Bangkok: giúp em phát

Mai

Xe đạp
Cảm ơn các bác,
Em đã vodka bác XeUi vì thông tin chi tiết.
Em cũng vodka bác Dương - Anhemvietnam, vì tuần sau em sẽ có thổ dân làm bạn rồi. Tuần sau tối thứ 4 sang em sẽ goi cho bác nhé.

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
O^i gioi o'i, tua^`n sau bac Duong chua^n bi tie^p doa`n GIANG MAI tu` VN sang nhe'.
<sozi ko go duoc Tieng Viet>

anhemvietnam

Xe tải
ui trời , bác GIANGMAI đi có coi ngày không mà hên thế
nguyên tuần rồi em đổ bệnh nặng nằm ỳ 1 chỗ, mới khỏi bệnh thì nghe tin co bác GiangMai anh của bác GiangTrọc :D sắp qua!!!
Welcome bác Mai (b) (b) (b)

Thành viên sợ vợ
hehe, í iem là em đi cùng bác Mai ạ, mà bác đã kiếm được mấy chỗ mua đồ chơi oto chưa?

anhemvietnam

Xe tải
em kiếm được chỗ độ body rồi, thằng bạn nó mới chỉ, nằm ngay gần chổ em ở, có nguyên 1 cái gara lớn như cái trường học, công nhận em chuối thiệt:( :( :( , có đều dạo này ra đường giăng nắng dữ quá, đổ bệnh mới khỏi, đợi 2 bác qua đi chung luôn vậy !!!
còn mấy cái đồ nội thất, siêu thị bán đầy, còn cái kiếng hậu mà bác Zip giới thiệu hôm bữa em đi lùng về đổ bệnh mà vẫn không thấy +o( .

Mai

Xe đạp
Bác gộp tên em và bác Giang lại nghe phát kinh được, buốt hết thằng bé, không ổn tý nào.

Bác Giang đi hôm nào vậy? Chiều thứ tư 19/7 em sang tới nơi, 3 anh em mình gặp nhau ăn tối nhé?

anhemvietnam

Xe tải
welcome gia đình của bác xebo !!!
Em đóan là gia đình bác đi theo tour du lịch phải không? Nếu đúng thế thì bác sẽ có 1ngày free thích đi đâu thì đi đấy, hy vọng sớm gặp bác và gia đình.
Sao số em hên thế , vừa khỏi bệnh là có các bác sang thăm liền !!!

anhemvietnam

Xe tải
Shopping thì nhiều lắm bác ơi, còn về đi chơi thì em mới đi Pattaya ah, hôm bữa em định đi Puket thì bị sóng thần, may mà phút cuối em ở nhà!!!
Trong Bangkok thì có Dreamwork trong đó có nhiều trò cảm giác mạnh, có 1 vài người bạn em thì mới ra đảo chơi về, để có gì em hỏi lại thêm

Thành viên sợ vợ
Mai nói:
Bác gộp tên em và bác Giang lại nghe phát kinh được, buốt hết thằng bé, không ổn tý nào.

Bác Giang đi hôm nào vậy? Chiều thứ tư 19/7 em sang tới nơi, 3 anh em mình gặp nhau ăn tối nhé?
Em đang kẹt ở SG, đầu T8 mới sang được, chúc bác vui vẻ, AN TOÀN, heheh

anhemvietnam

Xe tải
Bác MAi qua đây đã có em lo rồi mà bác còn chúc thêm 2 chữ AN TÒAN in to nữa là sao dzậy? (h) (h) (h)

anhemvietnam

Xe tải
trờiiiiiiiii, pó tay bác Giangtrọc nhà ta !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Super_FOX

Xe đạp
He he, Tên GIANG TRỌC kia đi BKK sao ko báo anh, dạo này tháng nào cũng pahỉ đi BKK 1-2 chuyến mệt đ tả đc :'(

Lúc nào đi nhớ báo nhé, anh chỉ cho 1 khái niệm rất hay của giới trẻ BKK (và cả giới già) đúng theo phưưong châm "NGON + BỔ + RẺ..." của người VN ;)
Copy to bác Dương (anhemvietnam): bác ở bên đó lâu chắc biết khái niệm này - GIGG (h)

Thân,

PS: Thế đã bán đc Pre đen chưa :))

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

anhemvietnam

Xe tải
Super_FOX nói:
He he, Tên GIANG TRỌC kia đi BKK sao ko báo anh, dạo này tháng nào cũng pahỉ đi BKK 1-2 chuyến mệt đ tả đc :'(

Lúc nào đi nhớ báo nhé, anh chỉ cho 1 khái niệm rất hay của giới trẻ BKK (và cả giới già) đúng theo phưưong châm "NGON + BỔ + RẺ..." của người VN ;)
Copy to bác Dương (anhemvietnam): bác ở bên đó lâu chắc biết khái niệm này - GIGG (h)

Thân,

PS: Thế đã bán đc Pre đen chưa :))
Cái khái niệm này đ/v em nó mới mẻ quá :D , bác có thể bật mí dùm em được không? *-) *-) *-)

xebo

Xe bò ! ©
Super_FOX nói:
Bác Fốc ơi chỉ cho em với, cuối tuần này em lại sang đấy rồi.

cvn

Xe buýt
Tuần sau em cũng có lịch sang BKK, chỉ luôn cho em với! Cảm ơn bác trước!