ báo cho e cái giá nhé.

ngocanh_811

Xe điện
Sang tuần e nhờ cụ khảo sát làm cho e 2 bộ cửa lùa: wxh=3000x2800 (2 cánh lùa) và 1000x2800 (2 cánh lùa), nhôm xingfa. Cụ báo cho e cái giá nhé.
vâng, lúc nào cụ cần thì alo em

Xe bọ xít

Xe container
Chúc mừng Cụ lên sàn và buôn bán đắt khách nhé!

ngocanh_811

Xe điện