Hết hạn Bán Cẩm ly 2004, bản 2.4 nhập Nhật, Xe ĐSQ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
260,000,000 VNĐ

Ruby Rain

Xe hơi
2.0 nhập đài số 4 cấp cụ thần thánh quá
E đi 80% time gian trong phố. Và đặc biệt e chạy Cam LE 2 năm trời và sau khi chạy 2.0 thì sự khác biệt là ko quá lớn và 2.0 đặc biết phù hợp chạy trong phố đỡ hao hơn 2.4 rất rất nhiều, cái này bất kì ai từng sở hữu cả 2 dòng sẽ hiểu đc. Còn ng nào chỉ nghe nói vs đọc thông số mà phán thì ko bao h hiểu đc đâu

Ruby Rain

Xe hơi
E đi cả 2.0 và 2.4 đường nội đô thì thấy ko khác biệt mấy, hay cảm nhận của e kém? Còn 2.0 e chưa chạy cao tốc nên ko dõ ra cao tốc 2.4 hơn những gì nhưng e tin là khác biệt ko nhiều.
Trong phố 2.0 nó bốc ga đầu nhưng ăn ít hơn hẳn 2.4 cụ ạ. Vì e chạy Cam LE 2 năm trc khi mua 2.0. Còn ra cao tốc thì lên 120 vs 2.0 vẫn nhẹ nhàng và vững chãi đạp ga vẫn lên như thường cái hộp số 4 cấp trên con 2.0 nó lạ kì lắm. Khác hẳn chạy 2.4 LD nó bồng bềnh kiểu j khó tả lấm cụ ạ

tamchenlenxe

Xe buýt
E đi 80% time gian trong phố. Và đặc biệt e chạy Cam LE 2 năm trời và sau khi chạy 2.0 thì sự khác biệt là ko quá lớn và 2.0 đặc biết phù hợp chạy trong phố đỡ hao hơn 2.4 rất rất nhiều, cái này bất kì ai từng sở hữu cả 2 dòng sẽ hiểu đc. Còn ng nào chỉ nghe nói vs đọc thông số mà phán thì ko bao h hiểu đc đâu
Nói thật chạy Cam nhìn thì thích chứ trong phố e cứ vote Altis nếu chạy phố nhiều. À đang nói về Toy nhé ạ. Cam hợp đi đường ngoại ô hay đường trường chứ trong phố nội thành hơi lách cách. Hihi ý kiến cá nhân thui ạ. Đợt e mượn con Teana chạy có tí việc mà loay hoay phết mạn hàng bông, hàng chỉ :D

gadi2banh

Xe điện
Nói thật chạy Cam nhìn thì thích chứ trong phố e cứ vote Altis nếu chạy phố nhiều. À đang nói về Toy nhé ạ. Cam hợp đi đường ngoại ô hay đường trường chứ trong phố nội thành hơi lách cách. Hihi ý kiến cá nhân thui ạ. Đợt e mượn con Teana chạy có tí việc mà loay hoay phết mạn hàng bông, hàng chỉ :D
nếu đi phố và Toy thì e lại vote Yaris, Chứ cam thì lục tốn rồi, còn Altis thì cũng loằng ngoằng khoản quay đầu :D

Dan du an

Xe cút kít
Cụ lại phán bậy r. Trc khi mua con này e đã chạy Cam LE 2007 nhưng đi nc ngoài nên phải bán. Nhưng khi vè thì lại tìm Camry để mua, nhưng sở dĩ chọn 2.0 vì xăng nó đỡ hơn 2.4 kha khá nếu chỉ đi quanh quanh nội đô. Và tính e đặc biệt nói ko vs xe LD cụ nhé. E cũng dân sửa chữa nên riêng vs Toyota hàng LD lắp ráp thì e chưa bao h có trong từ điển cả. E chạy đâu đó cũng khoảng 20 dòng xe trong 10-12 năm đổ lại đây và làm xe cho ko biết bao nhiêu ng nên nếu cụ bảo e ko hiểu biết j thì là rất bậy
Cụ nói giống với một ông lái xe cơ quan có 2 con cam LD và 1 con cam nhập đời cũ, bố đấy bảo chỉ thích đi con kia chứ 2 con LD đi lọc xọc.

nheo nheo

Xe hơi
con này so với Accord nhập Nhật cùng đời thì thế nào các cụ nhỉ, em đang ngắm 1 con Accord 2004 giá dưới 200.

Ruby Rain

Xe hơi
Cụ nói giống với một ông lái xe cơ quan có 2 con cam LD và 1 con cam nhập đời cũ, bố đấy bảo chỉ thích đi con kia chứ 2 con LD đi lọc xọc.
Đúng là nvay cụ ạ. Xe LD nó cứ lỏng lẻo khó tả lắm. Khả năng cao do công nghệ lắp ráp của mình thủ công quá nên độ chính xác ko cao.

Ruby Rain

Xe hơi
E đi Cam nó quen r nên cứ thích Cam lâu lâu lên cao tốc nó yên tâm. Chứ thực sự Cam đi trong phố oải lắm. Tốn nữa. Mang Cam chạy phố là ko hợp lý. Cảm nhận của cụ là chuẩn cụ ạ

BMW_X7

Xe điện
Nhập đâu thì em ko nói, nhưng thấy chủ thớt nhấn mạnh đến xe dành cho dsq nên em hỏi xem thế nào?
xe cho ĐSQ hay các cơ quan nhà nước hoặc biển xanh là em quan ngại, các cụ đó đi quen phi nhanh, đạp lút ga, phanh kịch sàn, em nghĩ hại xe hơn là tốt xe.
ku cty em đang lái Camry 203, ngày nào em cũng đi tầm 80km với ông ấy, ông nào muộn lên cao tốc ông ấy đạp thì, cao tốc HN-TN đường xấu mà cứ 120km, phanh cũng ác, đến đèn đỏ đang 60km/h vẫn thấy ga, đến sát mới đạp dúi dụi phanh.
nhưng camry ngon, em đi con 203 thấy vẫn mượt

hat65

Xe điện
xe cho ĐSQ hay các cơ quan nhà nước hoặc biển xanh là em quan ngại, các cụ đó đi quen phi nhanh, đạp lút ga, phanh kịch sàn, em nghĩ hại xe hơn là tốt xe.
ku cty em đang lái Camry 203, ngày nào em cũng đi tầm 80km với ông ấy, ông nào muộn lên cao tốc ông ấy đạp thì, cao tốc HN-TN đường xấu mà cứ 120km, phanh cũng ác, đến đèn đỏ đang 60km/h vẫn thấy ga, đến sát mới đạp dúi dụi phanh.
nhưng camry ngon, em đi con 203 thấy vẫn mượt
Xe công thì cũng tùy loại, xe cty tm thì tài chạy ko giữ xe rồi, xe xanh 80 thì ngon hơn, đồ chăm thay, xe dsq thì cũng được, nhưng ý em hỏi cụ chủ khác cơ, hoặc cách nói của chủ thớt dễ gây hiểu nhầm. Dsq cũng chỉ là một khách hàng bình thường mua xe của các hãng thôi chứ chả có gì đb, may ra xe dành cho đại sứ còn được bản full chứ xe cho nv còn base ấy chứ. Cụ chủ cứ làm như hãng xe nó sx riêng 1 loại đặc biệt cho dsq

tungnk36

Xe tải
Xe công thì cũng tùy loại, xe cty tm thì tài chạy ko giữ xe rồi, xe xanh 80 thì ngon hơn, đồ chăm thay, xe dsq thì cũng được, nhưng ý em hỏi cụ chủ khác cơ, hoặc cách nói của chủ thớt dễ gây hiểu nhầm. Dsq cũng chỉ là một khách hàng bình thường mua xe của các hãng thôi chứ chả có gì đb, may ra xe dành cho đại sứ còn được bản full chứ xe cho nv còn base ấy chứ. Cụ chủ cứ làm như hãng xe nó sx riêng 1 loại đặc biệt cho dsq
cảm ơn cụ vào ủn cho em nó lên đầu, hãng xe sx riêng cho dsq là do cụ tự suy nghĩ và tự chuyển biến thành lời nói chứ em có nói đâu =)) =)) .

BAOVEVANLONG

Xe tăng
cảm ơn cụ vào ủn cho em nó lên đầu, hãng xe sx riêng cho dsq là do cụ tự suy nghĩ và tự chuyển biến thành lời nói chứ em có nói đâu =)) =)) .
"Odo: 22v, Cẩm ly lại sx tại Nhật và cho ĐSQ thì các cụ biết chất ntn rồi, các cụ đừng so chất và giá với xe lắp ráp. Hiện tại đi rất ngon. Đăng kiểm đến 3/2024"
E thấy tự lời cụ giao chứ có ai suy diễn đâu.

Trạng thái
Thớt đang đóng