[Funland] Amway, nghe cũng khá nhiều, nhưng cụ mợ nào đã dùng thử hay kinh qua món này?

xerua69

Xe máy
Nó lừa đảo cỡ nào e kô biết nhưng hàng họ của nó linh tính lắm. Nhìn lạ hoắc giá đắt hơn các sản phẩm khác ở siêu thị, e chả dùng
Nó có thể tốt hơn gấp rưỡi nhưng giá bán gấp 5 Vậy có ĐẠT CHUẨN LỪA ĐẢO không thì em chịu

son.dz

Xe tải
Đây là kinh doanh đa cấp. Nhưng được cái chất lượng sp khá tốt.

yeuthanhvan

Xe buýt
chỉ chăm mở mạng lưới để ko cần làm vẫn có lương, % cắt quá cao nên sản phẩm đắt hơn giá trị thật. Ko phát triển đại lý bán sản phẩm.

zico

Xe hơi
Có cụ nào trước ko thích về ngành này mà bây giờ đã nhìn thấy tầm nó phát triển và đầu tư vào ko ợ?
E thấy đội doanh nghiệp giờ đầu tư vào khá nhiều

KiLi001

Xe buýt
Nhà em có dùng nc rửa bát và vitamin c của amway. Vitamin thì chả thấy đc gì nhưng nc rửa bát mẹ con em dùng mê luôn

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Nhà em có dùng nc rửa bát và vitamin c của amway. Vitamin thì chả thấy đc gì nhưng nc rửa bát mẹ con em dùng mê luôn
Riêng cái nc rửa bát mợ mua aw làm gì cho lục tốn, mợ ra cửa hàng tiêu dùng thái lan mua nc rửa chén ko mùi ko màu, rửa thích hơn aw. Giá đắt hơn sunlight chút. Ko hại da tay, bát đĩa sạch bóng

xdthienha

Xe điện
Hôm qua em chát FB với 1 chị bạn làm Amrway,nội dung câu chuyện dư lày :
Đa cấp : em biết không 90% dân Nhật sống được là nhờ Đa cấp.

Em : GDP của Nhật năm 2012 là gần 6000 tỷ USD,nói như vậy là thu nhập kiếm được từ Đa cấp là 5400 tỷ USD.Vậy là các tập đoàn hùng mạnh của Nhật như Toyota,Suzuki,Honda,Yamaha,Nissan,Mazda,Sony,Panasonic,Hitachi,Toshiba...chỉ mang về cho nước Nhật được 600 tỷ USD,chị giải thích sao về việc này.

Đa cấp : Tịt.....gọi điện cho thủ lĩnh cao cấp xin cứu trợ.Sau 10p, em nhận được câu trả lời : đa cấp còn cứu cả nước Nhật,em không thấy năm vừa rồi khủng hoảng các tập đoàn toàn lỗ đó ah".

Em : Chị đã đọc báo cáo tài chính được công bố công khai của các tập đoàn đó chưa ạ.Em ví dụ tập đoàn Toyota thôi.

Đa cấp : Lại tịt....đang gọi cứu trợ để trả lời em.

Kiểu gì em cũng bị chửi thầm bằng cái giọng :"tiên hư pố cái thằng hỏi hóc vãi,bà đang ăn cơm" .

Cái ác là Amway tuyên truyền thông tin này đến toàn bộ nhân viên,em nghe thấy mấy phát rồi,toàn bị em vặn lại cho.Dễ quả này họp công ty đưa ra giải pháp trả lời lắm

fordka

Xe buýt
Kinh doanh với Amway có ổn không

Em đang bị lôi kéo vào vòng kinh doanh của Amway. Có cụ/mợ nào có kinh nghiệm về cái này không ạ? Em định tham gia nhưng sợ nó giống mấy vụ kinh doanh đa cấp lắm ạ. Vodka em đã rót sẵn hầu các cụ/mợ đây rồi

berryfun

Xe điện
Nó là loại hình kinh doanh đa cấp. Nhưng nó không đi lừa mà bán sản phẩm thật. Tuy nhiên, giá thì quá cao so với mặt bằng chung của việt nam.

Nó cũng giống như những loại hình kinh doanh khác sẽ có người thành công và kẻ thất bại.

Nếu khả năng chém gió kém nên gia nhập amway để được nâng trình.

bimbim2010

Xe buýt
Vãi cụ ! Giờ này còn amway

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Nó là loại hình kinh doanh đa cấp. Nhưng nó không đi lừa mà bán sản phẩm thật. Tuy nhiên, giá thì quá cao so với mặt bằng chung của việt nam.

Nó cũng giống như những loại hình kinh doanh khác sẽ có người thành công và kẻ thất bại.

Ui cụ nói thế này thì em sẽ đi làm Amway luôn thôi. Em chém gió trình mẫu giáo cụ ạ.

Salamander

Xe tăng

Cụ nói chuẩn, nhưng em bổ sung thêm là cụ nào Nhẫn-Tâm lôi kéo gia đình, anh em, bạn bè và người thân bán mình cho Amway thì mới phần trăm thành công mới cao được.

CNSH

Xe hơi
kinh doanh món này nghe nói rất vui cụ ah, nhiều bi hài kịch . cháu fun tí :v