Audi Q7

bmwx5mban

Xe tải
nếu bác ở hn hay hcm thì nên ra hãng xem thử xe q7. ra đó bác xem trực tiếp sẽ tốt hơn là xem các kiểu ảnh ở trên mạng. nếu bác thích chiếc nào thi yêu cầu họ cung cấp ảnh chi tiết.
hiện e cũng đang đi q7 2010 nhận xét của em thì nó ko được êm như ls570, để chế độ sport thì cảm nhận ồn. Đối với phần ghế thì cảm thấy cứng không được êm nhu các xe khác. xe em mua ở hãng nên có láp thêm bộ chuyển xăng gì đó, điều hòa cho phù hợp với điều kiện ở vn. về ý kiến của em, q7 là 1 xe tương đối thích hợp cho gia đình bởi hàng ghế sau của nó ngồi tương đối thoải mái và có cả điều hòa. nếu bác mua q7 thì nên tìm hiểu thêm và nếu có điều kiện nên mua ở hãng vì một số hệ thống của q7 hay bị lỗi như hệ thống điện tử, xăng(theo thiết kế nó chạy xăng 98 ở vn chỉ có xăng 95, sau khi lắp thêm bộ chuyển xăng gì đó hiện e đang đi xăng 92 1 năm rồi vẫn ok), hệ thống giải trí thì bác xem có hay ở đằng sau không nếu cần thì đầu tư thậm chí bác độ hản cái giường ở đằng sau cũng vô tư hehehe. còn nhiều cảm nhận nhưng e viết mấy dòng chia sẻ với các bác. chúc các bác và diễn đàn năm mới an khang thịnh vượng!!!!
à quên cái ảnh nội thất q7 bác gửi cái gần nhất thấy có vẻ như là đời lâu rồi, không giống đời 2010 chút nào cả, bác nên kiểm tra lại nhé> thân
lexus LS570 là xe gì hả cụ tony dương??????????????

nhadatuytin

Xe container
Khó mà có thể so sánh Q7 với MDX lắm, một cái 7 chỗ 1 cái 5 chỗ thì đương nhiên không gian của Q7 phải rộng rãi hơn nhiều rồi...Kiểu dáng của Q7 thì vô cùng thích hợp với những chuyến đi đường dài, trường xe mà...MDX có lẽ nên so với Q5 thì chuẩn hơn các cụ nhể !!!
cụ so sánh chuẩn ợ
Nội thất ko gian thì Q7 hơn hẳn MDX rồi
MDX so với Q5 là phù hợp

bansantafe

Xe hơi

czechonline

Xe điện
Chết bỏ mẹ MDX mà hồi mới về VN em cứ nghĩ là xe tung củi :)) nhìn trông cũng đẹp đó chứ nhưng xo với Q7 thì vẫn kém về thương hiệu .

sangoto

Xe tải
Theo em thì néu bác đi xe gia đình có trên năm người thì bác nên đi q7 ah. vì không gian rộng.