[Thảo luận] Bắn tốc độ tại Xuân Mai hướng đường HCM

xevomua

Xe tải
Hôm qua lần đầu tiên em đi đg mòn về Vinh
Theo sát 2 em xe tải lừ lừ, e mới quyết định vượt được 50m thì xxx ra chặn. Giữ đúng tinh thần e hỏi lỗi gì, một xxx trẻ rất nhã nhặn nói quá tốc độ, e nghĩ k thấy súng ống đâu sao lại quá đc nhỉ :D
E cần hình ảnh ?
XXX: ok, a đợi chút...

Một lát sau 1 xxx khác vác súng tới: 61/50. Lần đầu e nhìn thấy hình ảnh các cụ ạ :((
Biên bản và vui ve hẹn 1 tuần giải quyết thôi :)

Các cụ cho e hỏi là hình ảnh ntn là chuẩn ?
Và với lỗi như em thì đóng góp cho ngân sách nhà nước bao nhiêu ạ ?

mopmi

Xe tăng
Với lỗi của cụ thì cụ đóng góp cho NSNN 2 củ rưỡi cụ ah. Rút kinh nghiệm lầ sau cụ nhé, Lái xe theo biển.

ngungo thien ly

Xe container
Đường này hay núp ở đoạn cong cua, xuống dốc các cụ mạnh dạn thêm tí phanh nhé, làm 2 năm nay rồi thu khá lắm. Có con buổi sáng trắng biển 29A. 663.9x dán kính đen xì. Các cụ đừng đi theo xe tải bọn này đã được bảo kê rồi, không tin cụ cứ dừng ở chốt mà xem, nó quá tải, đè vạch vượt tại nơi cấm vượt...qua chốt còn được chào cơ, chỗ em hay chơi gần đấy em biết, toàn đi 40km/h cho các cụ nối đuôi đỡ mất tiền có cụ nào đi sau đừng mắng em chim mồi nhé

xe than

Xe tăng
Đoạn miếu môn phải không cụ chủ?

xe than

Xe tăng
Đường này hay núp ở đoạn cong cua, xuống dốc các cụ mạnh dạn thêm tí phanh nhé, làm 2 năm nay rồi thu khá lắm. Có con buổi sáng trắng biển 29A. 663.9x dán kính đen xì. Các cụ đừng đi theo xe tải bọn này đã được bảo kê rồi, không tin cụ cứ dừng ở chốt mà xem, nó quá tải, đè vạch vượt tại nơi cấm vượt...qua chốt còn được chào cơ, chỗ em hay chơi gần đấy em biết, toàn đi 40km/h cho các cụ nối đuôi đỡ mất tiền có cụ nào đi sau đừng mắng em chim mồi nhé
Cứ đi đúng tốc độ sao phải đi 40, rùa bò lắm.