Ảnh cuộc thi độ xe ngày 31-12-07!

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com
MC : Chúng tôi nghe nói chiếc xe này được anh độ đến 400 triệu đồng phải không ?
Chủ xe 8x : Dạ 400 triệu thì không đến nhưng 140 triệu thì chưa đủ ạ .
chắc mạ vàng:)) :)) :)) :)) :)) :))
@Đưc đỏ da:D
với 1 chiếc xe giá trị 25t thì đồ thái Lan cũng là quá khủng rồi(b) (b)

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Chết bác land vào xem tình hình đi chứ ,bác tâng kinh quá làm anh em ý kiến kìa ,em đã bảo bác rồi mà bác còn bảo kệ ,nhà báo thì phải nói phét chứ :D

Land

Xe tăng
:)) :)) :)) :))

Dạ thưa bác Trai nghèo và các bác , cái thông tin độ xe máy hết mấy trăm triệu kia kô phải là bịa đâu nhá , mà là từ phát ngôn viên chính thức của Yamaha Việt nam. Nên kô phải chỉnh sửa gì hết ráo nhá :)) :))

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com

Dạ thưa bác Trai nghèo và các bác , cái thông tin độ xe máy hết mấy trăm triệu kia kô phải là bịa đâu nhá , mà là từ phát ngôn viên chính thức của Yamaha Việt nam. Nên kô phải chỉnh sửa gì hết ráo nhá :)) :))
Mịa thằng nào chém gió láo thế ,bác chỉ tận tay day tận mặt cho em ,em biết em xoá nick nó trên diễn đàn của em ngay.Dám ăn nói linh tinh

ferrari 599 GTB

Xe tăng
xe cua anh chỉ là mang di de tình dien thoi ah`, ko do them dúng ko, kon nouvo dòi 1 cua anh có dọ dèn bi-xenon ko, em thay trong dong ảnh có vai` kon độ dèn bi, ko hieu co dat hok?

DUC_REDSKINS

Xe tải

hơ...hờ..... nếu là Ya phát ngôn thì thôi , cũng chẳng ngạc nhiên lắm...... vì nổ là nghề của mấy bác bên nhà Ya mà :)) :)) :)). Cứ nổ cho oách , có chết ai đâu mà sợ.... mà chỉ làm mấy chú không biết sợ xém xỉu ( như em chẳng hạn )...:)) :P

quangnd

Xe buýt
Híc, nhìn rối hết cả mắt nên xem được vài cái em chẳng muốn xem nữa.

quangnd

Xe buýt
hơ...hờ..... nếu là Ya phát ngôn thì thôi , cũng chẳng ngạc nhiên lắm...... vì nổ là nghề của mấy bác bên nhà Ya mà :)) :)) :)). Cứ nổ cho oách , có chết ai đâu mà sợ.... mà chỉ làm mấy chú không biết sợ xém xỉu ( như em chẳng hạn )...:)) :P
Bọn Ya nó bị thần kinh dzung dzinh bác ợ, mấy trăm triệu, nghe sợ quá! :'((y):))(b)

buloonggi

Xe điện
Các bác ôi, không phải phát ngôn viên của ya mà là ku MC dẫn chương trình nó nổ. Bọn em chơi xe còi thì đồ chơi cũng còi thôi. Riêng có con Mio thụt Ohlins, đĩa + heo dầu brembo... body carbon là xịn vì đó là xe demo của hãng, bày ở đấy cho xôm tụ. Xe của bọn em đa số là hàng Thái, còn lại là ... không rõ xuất xứ :D. Nếu tính đồ trên xe + công làm thì có con xe cũng lên đến vài chục triệu, nhưng tính hơn trăm triệu thì phải tính cả tiền... đi sang Thái vác đồ về nữa ạ + thêm mấy đồ lắp rồi thấy không hợp tháo ra lắp cái khác.
Xe bọn em đa số làm vỏ để chơi là chính chứ không chọc đến máy. Nên nói là pro về vỏ nhưng chưa đủ pro về động cơ. Nếu chọc máy thì chỉ có Ex và Ju lên côn tay thôi, ngoài ra làm chút ít điện như thay tăng áp bugi, làm lại điện bình để xài xenon hay chơi bugi iridium thôi các bác ạ.
Bọn em vui là chính mà các bác, các bác chém nhè nhẹ để bọn em còn tiếp tục phấn đấu :D

DUC_REDSKINS

Xe tải
Hô.....hô... thì iem cũng biết là tụi Ya nó có mấy con hàng độ xịn như JuV độ mâm Z ,thụt Ohkin ,Mio độ Brembo lọ chai , nhưng đang nói đến về tầm hiểu biết của MC và ông viết báo lẫn ông chủ xe..... ( 140 triệu chưa đủ ).... Chứ còn để độ 1 con xe bằng đồ chơi của Thái thì cho các bác đi 10 lần sang Thái tháo ra lắp vào cũng không hết 140 chai đâu. Họa chăng lần nào sang cũng ở lại thêm 1 tuần đi xem topless xong check hàng luôn thì........ 140 chai đúng là còn thiếu ke.ke.....

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
hihi
hóa ra các cụ đang nổ nhau ở đây , thảo nào em hắt xì hơi từ trưa đến h . Cụ land xem lại cái dòng cuối cùng bên giaothongmienbac đi nhé ;)

autopro

Xe hơi
xế của bác đẹp lắm,nhưng bác đừng có chạy lên TQ quê em nhé xxx nó túm bác ngay :D

Phuong Ho

Xe tăng
nói chung nhìn các loại xe độ trên thì phải cho điểm các bác ấy về độ máu lửa và nhiệt tình, chứ đẹp thì em chưa thấy có vì nhìn loè loẹt quá... em khoái kiểu độ "đẹp dịu dàng mà không chói loá" cơ...VD con SHi 300 của bác Zippo chứ như con Lac điên trông cũng nổi quá:))

buloonggi

Xe điện
nói chung nhìn các loại xe độ trên thì phải cho điểm các bác ấy về độ máu lửa và nhiệt tình, chứ đẹp thì em chưa thấy có vì nhìn loè loẹt quá... em khoái kiểu độ "đẹp dịu dàng mà không chói loá" cơ...VD con SHi 300 của bác Zippo chứ như con Lac điên trông cũng nổi quá:))
Một phong cách trẻ một phong cách xì tin mà bác. Làm sao prồ bằng các bác được. Nguyên tiền mua con SH300i thì bọn dư sức mua 1 con Nouvo mới toanh rồi độ bét nhè chè bưởi rồi khao pà kon chán mới hết xiền được bác ợ.

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
xe cua anh chỉ là mang di de tình dien thoi ah`, ko do them dúng ko, kon nouvo dòi 1 cua anh có dọ dèn bi-xenon ko, em thay trong dong ảnh có vai` kon độ dèn bi, ko hieu co dat hok?
Có.xe của em có bi của Camry bác ạ
@Land: Bác nói thế nào ý chứ ,em là BTC của Club ,là admin của diễn đàn mà em ko xóa được nick của nó à :|

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Tóm lại em ghét độ xe máy là vì thực ra chỉ có mua đồ sẵn về lắp thôi chán lắm chẳng có cái gì customize theo ý mình được cả, mà cũng chẳng có tý kỹ thuật nào hết chế dễ phèo. CHÁN

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
nhiều xe độ ngon nhưng nhiều cái trông rối quá, loạn hết cả, thằng nào cũng đòi làm anh. Hình như còn có vài cái độ lên chỉ để bầy thôi chứ nếu chạy ra đường thì phải nghe thời tiết kỹ lắm nhể bác traingheo?

mercurate

Xe tăng
Không thấy bác nào độ biển số nhỉ