AB_2011 "Hãy Nói Theo Cách Của Bạn & Tôi Độ Theo Cách Của Tôi"^^

Lavender_li

Xe tăng
AB 2011 thì nhiều cụ trên OF đã phọt lên nhìu rồi,Còn con AB của nhà em sau hơn 2 tháng tháo ra tháo vào,Cũng đã tàm tạm đủ ít đồ chơi.Hnay phọt nốt UP DATE mới nhất của cháu nó gửi các cụ ném đá cho vui.
+Nhà em mệnh Kim, khắc HỎA, lại nhiễm thêm cái hội chứng kết các chi tiết Mạ Crom của Liberty nên đã chọn các chi tiết ốp nhựa mạ Crom ốp lên để che bớt màu đỏ.Các cụ đừng bảo em gắn đồ INOX giống bọn hãng hay lắp cho Khách tội nhà em nhá.^^

+Toàn thân bên phải

+Toàn cảnh bên trái

+Đằng sau tốc lên nào b-(

+Hệ thống đèn được thống nhất bởi 2 màu chủ đạo,xanh da trời và đỏ ở tất cả các chi tiết.Chế độ đèn LED với 2 đèn Lu xenon và LED mắt QUỶ

+Đôi mắt QUỶ đỏ -2 chế độ.LED Mắt MA và pha Bi xenon trắng.Ko dám bật Pha vì sợ chẳng nhìn thấy ji luôn..hehe

+Thêm tấm cuối cho HOÀNH TÁ TRÀNG...

+Nhà em xin liệt kê chi tiết 1 số đồ chơi nhằm giúp các cụ AB nhà mình tham khảo ợ....
+ Đồ chơi trang trí bao gồm
-Ốp mạ CROM đầu xe,ốp đèn pha,xi nhan,bàn thờ,lọc gió,ốp ống xả,ốp quạt gió cacbon,đuôi bảo vệ,sàn để chân,,
-Đồng hồ đo tua máy và bình điện,bao tay nắm,tay phanh 6 số,nắp bình dầu,nắp chụp ổ khóa,bịt ốc càng trước..
-Đĩa trước cỡ đại 330mm,Đôi lốp ko săm trước 90-90-14" lốp sau 100-80-14"
-Thay thụt sau,lò xo ống cỡ ĐẠI
-Khóa bánh sau,khóa chống trộm 4 chức năng.
-Dán cacbon toàn bộ đèn xi nhan
-Bọc và pha lại khoang vỏ yên cùng chất liệu yên zin.
-Dán tem vành phản quang.

+Hệ thống đèn bao gồm
-2 đèn LED trc lu xenon đỏ,đôi pha BI XENON mắt QUỶ,đèn soi biển,LED 18 bóng soi đồng hồ công tơ mét
-...hơ hơ..tàm tạm tổng sỉ vả là như thế ợ.
>>>> 37tr xe +3tr đăng kí,biển+8tr đồ chơi vẫn ~50 củ,,vừa đẹp <<<<
(theo ngu ý của nhà em thì thay vì bỏ ra 60 củ mua xe AB Thái em xin chọn con vợ 2 như trên, NGON+BỔ+RẺ+ĐC chút cá tính riêng ko đụng hàng các cụ ah ^^)

Chỉnh sửa cuối:

winter1989

Xe tải
Hơ, đẹp đẹp lắm cụ ợ, không phải ai cũng có mắt thẩm mỹ mà làm được như cụ đâu ợ, xe 2011 mình ghét nhất là đèn trước thế mà nhìn con xe của cụ thì mất tiêu đâu cảm giác ấy rồi, xe cụ em thích nhất đèn trước :))

pham_trungthang

Xe máy
Xe bác nhiều đồ chơi nhưng mà phối màu chưa ổn lắm, tông xe bác có trắng-đỏ-đen thì nên dùng đồ độ cùng màu với 3 màu đó nhìn sẽ đẹp hơn! Đĩa trước thì e thấy gắn size giống với đĩa zin nhìn đẹp hơn, phuộc zin thì êm mà nếu bác máu thì chơi thêm cặp gazi bình dầu nhìn nó sport liền, cái lốc máy màu bạc bác sơn thành màu đen để đi trước thời đi vì em dám chắc honda sẽ có phiên bản mới lốc máy màu đen để moi thêm tiền túi của khách hàng /:) (e đùa tí)! Chúc bác có con xế độ ưng ý!

tomsoicon

Xe máy
Website
www.facebook.com
đẹp quá bác ơi ;;)

knedi1

Xe tăng
Xe này có độ để cao hơn được không. Em đang đi SH nhưng dắt vào nhà nặng quá muốn đổi sang xe này cho nhẹ nhưng đi thử thấy tấp quá.

Lavender_li

Xe tăng
Hơ, đẹp đẹp lắm cụ ợ, không phải ai cũng có mắt thẩm mỹ mà làm được như cụ đâu ợ, xe 2011 mình ghét nhất là đèn trước thế mà nhìn con xe của cụ thì mất tiêu đâu cảm giác ấy rồi, xe cụ em thích nhất đèn trước :))
-thanks cụ.Đồng quan điểm đấy ợ,nhìn đầu xe 2011 to và ngầu hơn nhưng công nhận đèn pha nhìn hơi ngu ngu.Nhà em đã xử lý bằng nẹp crom chia đôi các khoang ra,thêm đôi bixenon lấp đầy chóa đèn nhìn thanh thoát và khôn hơn Hẳn.

JasonNghia

Xe điện
cái bộ led 18 bóng soi đồng hồ khả năng sốg chết là 50/50, trước em cũg định làm 1 bộ nhưng nghe thấy thế nên sợ k dám làm nữa :D

Lavender_li

Xe tăng
Xe bác nhiều đồ chơi nhưng mà phối màu chưa ổn lắm, tông xe bác có trắng-đỏ-đen thì nên dùng đồ độ cùng màu với 3 màu đó nhìn sẽ đẹp hơn! Đĩa trước thì e thấy gắn size giống với đĩa zin nhìn đẹp hơn, phuộc zin thì êm mà nếu bác máu thì chơi thêm cặp gazi bình dầu nhìn nó sport liền, cái lốc máy màu bạc bác sơn thành màu đen để đi trước thời đi vì em dám chắc honda sẽ có phiên bản mới lốc máy màu đen để moi thêm tiền túi của khách hàng /:) (e đùa tí)! Chúc bác có con xế độ ưng ý!
-khổ quá,lúc đầu định chơi tông xuyệt tông -Trắng,đỏ,đen.Sau lúc nhìn cái đĩa,tay nắm,chụp ốc ánh vàng lấp lánh.Tính đồng bóng nổi lên nhà em chơi luôn cho nóng.hehe - thụt sau Yss và gazi em đều thử rồi nhưng hàng mã thế nào ấy.đi 1ng xóc tung mà chả lẽ thuê thêm ng ngồi sau cho êm^^ đi 1,2 năm là chảy dầu.Tốt gỗ hơn nc sơn,lần này nhà e quyết độ lại chạy cho êm.Thanks cụ vụ gợi ý sơn lốc máy.Nhà em sẽ ngâm cứu mang đi sơn đen nhám.keke

FordMustang007

Đi bộ
Rất đẹp! Đúng là Ngon - Bổ - Rẻ lại cá tính! Vôt Ka cho cụ

xuoicity

Xe hơi
Website
www.o-to.net
em like cái tem của cụ.cụ mua tem ducati nhiêu $ vậy cụ :">

Lavender_li

Xe tăng
cái bộ led 18 bóng soi đồng hồ khả năng sốg chết là 50/50, trước em cũg định làm 1 bộ nhưng nghe thấy thế nên sợ k dám làm nữa :D
Cụ cư yên tâm mà chiến.120k/bộ.nhà em 2ae lắp vào 2 con wave chiến 1 đỏ,1 xanh chạy ầm ầm hơn 2 năm rồi mà vẫn sáng chói mắt.hehe

Lavender_li

Xe tăng
em like cái tem của cụ.cụ mua tem ducati nhiêu $ vậy cụ :">
-cái này rẻ mà cụ.Ông a dán xe ông ấy tặng.Hình như ông ấy bán có 20k/đôi.tem thì
Mua ở phố Huế thì phải.

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Cho em hỏi tí.
Em thấy mấy bác Head Honda bảo k nên can thiệp vào hệ thống điện xe mà cụ độ đèn ntn có ảnh hưởng gì k ạ?
Và xe cụ ở chỗ hốc trước độ thêm cái máy đo gì đấy ạ, bánh sau cụ lên bánh bn mà nhìn béo, đẹp thế ạ :x

JasonNghia

Xe điện
Cho em hỏi tí.
Em thấy mấy bác Head Honda bảo k nên can thiệp vào hệ thống điện xe mà cụ độ đèn ntn có ảnh hưởng gì k ạ?
Và xe cụ ở chỗ hốc trước độ thêm cái máy đo gì đấy ạ, bánh sau cụ lên bánh bn mà nhìn béo, đẹp thế ạ :x
Thay đèn thôi thì lo gì, dùg bóg led cho nó tiết kiệm điện => bớt tốn xăng. Ở trước là đồg hồ đo bình + tua máy. cái này cũg k can thiệp vào điện xe nhiều lắm :)) Nghe mấy ông ở HEAD làm gì, toàn thợ vườn

lambogi79

Xe điện
quả này đang đi mà tự thiêu thì đừng đổ cho nhà xản xuất nhá

Lavender_li

Xe tăng
Cái ĐỒng hồ đo tua máy và bình thì ko ảnh hưởng ji.Cơ mà đôi Bi xenon thì nhà em phải đấu thêm 1 bình 9v vào dưới cốp đấy ợ.đấu thêm 2 cầu chì cho an toàn là ổn.Bánh sau là bánh 100-80-14" chạy ôm mà lại bám đường thích lắm ah

Lavender_li

Xe tăng
quả này đang đi mà tự thiêu thì đừng đổ cho nhà xản xuất nhá
-haha cụ lại dìm hàng em rồi.Lúc lắp nhà em cũng tính đến độ an toàn là trên hết nên phải đấu thêm 1 bình 9v để tránh quá tải.đấu song song 2 cầu chì có ji sẽ tự ngắt điện ngay.Ngoài ra việc lắp thêm đồng hồ đo bình điện ko chỉ để chơi đâu cụ,nó báo và đo rất chuẩn nên nếu có tăng hay giảm điện áp đột ngột mình sẽ biết mà chủ động xử lý đc.

NoKiss

Xe tải
theo cá nhân mình thì phí tiền mà xe vẫn ... rất bt ^^" 8tr có thể làm dc hơn thế