Bắn tốc độ Đồ Sơn & nếm mùi xxx Hải Dương

Dark Man

Xe buýt
Dạo này hè nắng nóng, chắc cũng nhiều cụ định đi Đồ Sơn hóng gió biển, ăn hải sản.
Nhân dịp bị ăn cạp nong lỗi tốc độ 63/50, em làm cái topic cảnh báo các cụ.
XXX bắn rất hiểm, đoạn này đường 1 chiều 4b rất thoáng và vắng, 1 bên là núi còn 1 bên là biển. xxx núp sau 1 cái biển quảng cáo cũ nát bắn từ đằng sau các cụ ạ. Ai đi lần đầu gần như 100% dính. Lúc đấy em cũng hơi lơ ngơ vì ngồi gần 4 tiếng nối đuôi 1 đoàn container từ QL5 đến TP HP nên bị xxx tóm cũng ko phản ứng đc gì :( Sau đấy mới nhớ ra trc khi vào ĐS có 1 cái biển giới hạn tốc độ 50 nhưng đến đoạn bắn tốc độ thì hết hiệu lực mn rồi :| Em cũng nhớ là ko có cái biển nhấp nhô khu dân cư nào cả (em ko chắc lắm, cụ nào confirm giúp em nhé)
XXX bắn rất nhiệt tình, miệt mài, chăm chỉ. Đến tận gần 12h đêm em lượn qua vẫn thấy các đồng chí ấy làm việc. Tiếp đón du khách rất là chu đáo :))

PS: Đường về em cũng dc nếm mùi xxx Hải Dương các cụ ạ :))
Đúng bài cũ là đứng nóc nhà chụp ảnh đè vạch rồi gửi tn đt cho chốt ở trên bắt.
Đầu đuôi dư lày ạ:
Dân đen: Xuống xe phi ngay ra đứng trước mặt xxx1 mặt cau có khó chịu (ko ngơ ngác gãi đầu gãi tai) "Lỗi gì thế hả cậu? "
xxx1: Anh phạm đè vạch trên km số blah blah
Dân đen: Lỗi này bao nhiêu hả đồng chí (giả vờ tí)
xxx1: Anh cứ vào đây tôi cho xem hình ảnh
Ờ thì vào...
Dân đen nói nhỏ với ông già đứng bên cạnh đang cầm giấy tờ chuẩn bị gọi điện thoại trợ giúp: Ôi xời, lỗi này có 150k, bố cừ từ từ để con.
xxx1 nghe thấy mặt có vẻ hơi chán, chả thấy đòi xuất trình giấy tờ =))
Vào gặp xxx2 đội trưởng cũng chém luôn: Em đi sai rồi, lỗi đè vạch, LẤN LÀN, anh cho em xem hình ảnh luôn bây h, bọn anh là phải có hình ảnh chứng minh rõ ràng mới làm việc blah...blah... nghe có vẻ rất chắc chắn & chuyên nghiệp.
Cùng lúc đó xxx1 hớt hải chạy vào mở dt cho bố con em xem hình nhụp em đè cái vạch liền trên đường cùng chiều (nhìn xong em nghĩ bụng thế này 150k cũng chả mất rồi :)) ) rồi lại chạy ra bắt tiếp xe khác kèm theo 1 câu vọng vào: "Đấy nhé, đè vạch, lấn làn nhé" =))
Dân đen: Mặt tỉnh bơ phang luôn "đường này làm gì chia làn mà lấn hả anh? Mà cái vạch liền này là vạch 1.1 theo QCVN41, chỉ cấm đè lên khi chia 2 làn đường ngược chiều nhau, đây là đường 1 chiều, em đè lên chả sao cả"
xxx2: Mặt ngắn tũn lộ rõ vẻ chán chường, mắt nhìn xa xăm rồi bắt đầu đổi giọng mềm mỏng "Anh em chỉ nhắc nhở tuyên truyền, đã phạt đâu, chủ yếu là để em chú ý lái xe an toàn cho mình, cho người khác blah...blah..."
Dân đen: Ơ thế em đi nhé
xxx2:....
Kể ra em cũng rất thông cảm với các đồng chí trưa hè nắng nóng mồ hôi mồ kê nhễ nhại phải đứng phơi nắng, lại còn phải trèo lên tận nóc nhà để tác nghiệp nhưng rất tiếc, tiền em còn phải để mua bỉm cho F1 ở nhà :))

Chỉnh sửa cuối:

Phủ Lý

Xe tải
xxx HD chỉ bắt theo kiểu lỗi này mà khối cụ non gan xùy tiền

ngungo thien ly

Xe container
Hôm nay rẽ từ Cổ bi về đến đèn xanh đèn đỏ để lên cầu Thanh trì, nhà em cũng ăn cạp nong vào mẹt vì cái biển phân làn gộp, làn đường cho xe con to nhà em chỉ đi sát vạch bên phải nhé, vạch khá mờ. Hạ kính xuống x béo giơ tay chào, nhà em hỏi anh lỗi gì, báo anh đi vào làn xe tải, cho kiểm tra giấy từ, không tin anh cứ mở lại cam mà xem. Nhà em bẩu anh rẽ từ Cổ bi ra không có biển báo loại này em à, mà vạch của các chú quá mờ. X béo : mờ chúng em vẫn xử phạt được ạ. Nhà em bẩu mờ thì kẻ lại cho rõ, chỗ này đường sửa xong bên em kiến nghị kẻ ngay cho rõ ràng anh ủng hộ, còn mờ thì nhắc nhở, tuyên truyền thôi nhỉ. Chú ý bẩu vâng, giơ tay ra bắt tay nhà em, nhưng miệng vẫn vớt vát câu: anh về xem lại cam nhé. Nhà em lên xe, cả đội trên xe kêu buôn éo gì lâu thế. Khi nhà em đi mấy xe vào bốt đang giải quyết chưa xong, oải cái lỗi sai làn đầu đường 5 này quá các cụ à_mà nhà em đi rất tuân thủ và tự giác mặc dù biển éo chuẩn.

Chỉnh sửa cuối:

ngungo thien ly

Xe container
Vâng, thưa cụ [@hoangthuyquynh;187307] trưa nay nắng hơn 40 độ ngoài đường lúc 1 giờ trưa, các chú ý vẫn chẳng quản khó khăn, nguy hiểm, khói bụi, vi khuẩn...vẫn phục vụ rân nhiệt tình ạ

ngungo thien ly

Xe container
Nắng nóng như này các cụ bị xxx vẫy nên bồi dưỡng két bia cho mát mới phải .
Cụ, mợ thông cảm, nhà em tự giác chấp hành nghiêm chỉnh và đúng luật mà vịn nhà em nắng 40 độ thì chén trà nhà em cũng không có đâu cụ à, chứ đừng nói đến bia bọt với nhà em

winnghiepdu

Xe điện
e hỏi tý ah :
-vạch liền chia đường 2 chiều thì không được đè
-vạch liền chia đường 1 chiều đè 0 sao ah ?

Phủ Lý

Xe tải
Hôm nay rẽ từ Cổ bi về đến đèn xanh đèn đỏ để lên cầu Thanh trì, nhà em cũng ăn cạp nong vào mẹt vì cái biển phân làn gộp, làn đường cho xe con to nhà em chỉ đi sát vạch bên phải nhé, vạch khá mờ. Hạ kính xuống x béo giơ tay chào, nhà em hỏi anh lỗi gì, báo anh đi vào làn xe tải, cho kiểm tra giấy từ, không tin anh cứ mở lại cam mà xem. Nhà em bẩu anh rẽ từ Cổ bi ra không có biển báo loại này em à, mà vạch của các chú quá mờ. X béo : mờ chúng em vẫn xử phạt được ạ. Nhà em bẩu mờ thì kẻ lại cho rõ, chỗ này đường sửa xong bên em kiến nghị kẻ ngay cho rõ ràng anh ủng hộ, còn mờ thì nhắc nhở, tuyên truyền thôi nhỉ. Chú ý bẩu vâng, giơ tay ra bắt tay nhà em, nhưng miệng vẫn vớt vát câu: anh về xem lại cam nhé. Nhà em lên xe, cả đội trên xe kêu buôn éo gì lâu thế. Khi nhà em đi mấy xe vào bốt đang giải quyết chưa xong, oải cái lỗi sai làn đầu đường 5 này quá các cụ à_mà nhà em đi rất tuân thủ và tự giác mặc dù biển éo chuẩn.
Cõi OF đã có cụ mở thớt đề cập đến cái biển "Phân làn" của GTCC HN trên đường 5, nó chả có tác dụng là biển phân làn mà chỉ có tác dụng chỉ dẫn. Em đã áp dụng chỗ ngã tư Trâu Quỳ, đòi biên bản và doạ tôi sẽ yêu cầu ghi đúng lỗi: đi sai vào làn xe tải, vậy là nó lảng. Tất nhiên là em không đưa giấy tờ cho chúng khi đang cãi.

ngungo thien ly

Xe container
Cõi OF đã có cụ mở thớt đề cập đến cái biển "Phân làn" của GTCC HN trên đường 5, nó chả có tác dụng là biển phân làn mà chỉ có tác dụng chỉ dẫn. Em đã áp dụng chỗ ngã tư Trâu Quỳ, đòi biên bản và doạ tôi sẽ yêu cầu ghi đúng lỗi: đi sai vào làn xe tải, vậy là nó lảng. Tất nhiên là em không đưa giấy tờ cho chúng khi đang cãi.
Cụ ơi, nhà em mới nói được có 3 câu thôi, chưa kịp nói đến phần cụ tư vấn cho ạ, buồn phết

5banh

Xe tải
PS: Đường về em cũng dc nếm mùi xxx Hải Dương các cụ ạ :))
Đúng bài cũ là đứng nóc nhà chụp ảnh đè vạch rồi gửi tn đt cho chốt ở trên bắt.
Đầu đuôi dư lày ạ:
Dân đen: Xuống xe phi ngay ra đứng trước mặt xxx1 mặt cau có khó chịu (ko ngơ ngác gãi đầu gãi tai) "Lỗi gì thế hả cậu? "
xxx1: Anh phạm đè vạch trên km số blah blah
Dân đen: Lỗi này bao nhiêu hả đồng chí (giả vờ tí)
xxx1: Anh cứ vào đây tôi cho xem hình ảnh
Ờ thì vào...
Dân đen nói nhỏ với ông già đứng bên cạnh đang cầm giấy tờ chuẩn bị gọi điện thoại trợ giúp: Ôi xời, lỗi này có 150k, bố cừ từ từ để con.
xxx1 nghe thấy mặt có vẻ hơi chán, chả thấy đòi xuất trình giấy tờ =))
Vào gặp xxx2 đội trưởng cũng chém luôn: Em đi sai rồi, lỗi đè vạch, LẤN LÀN, anh cho em xem hình ảnh luôn bây h, bọn anh là phải có hình ảnh chứng minh rõ ràng mới làm việc blah...blah... nghe có vẻ rất chắc chắn
Đồng chí cho xem ảnh: cao, đen và cầm IP6 trắng đúng không cụ ?

5banh

Xe tải
Em thì dừng đoạn qua Lai Cách, gớm các chiến sỹ được trang bị toàn IP, hỏi hình ảnh đâu bảo anh chờ tí, mạng chậm :D

ubisapro

Xe trâu
Lại xxx Hải dương@@ Lần nào về quê mắt em cũng phải chú ý cẩn thận hơn các đường khác nhiều vì chả muốn mất time tán chuyện các anh ý@@

Fyai

Xe tăng
Website
thietbimina.vn
sắp tới có đường 5 mới thì bọn này há mồm, nên giờ phải tranh thủ thu hồi vốn ra đường

HacLongMV

Xe tải
Vâng, thưa cụ [@hoangthuyquynh;187307] trưa nay nắng hơn 40 độ ngoài đường lúc 1 giờ trưa, các chú ý vẫn chẳng quản khó khăn, nguy hiểm, khói bụi, vi khuẩn...vẫn phục vụ rân nhiệt tình ạ
Này này... Cụ bẩu ai là vi khuẩn đấy hử... 8-}