Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

terybkvnn

Xe đạp
đặt xe từ 10/1 giờ mới lấy dc xe.Hix.K chờ thì nó tự đến.
Các bác cho em hỏi thay tay xách và yên hết khoảng bao nhiêu xiền vậy?Thanks các bác trước

xelu2010

Xe buýt

jeep2010

Xe đạp
Mấy hôm nay có xe nhiều rồi topic Li Việt này kém xôm hẳn đi nhỉ. Em cũng vừa lấy xe sáng nay của Xuân Cầu, màu trắng. Công nhận xe đẹp thật, lên ga rất nhanh và êm hơn nhiều so với các dòng Pi khác. Chỉ có điều đúng là cái yên xe xấu và cứng thật, cả cái tay cầm cũng xấu quá. Nhưng bực mình nhất là cái để chân của người ngồi sau, không biết Pi tính toán thế nào mà đưa cái để chân lên tít đến tận chỗ người cầm lái. Hôm nay đèo gấu đi chơi suýt ngã vì khi chống chân xuống đất chạm phải chân gấu.

changhemay

Xe hơi
Mấy hôm nay có xe nhiều rồi topic Li Việt này kém xôm hẳn đi nhỉ. Em cũng vừa lấy xe sáng nay của Xuân Cầu, màu trắng. Công nhận xe đẹp thật, lên ga rất nhanh và êm hơn nhiều so với các dòng Pi khác. Chỉ có điều đúng là cái yên xe xấu và cứng thật, cả cái tay cầm cũng xấu quá. Nhưng bực mình nhất là cái để chân của người ngồi sau, không biết Pi tính toán thế nào mà đưa cái để chân lên tít đến tận chỗ người cầm lái. Hôm nay đèo gấu đi chơi suýt ngã vì khi chống chân xuống đất chạm phải chân gấu.
Em cũng bực mình khi chống chân toàn chạm vào châm người ngồi sau bẩn hết cả quần:-s

pink_lady

Xe tải
Theo e thì Li trắng càng ngả mầu càng đẹp, nó thành mầu vàng kem nhìn mê lunb-)
Hic, nó cứ vàng vàng ố ố như cái khăn lau thì chả thik tí nào í :( Tớ cũng đang sợ Lib trắng ngả màu đây. Có cách nào ko các cụ nhỉ?

Hí hí, xe đi ngon các cụ ạ, vất vả vật vã với bên Xuân Cầu cuối cùng làm gay gắt mới có xe.
Đại để xe cũng về, tuy không nhiều nhưng nếu không chịu gọi điện nhắc thì sẽ không có xe. Các cụ cứ bảo sáng mai a đi công tác gấp, em làm thế nào cho anh có xe thì yên tâm kiểu gì chiều cũng có, mặc dù có thể ngay lúc trước không có. Đừng nghĩ đặt sớm sẽ đc ưu tiên :D. Cứ gạch ngói, ống nước mà phang thôi
Hé hé, cụ này làm theo cách của Pink rồi ạ :P Pink gạch ngói ống nước trc rồi nên có xe trc. Hôm trc em ko dám nói, chứ em nghi ngờ là cái suất Lib trắng em lấy hôm 17/02 có khi là của cụ í ạ :">

winnie_kool

Xe tăng
Hic, nó cứ vàng vàng ố ố như cái khăn lau thì chả thik tí nào í :( Tớ cũng đang sợ Lib trắng ngả màu đây. Có cách nào ko các cụ nhỉ?

Hé hé, cụ này làm theo cách của Pink rồi ạ :P Pink gạch ngói ống nước trc rồi nên có xe trc. Hôm trc em ko dám nói, chứ em nghi ngờ là cái suất Lib trắng em lấy hôm 17/02 có khi là của cụ í ạ :">
mợ chăm rửa xe là 1 :| cái thứ 2 là vì xe mợ đã dán nilong :) nên khi nào thấy hiện tượng ngả màu thì .....đi dán lại ngay lập tức :D

ntson_91

Xe hơi

em cũng sợ nhất là màu trắng ngả màu mợ ạ đang định chuyển sang màu khác chứ màu trắng ngã màu xấu lắm

winnie_kool

Xe tăng
XCL là quyết định sáng suốt ợ :)) :))

vuser1

Xe buýt
Nilon dán có 2 loại, lúc e dán cứ bảo nó cho loại nilon trong và đắt tiền hơn là ok

vicat

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Hic, nó cứ vàng vàng ố ố như cái khăn lau van nước thì chả thik tí nào í :( Tớ cũng đang sợ Lib trắng ngả màu ống hdpe đây. Có cách nào ko các cụ nhỉ?

:-w, cụ làm em phải nghỉ làm mấy hôm rình rập :-w. Chiều hôm đó em qua có 3,4 xe. Em bảo : anh đến lấy xe thì tụi nó mới à à rồi bảo nhau thế là đủ rồi đấy, báo đi là hết xe rồi. -> chứng tỏ ai đến trước lấy trước chứ chả liên quan đặt sau hay trước.

Chỉnh sửa cuối:

neo-v1

Xe đạp
HI.Các cụ cho em hỏi đã có ai lấy xe ở bên topcom Trường Chinh chưa?hômbuwax gọi điện ra hỏi ưm nó bảo chưa giao xe cho ai cả.:(.Mình xếp thứ 11 có mà móm à.Cuối tuần không có xe thì đi off ẹp sao được

pink_lady

Xe tải
:-w, cụ làm em phải nghỉ làm mấy hôm rình rập :-w. Chiều hôm đó em qua có 3,4 xe. Em bảo : anh đến lấy xe thì tụi nó mới à à rồi bảo nhau thế là đủ rồi đấy, báo đi là hết xe rồi. -> chứng tỏ ai đến trước lấy trước chứ chả liên quan đặt sau hay trước.
Hí hí, thế thì cụ phải cảm ơn e chứ :"> Em xin nghỉ làm 2 hôm để nghỉ ngơi, ngủ nghê. Ơn giời lại lấy được xe.

Nilon dán có 2 loại, lúc e dán cứ bảo nó cho loại nilon trong và đắt tiền hơn là ok
Em dán xe rồi. Mất 450k cả dán xi-nhan, ko hiểu là nilon gì :(

mợ chăm rửa xe là 1 :| cái thứ 2 là vì xe mợ đã dán nilong :) nên khi nào thấy hiện tượng ngả màu thì .....đi dán lại ngay lập tức :D
Hic, suốt ngày đi dán lại thì chết à :(( Em ko thik xanh cửu long, ko thì đã lấy từ trc tết rồi!

kevin93

Xe tải
e chơi XCL vì sau này muốn thành màu chỉ được
riêng màu khác muốn thành XCL thì khó đớiii

pink_lady

Xe tải
e chơi XCL vì sau này muốn thành màu chỉ được
riêng màu khác muốn thành XCL thì khó đớiii
Xanh cửu long chỉ hợp với con trai thôi, con gái đi trông...nam tính lắm :">