Bài học về vá lốp

skull

Xe buýt
Và trong hay vá dùi không quan trọng, quan trọng là thợ vá thế nào.
HBT thì một số còn nhiều vụ ko tưởng. Thay mới thì cửa hàng chẳng thích.Mà đã thích thì phải cố làm cho bằng được. Mà làm cho bằng được thì phải dùng mọi cách. Mà dùng mọi cách thì kiểu j chằng có cách này cách kia...Anh em nên để ý chút thôi...

mcv30

Xe điện
lốp cũ thì vá dùi còn được chứ mới thì toi , vá dùi là xử lý nhanh thôi các cụ nhé

wasabi

Xe tăng
Và trong hay vá dùi không quan trọng, quan trọng là thợ vá thế nào.
HBT thì một số còn nhiều vụ ko tưởng. Thay mới thì cửa hàng chẳng thích.Mà đã thích thì phải cố làm cho bằng được. Mà làm cho bằng được thì phải dùng mọi cách. Mà dùng mọi cách thì kiểu j chằng có cách này cách kia...Anh em nên để ý chút thôi...
thế mới biết đạo đức lương tâm người thợ đâu phải chỗ nào cũng có. giống như 2b vào mấy trung tâm bảo dưỡng to đùng, biển hiệu hoành tráng đó. ở đấy nó ko biết từ "sửa và chữa" ntn mà chỉ biết "thay và thế" thôi. Đọc bài này em cũng thấy được phần nào ý tứ của cụ "móc lốp gia truyền" ae OF là phải thế. (b)
cụ nào ko có kinh nghiệm thì nên để tâm đến lời cảnh báo của cụ "móc lốp" đừng để chúng nó gà luộc mình.

mac

Xe tải
các cụ hãy là người tiêu dùng thông minh nhé. Cái lốp mà cụ "Vứt" ý mà, vá lại bán lốp cũ gọi là lốp % lại đc từ 100k - 500k tuỳ còn mới bao nhiêu % cho nên các cụ phải cân nhắc các gợi ý của thợ lốp nhé

noon8moon

Xe đạp
vá chín thì ko được đâu bác ạ vì lôp của mình là ko săm có mành thép rât nhỏ ép chín vào di một thời gian là bị phông chửa ngay vì ép chín là dùng nhiệt lên làm mành thép gòn rât rễ gây phồng lốp các bác ạ tốt nhât là tháo vá trong mang đên 112 trường chinh thế giới lôp se có ngươi tư vấn cho các bác
Chết chửa, em toàn mang ra HBT nó tháo ra rồi vá chín (cho cao su rồi ép nhiệt). Cái cách và mà cụ nói ở TC là thế nào thế? Cụ pót lên cho ae mở mắt cái. Kính cụ (b)

X125

Xe máy
Còn 1 cách vá nữa là bị 1 cái đính nhỏ cắm vào mà bị xì hơi thì rút ra lấy 1 cái vít to hơn vít vào ( khéo còn hơn cả vá dùi :D ) chỉ định chỉ dùng cho lốp bố thép ko săm

X125

Xe máy
À quên , cụ nào đi HP mà bị thủng lốp qua trung tâm Dịch vụ lốp oto BridgeStone - Quán Gỏi Hải Dương e vá free cho :D

skull

Xe buýt
À quên , cụ nào đi HP mà bị thủng lốp qua trung tâm Dịch vụ lốp oto BridgeStone - Quán Gỏi Hải Dương e vá free cho :D
Hóa ra là bác Công ty TNHH một thành viên Lâm Long Hải Dương - chào thân ái và quyết thắng. Mà bác free thế còn ai sống được. Anh em về hết hải dương mất, hà nội kô còn ai (b) thì buồn lắm

Chỉnh sửa cuối:

DinhHaiChau

Xe máy
Còn 1 cách vá nữa là bị 1 cái đính nhỏ cắm vào mà bị xì hơi thì rút ra lấy 1 cái vít to hơn vít vào ( khéo còn hơn cả vá dùi :D ) chỉ định chỉ dùng cho lốp bố thép ko săm
Xong nhai cục xinh gum trét thêm vào :41: