[Đã bán] Bán 35m đất sổ đỏ chính chủ tại Đông mỹ thanh trì , phù hợp vợ chồng trẻ, hoặc những người đầu tư ít vốn

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
835 VNĐ
Diện tích
35㎡

tuổi mão

Xe tải
7 tăm 2 có vào việc được không cụ, em hỏi mua cho cu em ở quê mới tốt nghiệp ĐH kiếm miếng lập nghiệp.
E không cụ ơi , nói thật là mấy khách trả 750 tr là thấp nhất rồi , e chưa bán ạ, e đã down cắt lỗ sâu lắm rồi , chuẩn giá 785 . Làm gì giờ còn mảnh đất tại Thanh trì cách trung tâm chưa đầy chục km giá ngoài 7 trăm như này, chỉ bằng cái ô tô, mà lại là tài sản ,chứ k phải tiêu sản, pháp lí chuẩn để chỉ có lên giá

tuổi mão

Xe tải
Tiền mất giá , trữ đất thôi các cụ ơi

leehun

Xe tải
E không cụ ơi , nói thật là mấy khách trả 750 tr là thấp nhất rồi , e chưa bán ạ, e đã down cắt lỗ sâu lắm rồi , chuẩn giá 785 . Làm gì giờ còn mảnh đất tại Thanh trì cách trung tâm chưa đầy chục km giá ngoài 7 trăm như này, chỉ bằng cái ô tô, mà lại là tài sản ,chứ k phải tiêu sản, pháp lí chuẩn để chỉ có lên giá
vâng tks cụ, up hộ cụ

smallcarvn

Xe buýt
Em tưởng 35m thì 350tr chứ, ok chốt, em fun tý chứ làm gì có tiền mua :)).
Cơ mà lộ trình lên Quận nó có bị delay như tuyến đường sắt Cát Linh - Hà Đông không cụ?
Em thấy cụ nói đất chỉ đi ngang và đi lên mà em thấy các cụ ôm đất dự án bên khu Mê Linh không biết đến năm nào mới đi lên được bằng giá lúc mua ~X(

tuổi mão

Xe tải
Em tưởng 35m thì 350tr chứ, ok chốt, em fun tý chứ làm gì có tiền mua :)).
Cơ mà lộ trình lên Quận nó có bị delay như tuyến đường sắt Cát Linh - Hà Đông không cụ?
Em thấy cụ nói đất chỉ đi ngang và đi lên mà em thấy các cụ ôm đất dự án bên khu Mê Linh không biết đến năm nào mới đi lên được bằng giá lúc mua ~X(
Gần k mua đi sang mê Linh làm gì hả cụ , cơ mà cũng k nên dậy người giầu cách tiêu tiền , họ thừa tiền mua để đấy , giờ giá đất bên đó còn rẻ mà . Còn Thanh trì lên quận là chắc chắn tương lai gần nhất so với các huyện nhé cụ, huyện lâu đời là con đẻ của hà nội 1 cũ , chứ k phải con nuôi con của hà nội 2 như hoài đức , đông anh, thanh oai đâu ạ

smallcarvn

Xe buýt
Gần k mua đi sang mê Linh làm gì hả cụ , cơ mà cũng k nên dậy người giầu cách tiêu tiền , họ thừa tiền mua để đấy , giờ giá đất bên đó còn rẻ mà . Còn Thanh trì lên quận là chắc chắn tương lai gần nhất so với các huyện nhé cụ, huyện lâu đời là con đẻ của hà nội 1 cũ , chứ k phải con nuôi con của hà nội 2 như hoài đức , đông anh, thanh oai đâu ạ
Em có câu nào đụng chạm đến nhà giầu đâu nhỉ? sao cụ lại kêu em dậy nhà giầu cách tiêu tiền? :-/. Những điều em nói đều là các sự việc nó đã diễn ra chứ có phải là thì tương lai như cụ nói thanh trì sẽ lên quận 2023 đâu.
Đến cái đường sắt Cát Linh - Hà Đông còn hứa lên hứa xuống, chắc chắn đi vào hoạt động trước đại hội đảng mà giờ vẫn nằm 1 đống ở đó thì chả có gì là chắc chắn cả. Thôi em com lốt phát này không cụ lại bảo em vào phá cụ, chắc cụ đang nóng trong người rồi, em xin lỗi được chưa.

tuổi mão

Xe tải
Em có câu nào đụng chạm đến nhà giầu đâu nhỉ? sao cụ lại kêu em dậy nhà giầu cách tiêu tiền? :-/. Những điều em nói đều là các sự việc nó đã diễn ra chứ có phải là thì tương lai như cụ nói thanh trì sẽ lên quận 2023 đâu.
Đến cái đường sắt Cát Linh - Hà Đông còn hứa lên hứa xuống, chắc chắn đi vào hoạt động trước đại hội đảng mà giờ vẫn nằm 1 đống ở đó thì chả có gì là chắc chắn cả. Thôi em com lốt phát này không cụ lại bảo em vào phá cụ, chắc cụ đang nóng trong người rồi, em xin lỗi được chưa.
Ooo đang nằm điều hoà e có nóng gì đâu , e trao đổi quan điểm thôi mà 🤣🤣🤣, thanks kiu cụ đã ủn bài giúp e

Chỉnh sửa cuối:

qmorning

Xe tải
thủ tục sang tên mất khoảng bao nhiêu mợ chủ, của mợ cách đê sông xa ko?

Chỉnh sửa cuối:

tuổi mão

Xe tải
thủ tục sang tên mất khoảng bao nhiêu mợ chủ, của mợ cách đê sông xa ko?
Hết khoảng 7 tr cụ à , phí sang tên thủ tục chia đôi , bên e chịu một nửa nhé . Quá nhiệt tình cho các cụ có nhu cầu , còn chần chờ j mà k chốt các cụ ới 😄😄😄😄😄

tuổi mão

Xe tải
Giờ cầm 500-700 tr thấy nhỏ như k vì tiền mất giá, trữ đất pháp lí chuẩn thôi các cụ ơi

thanhnv13

Xe tải
Gửi định vị hộ cái cụ ơi

tuổi mão

Xe tải
Mua thôi các cụ ơi , nhập nhòm , người này nghĩ ng kia chưa mua , xong đến lúc e bán rồi lại tiếc . Nhanh nhẹn lên các cụ ơi . Cơ hội đầu tư, cơ hội cho những ng ít tiền muốn có nhà đất gần trung tâm hà nội

Trạng thái
Thớt đang đóng