Bắn tộc độ tại nút giao Mễ Trì - Đại lộ Thăng Long.

Quê e k ở "đằng kia" ,e cũng k quen sếp xxx.thôi lần sau qua đây e giảm tốc độ vậy.

ubisapro

Xe trâu
Chiều mai thứ 7 em lại qua đoạn này, gặp anh getz bạc thì em hello anh ý 1 cái vậy :))

ubisapro

Xe trâu
Báo cáo các cụ em vừa về xong, định qua hello bác xe getz cái mà ko thấy xe nào. Chiều nay 4h em đi, chỗ cắm biển giới hạn 40 đoạn cổng làng phú đô, chỉ có 1 xe taxi đỗ trên hè, tít phía trong và 1 xe biển đỏ đỗ ngay cổng làng Phú đô. Em nghĩ bụng chắc xxx hnay nghỉ cuối tuần. Ai dè, vừa rẽ phải vào đường gom, đi được 30m, gặp ngay 1 tốp xxx và 1 cụ đi Toy màu vàng đang bị vợt ở đó. Bắn ở đâu mà kín thật, em đi soi từ lúc chưa có biển 40, vào đường gom mà chẳng thấy j. Vợ cả em đi cùng, em cũng bảo soi thử đi để còn chào mà ko thấy. Cảnh báo các cụ lần nữa nhé:D

chuot08

Xe lăn
Báo cáo các cụ em vừa về xong, định qua hello bác xe getz cái mà ko thấy xe nào. Chiều nay 4h em đi, chỗ cắm biển giới hạn 40 đoạn cổng làng phú đô, chỉ có 1 xe taxi đỗ trên hè, tít phía trong và 1 xe biển đỏ đỗ ngay cổng làng Phú đô. Em nghĩ bụng chắc xxx hnay nghỉ cuối tuần. Ai dè, vừa rẽ phải vào đường gom, đi được 30m, gặp ngay 1 tốp xxx và 1 cụ đi Toy màu vàng đang bị vợt ở đó. Bắn ở đâu mà kín thật, em đi soi từ lúc chưa có biển 40, vào đường gom mà chẳng thấy j. Vợ cả em đi cùng, em cũng bảo soi thử đi để còn chào mà ko thấy. Cảnh báo các cụ lần nữa nhé:D
Sáng nay 8h30 em cũng chạy qua đây, thấy Gezt bạc 30z-1509 đỗ đúng biển 40km. Ko biết có phải xe này ko vì mấy lần trc cũng đỗ đây, nhưng sáng nay ngó thấy 1 bác tài ngồi ghế lái. Chạy lên đoạn xx chốt thấy 1 bác Toy dính đạn!

obgoliver

Xe tải
Xxx chủ yếu ngồi trong con get màu bạc ngay dưới biển tốc độ 40 trước của hàng bia hơi hoặc lùi xuống 1 đoạn chỗ cái contener của dự án. Gần như ngày nào cũng bắn,t7,cn e k đi qua đấy nen k biết.

3077

Xe container
Chính xác đây là đường Châu Văn Liêm, vị trí xxx vợt bắt các cụ cuối đg Châu Văn Liêm ra đường gom ĐL Thăng Long khoảng 100m. Chỗ xxx núp bắn có thể từ Cổng Làng Phú Đô đến chỗ hàng dào tôn xanh mới dựng (mai nếu xxx còn vợt ở đấy e sẽ tăm tia vị trí xxx đứng bóp cò) mỏ này xxx mới đưa vào khai thác chưa đến 1 tuần nay.
Lâu hơn rồi cụ ạ, có thể đợt này bắn thường xuyên hơn hoặc bắn luân phiên điểm này và điểm trên đường Tố Hữu. Nhưng nói chung không chú ý thì bắn 40 dễ dính lắm, cái đường trước cửa sân Mỹ Đình mà bắn hay bắt vượt phải, bắt đè lên cái vạch sọc chỗ quảng trường thì cũng kiếm được khối.

obgoliver

Xe tải
Lâu hơn rồi cụ ạ, có thể đợt này bắn thường xuyên hơn hoặc bắn luân phiên điểm này và điểm trên đường Tố Hữu. Nhưng nói chung không chú ý thì bắn 40 dễ dính lắm, cái đường trước cửa sân Mỹ Đình mà bắn hay bắt vượt phải, bắt đè lên cái vạch sọc chỗ quảng trường thì cũng kiếm được khối.
Mọi khi chắc bắn tắc bụp thôi vì chỗ này 1 ngày ít nhất e đi qua một lần. Có hôm đi qua thấy núp bắn, e vít lên 50km dồi rẽ trái, nếu rẽ phải e bị túm ngay. Có hôm e bảo cu e đèo xe máy quay đi quay lại dí sát điện thoại vào chụp ảnh dồi té.

Jackie N

Xe hơi
Xái này mới cụ ạ, nhưng chỗ này đường lộn xộn lắm, đi nhanh làm sao được, cháu qua đây hàng ngày có thấy bắn đâu nhỉ. Chỉ có đỗ xe ở đó thì ca ra nhắc di chuyển thôi

ubisapro

Xe trâu
Xái này mới cụ ạ, nhưng chỗ này đường lộn xộn lắm, đi nhanh làm sao được, cháu qua đây hàng ngày có thấy bắn đâu nhỉ. Chỉ có đỗ xe ở đó thì ca ra nhắc di chuyển thôi
Cái đường vắng gần như nhất HN mà cụ bảo lộn xộn, ko đi nhanh được@@ Ko nhanh được thì xxx ra đấy lau súng ngắm cảnh ah cụ :)) Em toàn chầm chậm đi, trong HN hầu như ko đi quá 50, đường vắng quá thì 52km/h là cùng mà trước chủ quan đi đường này vẫn gần 50 đều, may ko bị tóm:D Em dự cụ nhầm sang chỗ khác

chuot08

Xe lăn
Bớ cáo các cụ là chiều nay lại thấy núp trong Morning màu bạc đỗ đúng biển hạn chế 40km/h. Lại còn che tấm chắn nắng ngụy trang trong khi đó hướng che để ngắm bắn lại là hướng Đông Nam! Buổi chiều nắng thì hướng ngược lại! :))

vietpq75hanes

Xe container
Tết nhất đến nơi rồi, kiếm tiền để còn đi cúng chứ. Thông cảm, cũng chả muốn thế đâu, nhưng còn gia đình, vợ con.... :)

Bawin

Xe hơi
Cả thế giới chắc chỉ có VN mới có cảnh xxx tìm cách bẫy người tham gia giao thông vi phạm . Suy đồi quá rồi ... suy tàn luôn đê .

mopmi

Xe tăng
Sáng nay 8h30 em cũng chạy qua đây, thấy Gezt bạc 30z-1509 đỗ đúng biển 40km. Ko biết có phải xe này ko vì mấy lần trc cũng đỗ đây, nhưng sáng nay ngó thấy 1 bác tài ngồi ghế lái. Chạy lên đoạn xx chốt thấy 1 bác Toy dính đạn!
Xe này trước đây hay bắn TD ở QL 21 Hòa lạc, nay anh Thăng cho tháo bỏ biển báo 420 ở đoạn QL này. Thế nên các anh xxx mới rút về đây mai phục.

suzu37

Xe container
Em ủng hộ các anh ý kiểm tra tốc độ.

Em đi cái đường này cũng khá nhiều lần kể từ khi nó được mở ra, vẽ vạch, đặt biển.

Tuy nhiên, có một điều em thực sự chưa rõ, nếu có anh nào từng thao tác ở đó thì giải thích giùm em câu hỏi này nhá. Em cảm ơn trước. :D

Câu hỏi là, giả sử em chạy với tốc độ 44,5 Km/H. Qua biển một tẹo, các a H giương xúng, bòm. Hạ xúng, đọc số, thấy vi phạm. Gọi đàm, đọc biển. Bên ngoài nghe đàm, tiến ra vị trí.

Với từng ấy thao tác thì mất bao lâu? Thời gian ấy đã đủ để em đi ra tới đường gom chưa ạ?

ubisapro

Xe trâu
Xe này trước đây hay bắn TD ở QL 21 Hòa lạc, nay anh Thăng cho tháo bỏ biển báo 420 ở đoạn QL này. Thế nên các anh xxx mới rút về đây mai phục.
Bỏ biển đến đoạn nào vậy cụ ơi. Em cũng hay đi QL21 về gần Luc quân 1 vì nhà vợ gần đó. Thứ 7 rùi em đi, thấy mất toi cái biển khu đông dân cư, đến ngã 4 gần cầu Hòa lạc cắm biển 50, qua ngã tư có biển hết hạn chế 50 ngay. Em cũng thấy lạ, nhưng hôm thứ 7 rùi em mới thấy bỏ biển lần đầu, từ đó về nhà vợ em có 2km thế là em cứ đều 50 đi cho yên tâm. Đến đoạn nào mới cắm lại biển khu đông dân cư vậy cụ, cách Sơn tây bao nhiêu km để em biết trước. Hóa ra cái đội bắn chỗ Mễ trì là từ QL21 đoạn cầu Hòa lạc xuống ah:))

HiepPQ17

Xe máy
Bớ cáo các cụ là chiều nay lại thấy núp trong Morning màu bạc đỗ đúng biển hạn chế 40km/h. Lại còn che tấm chắn nắng ngụy trang trong khi đó hướng che để ngắm bắn lại là hướng Đông Nam! Buổi chiều nắng thì hướng ngược lại! :))
Đúng rồi, chiều qua với sáng nay em đi vẫn con Morning. Mấy hôm lại đổi xe tí cho a e chủ quan :D Sáng nay có nắng đâu mà vẫn che như thường cụ ạ :D

vietran

Xe ba gác
Bọn nó hay bắn ở đấy lắm, chỗ giao thông nguy hiểm hay tai nạn hay bến tàu bến xe xe khách đi láo léo thấy đứng ra mà phân giải gt hay hạn chế tai nạn, toàn đứng chỗ vớ vẩn.
Hôm thứ bẩy rồi em đang líu lo 1 mình 1 đường thanh thang phố xá đi từ Garden ra đại lộ để đi hóng gió sông Hồng thì đột nhiên đệm phanh giữa đường rộng 50m như có linh tính mùi gì quanh đây, xe từ từ về tốc độ 50, đến đúng biển 40 thì về 40km/h, để khỏi sốt ruột thì với tay thay đĩa nhạc vàng nghe thái thanh ca biệt ly, vừa ngửng lên thì thấy 3 anh vàng chóe lọe xồ ra giữa đường, 1 lao vèo qua đầu sang bên lái, 1 đi giật lùi giữa xe và 1 đúng hàng đinh bên phụ (tức đâm thì giữa lốp) bên phụ, em bình tĩnh cừoi nhạtvaf nhìn gương hậu thấy 1 em mẹc GL đằng sau, em con mồi của các chú đấy, sợ xe sau đâm mít lên em k phanh mà oánh lái chữ chi theo 3 anh áo vàng kia làm các anh chạy té ra như tép bị vẩy nước, định phanh lại hạ kính nói mấy câu dưng thôi vì nhớ các cụ hay nói cái gì cứ gì mà người cứ đi ấy, mí l;ịa bản nhạc đương hay.

Nói thật là tuy tốc độ 40 nhưng với em đã chạy lâu năm và em éo sợ cái màu vàng, chứ phải mấy mợ mới lái mà yếu vía với màu vàng thì kiểu sồ ra đường này có ngày nát bét

mopmi

Xe tăng
Bỏ biển đến đoạn nào vậy cụ ơi. Em cũng hay đi QL21 về gần Luc quân 1 vì nhà vợ gần đó. Thứ 7 rùi em đi, thấy mất toi cái biển khu đông dân cư, đến ngã 4 gần cầu Hòa lạc cắm biển 50, qua ngã tư có biển hết hạn chế 50 ngay. Em cũng thấy lạ, nhưng hôm thứ 7 rùi em mới thấy bỏ biển lần đầu, từ đó về nhà vợ em có 2km thế là em cứ đều 50 đi cho yên tâm. Đến đoạn nào mới cắm lại biển khu đông dân cư vậy cụ, cách Sơn tây bao nhiêu km để em biết trước. Hóa ra cái đội bắn chỗ Mễ trì là từ QL21 đoạn cầu Hòa lạc xuống ah:))
Mới bỏ biển khu đông dân cư và anh # cho dựng 2 biển này ở 2 ngã tư là Lục quân và Hòa lạc. Biển dựng cách ngã tư khoảng 100m. Biển đó đây a.

Chỉnh sửa cuối: