Bản đồ Cây xăng Hà Nội

sakuraluu

Xe buýt
Nói chung em khá tin cây xăng Nam Đồng vì chỗ đó em thấy các bác chạy taxi hay đổ. Theo em thì mình nên để ý đến điểm này để có thể yên tâm về chất lượng xăng dầu cũng như độ trung thực

binladen123

Xe hơi
Cám ơn bác Rau Bac, bản đồ rất rõ, và tiện dụng. Các bạn nào thấy khó nhìn thì click thẳng vào bản đồ, chờ hiển thị chế độ view rồi ấn nút zoom. Các bạn có thể lưu vào máy bằng cách kích chuột phải ---> chọn save as picture...sau đó dùng Acdsee thì có thể zoom 300% :)

lpcuong

Xe máy
Cảm ơn.
Bản đồ cần được mở rộng ra hơn nữa vì HN đã rộng hơn rất nhiều rồi. Tôi hay đổ xăng ở cây xăng của Petrolimex gần cầu Dậu gần khu Bắc Linh Đàm. Cây đó chắc chắn là được mầu xanh rồi.

noithatdogo.com

Xe máy
em nghĩ bon bán xăng dạo này rất điêu toa nên có cả cái đấnh dấu những thằng điêu nhất nhì Hà Nội ạ

Blackwind

Xe đạp
Cái cửa hàng bán xăng phố Nguyễn Đình Chiểu gần công viên Lê Nin có vẻ ăn gian không biết có bác nào để ý không ạ

nhumi

Xe hơi
Tôi bơm ở cây xăng Thái Thịnh, (cây xăng xanh ) họ bấm số tiền trên máy rồi cắm vòi vào bình xăng > bóp một phát rồi buông tay ra, khi nào đồng hồ báo hết, máy sẽ tự động dừng .
Có lần tôi bơm ở cuối đường Lê văn Lương...bấm số đồng hồ xong , cắm vòi vào, tay nó cầm súng cứ nháy nháy liên tục ..tôi bảo buông tay ra, khi nào đầy thì nhấc súng ra, nhưng nó không chịu, ghét quá, bọn này sớm muộn gì rồi cũng vào viện K thôi mà.
Nếu thấy cây nào nghi nghi, các bác cứ thử bảo nó cắm vòi vào bấm rồi buông tay ra >>> là biết mánh của chúng nó ngay thôi mà .

htm76us

Xe tải
đề nghị bác Raubac đưa cây xăng Đê La Thành gần dốc Vệ sinh - Hoàng cầu bên kia đường vào Nhạc viện vào sổ đỏ, ăn gian. Nội dung xin xem http://www.otofun.com/showthread.php?t=33745

auto_vn

Xe đạp
Website
www.auto.com
Đúng là bảo bối nha :69: Thanks bác nhé hớ hớ ...

minhfc

Xe đạp
Các bác cập nhật mới đi chứ, cái này từ 2006 rồi mà

SayXe1902

Xe hơi
Website
www.mohinh.com
các bác ơi thế có bản đồ đường đi cho ô tô không, 2B rẽ trái đường còn quay kịp chứ mới chuyển sáng 4B có quay bằng mắt, hoang mang quá :s

chaudien

Đi bộ
Thưa các bác.
Sở dĩ năm 2006 có cái bản đồ này vì xếp em hồi đó "bị" 01 chị bên báo Vn economic Time đưa ra ý tưởng để phục vụ APEC thì phải.Bác đợi đến khi có sự kiện gì lớn và xếp em lại bị lừa lần nữa đã nhé,chứ ở HN mà mở mới được 01 cây xăng hoàn toàn không đơn giản.
Theo em, nếu các bác muốn yên tâm thì vào đổ xăng tại các cửa hàng có biểu tượng chữ P và có số ( VD: CHXD số 30 ở Nam Đồng, CHXD số 18 ở gần chợ Thành Công v.v...) đó là các cửa hàng của Cty xăng dầu, nếu phát hiện ra nhân viên bán hàng bơm nối hoặc có các hiện tượng lạ thì cứ báo cho lãnh đạo theo số điện thoại nóng được thông báo ở các cửa hàng.
Nếu ra ngoại tỉnh thì mua tại các cây xăng có chwx P và đơn vị chủ quản.
VD: Công ty xăng dầu Yên Bái- CHXD trung tâm v.v... tuy nhiên, nếu cũng có biển như trên nhưng có chữ "Đại lý bán lẻ xăng dầu ..a,b,c,d" thì cần cảnh giác. Đó là các của hàng bán đại lý thôi, không trực thuộc các cty XD trên địa bàn đâu.
Chúc các bác vui vẻ.
Một số cửa hàng mà em biết, các bác đừng vào. Nếu bác nào cố tình thử thì em không chịu trách nhiệm nha.
1/ Cửa hàng XD chất đốt trong chợ Kim Liên
2/ CH số 1A Láng hạ (Cạnh Lan Chín)
3/ CH Lạc Long Quân (Gần chợ Bưởi)
4/ Ch Nguyễn Đình Chiểu

chaudien

Đi bộ
Em đồng ý nữa, em đổ 2 lần ở đó do không chạy qua chố khác kịp, đều thấy ít hơn so với đổ 300k ở chỗ khác
Dạ thưa bác, ở nam Đồng có hai cửa hàng Xd cạnh nhau, bác cứ chỗ nào to đẹp, hoành tráng thì vào. Đảm bảo 100%, còn bên cạnh ..thì em không dám có ý kiến gì vì chưa bao giờ em vào đó cả.:41:

hoangquan

Xe đạp
Còn cây xăng ở Thái Thịnh thì sao bác ơi ?

myhauvuong

Xe buýt
cây xăng thái thịnh chưa thử, nhưng cây xăng cạnh trường Nam thành công có vấn đề , Bt em đổ đầy xe em chỉ 540k, thế mà hôm qua vào đổ hêt tận 600k vẫn chưa đầy, con mụ bơm vẫn nghiến răng nghiến lợi bơm thêm, em bảo dừng mới thôi, mà nó bơm lại còn cho 1 cái đũa vào chỗ miệng bình của mình làm gì không biết, nói chung là em hay ra chỗ 14 láng hạ và chỗ đoạn cuối lê văn lương, hai cây xăng của quân đội rất uy tín

vihali

Xe container
Cây xăng ở lối rẽ từ Kim Giang vào khu Linh Đàm hình như có vấn đề thì phải? Bình thường đổ ở Lê Văn Lương khá đầy mà cùng số tiền ấy, bơm ở đây thấy vơi quá. Cây xăng ở LĐ có phải của Petrolimex không các bác? Thấy trạm nào cũng có biểu tượng P cả.

anhthanh1008

Xe tải
bac co ban do cay xang hay wa vay ta. bac co cai ban do cay xang nao moi update khong. Nam nay 2008 rui neu bac update duoc cai moi thi tot wa.:41:

pene

Xe hơi
Thưa các bác.
Sở dĩ năm 2006 có cái bản đồ này vì xếp em hồi đó "bị" 01 chị bên báo Vn economic Time đưa ra ý tưởng để phục vụ APEC thì phải.Bác đợi đến khi có sự kiện gì lớn và xếp em lại bị lừa lần nữa đã nhé,chứ ở HN mà mở mới được 01 cây xăng hoàn toàn không đơn giản.
Theo em, nếu các bác muốn yên tâm thì vào đổ xăng tại các cửa hàng có biểu tượng chữ P và có số ( VD: CHXD số 30 ở Nam Đồng, CHXD số 18 ở gần chợ Thành Công v.v...) đó là các cửa hàng của Cty xăng dầu, nếu phát hiện ra nhân viên bán hàng bơm nối hoặc có các hiện tượng lạ thì cứ báo cho lãnh đạo theo số điện thoại nóng được thông báo ở các cửa hàng.
Nếu ra ngoại tỉnh thì mua tại các cây xăng có chwx P và đơn vị chủ quản.
VD: Công ty xăng dầu Yên Bái- CHXD trung tâm v.v... tuy nhiên, nếu cũng có biển như trên nhưng có chữ "Đại lý bán lẻ xăng dầu ..a,b,c,d" thì cần cảnh giác. Đó là các của hàng bán đại lý thôi, không trực thuộc các cty XD trên địa bàn đâu.
Chúc các bác vui vẻ.
Một số cửa hàng mà em biết, các bác đừng vào. Nếu bác nào cố tình thử thì em không chịu trách nhiệm nha.
1/ Cửa hàng XD chất đốt trong chợ Kim Liên
2/ CH số 1A Láng hạ (Cạnh Lan Chín)
3/ CH Lạc Long Quân (Gần chợ Bưởi)
4/ Ch Nguyễn Đình Chiểu
Em đồng tình là chỗ nguyễn đình chiểu bán xăng điêu khiếp vãi, hôm trước em qua đấy bơm cho con blade nhà em 70k mà vẫn chưa thấy đầy trong khi bơm ở chỗ khác chỉ hơn 60k là phọt cả ra ngoài rồi.
Hôm nay đọc báo thấy ở nghệ an bọn nó gắn chíp ăn xăng khiếp quá các cụ ạ, không bít ở hn có như thế không. thấy nói chỉ phạt tiền thôi thì nhẹ quá, bọn ăn cắp đấy phải chặt một tay đi thì mới chừa được.

cojemontuisoa

Xe đạp
Thế này là thế nào đây? Oan cho em quá, oan quá :'(:'(:'(
các bác xem http://vnexpress.net/GL/Kinh-doanh/2008/09/3BA0672F/

Theo em bọn cây xăng HN có tay trong hết rồi, nó reset lại bơm rồi.
Đề xuất với Cục Quản lý thị trường (phụ trách mua bán lẻ), tại mối cây xăng phải có sẵn bình đong chuẩn 1l, 3l, 5l, 10l, 20l để khách hàng kiểm tra trước khi đổ vào bình. giống như bọn bia tươi chỗ 2 Láng Hạ ấy, làm sao mà ăn gian được.
Chi phí trang bị cái bình đấy cho 400 cây xăng tại Hà nội không lớn, nếu ai muốn kiểm tra thì phải trả thêm phí 2000 $/lần chẳng hạn để bù vào
Đảm bảo bọn cây xăng sợ ...** dám ăn bớt nữa.

nsync1702ctt

Đi bộ
Bản đồ bé qua chẳng nhìn thấy tên đường gì cả. bác cho file sơ đồ to ti đi