[Funland] Bạn ảo

Aug3

Xe máy
Em là một người không có bạn. Thỉnh thoảng cũng thấy buồn. Thỉnh thoảng cũng thích có một người bạn ảo để nghe em kể đủ thứ chuyện trên trời dưới biển, về cuộc sống vui buồn, về dự định & ước mơ...
Thế mà không

piston

Xe container
Ảo tung chảo

Sứa.

Xe buýt
Em là một người không có bạn. Thỉnh thoảng cũng thấy buồn. Thỉnh thoảng cũng thích có một người bạn ảo để nghe em kể đủ thứ chuyện trên trời dưới biển, về cuộc sống vui buồn, về dự định & ước mơ...
Thế mà không
Ib thôi :-s

Aug3

Xe máy
"Kết thúc" thường bắt đầu bằng việc gây tổn thương.

Chỉnh sửa cuối:

cỏ và mây

Xe điện
Em k có bạn ảo, những người e giữ liên lạc e đều coi là bạn thật. Cách đây 5-6 năm, có 1 người tiếp cận em, em rất quý, chị em nc với nhau cũng hợp vì cv giống nhau, sở thích cũng giống. Thế rồi e có qđ lớn trong đời, e k thiếu người chia sẻ nhưng ngày đó e lại chỉ nói với chị ấy chỉ vì đc hỏi đúng thời điểm. Xong rồi thì e biết họ tiếp cận em có mục đích. Vậy là em next. Từ đó em k có nhu cầu có thêm những người bạn tương tự thế nữa :). Em đoán em và nhiều người đều thích hóng drama, thích buôn chuyện linh tinh… nhưng e nghĩ giới hạn nên đến vậy. K nên thêm bạn để tạo drama cho mình.
Em rất quý bạn bè e, cũng vài người em gặp qua diễn đàn, ai em cũng thấy quý. Tiếc là em k có ước mơ dì để kể lể :|

juve99

Xe cút kít
Em k có bạn ảo, những người e giữ liên lạc e đều coi là bạn thật. Cách đây 5-6 năm, có 1 người tiếp cận em, em rất quý, chị em nc với nhau cũng hợp vì cv giống nhau, sở thích cũng giống. Thế rồi e có qđ lớn trong đời, e k thiếu người chia sẻ nhưng ngày đó e lại chỉ nói với chị ấy chỉ vì đc hỏi đúng thời điểm. Xong rồi thì e biết họ tiếp cận em có mục đích. Vậy là em next. Từ đó em k có nhu cầu có thêm những người bạn tương tự thế nữa :). Em đoán em và nhiều người đều thích hóng drama, thích buôn chuyện linh tinh… nhưng e nghĩ giới hạn nên đến vậy. K nên thêm bạn để tạo drama cho mình.
Em rất quý bạn bè e, cũng vài người em gặp qua diễn đàn, ai em cũng thấy quý. Tiếc là em k có ước mơ dì để kể lể :|
Sớm thế, e dạy ôn thi à, sáng sớm này học bài rất hiệu quả đấy :x

duongqua

Xe container
Bạn thật chắc chỉ có ở lớp mẫu giáo chứ biết quan hệ là toàn lợi dụng nhau thôi.
chuẩn luoon cụ ạ, nhất là sau đợt suy thoái kt vừa qua. Giờ ko ai tìm đến mình laf thấy may rồi :D

hieukon

Xe container
Thế mà không
thi thoảng e cũng nc với nyc =)) đòi gặp mà nyc k cho, chán ghê =))

hưvô

Xe lăn
Thế mà không
Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ mợ à; biết đâu ấy ...

Fan gentra

Xe điện
mợ có thể inbox nói chuyện với em nhé ..giờ hành chính 8h-16 h các ngày làm việc trong tuần ..thanks all. :D :D :D em bên tiếp chuyện bạn nghe đài

Mũi tên bạc

Xe container
Nếu mình không ít thì nhiều cũng phải có vài người bạn thân trở lên chứ nhỉ? KHông có ai là bạn thân thì cuộc sống dễ stress lắm. Là cụ thì cứ chịu khó đi uống bia với một số người; là mợ thì chịu khó đi học một lớp Yoga; Arobic, ... là lại quen một cơ số người luôn. Nhưng cccm trên of này cũng nhiều mà!

NayruLove

Xe buýt
Thế mà không
Cụ lên đăng ký tài khoản Chat GPT, you.com, hoặc groq... cụ nhé ;;)

Website
giaydantuonghanquoc.net.vn
Em chả biết các cụ trải qua Ảo nó thế nào, chứ mấy năm trước em thì có rồi, nói chuyện chém gió các kiểu, vui vui hẹn đi uống nước rồi cafe , ngoại hình thì em cũng may mắn hơn nhiều cụ là không đến nỗi như nhiều trường hợp dùng 360 độ hay AI , nhưng mà những câu chuyện bản ẢO nói thì nó còn phải gọi là QUÁ ẢO

quy la tien

Xe điện
Ôi, vào thớt mí biết mình may mắn quá, U60 rồi mà hôm nọ có em 9X nhắn nàm wen, cụ nào thích iem cho thông tin, ngó qua cũng ra gì và này nọ lắm!