Báo cáo sai phạm đối với một số bài viết của thành viên k_ngan124

Trạng thái
Thớt đang đóng

vietran

Xe ba gác
Thơ cụ chủ hay quá, em thật
Còn thơ nhái, hay fun thì gọi là cải biên ..thì đúng như cụ nói: nát thơ

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Đầu tiên :
Thứ 2 :
Thứ 3:
Thứ 4:

Vài gợi ý về cách giải quyết - tùy bạn lựa chọn:
...

Xin lỗi cả nhà đã để chuyện ko đáng có như này, đang từ fun thành mất fun rồi.

ps riêng với Đức
...
Xong cái này thì bác thay cái này vào avatar cho chuẩn căng nét luôn :)

Thát-chơ thật :P

Khonghieu

Xe container
Thớt bị xoá rồi thì phải. Coi như xong :))

dangtuan999

Xe container
Thớt bị xoá rồi thì phải. Coi như xong :))
Dù thớt đó xóa rồi thì những trích dẫn của cụ MĐ ở đây vẫn còn giá trị. Em cũng đã PM cho mợ ấy và đề nghị mợ ấy xin lỗi cụ MĐ cho đàng hoàng. Cái tên thớt Trống vắng đó khởi đầu do em lập nên, đã qua 2 lần trên 100 trang; đến lần thứ 3 thì mợ ấy lập, ít nhiều cũng dính đến tên em trong đó - nên cũng có ảnh hưởng đến em. Nếu mợ ấy không xin lỗi cho đàng hoàng thì em sẽ có ý kiến tiếp.

Chỉnh sửa cuối:

bsphongnb

Xe container
Dù thớt đó xóa rồi thì những trích dẫn của cụ MĐ ở đây vẫn còn giá trị. Em cũng đã PM cho mợ ấy và đề nghị mợ ấy xin lỗi cụ MĐ cho đàng hoàng. Cái tên thớt Trống vắng đó khởi đầu do em lập nên, đã qua 2 lần trên 100 trang; đến lần thứ 3 thì mợ ấy lập, ít nhiều cũng dính đến tên em trong đó - nên cũng có ảnh hưởng đến em. Nếu mợ ấy không xin lỗi cho đàng hoàng thì em sẽ có ý kiến tiếp.
Ghớm cụ cứ mơ hão, với cái thái độ thế kia mà đòi mợ ấy xin lỗi đàng hoàng á.
Đối khi 1 câu chữ cũng đủ để nói lên tầm nhận thức của 1 con người cụ ạ.

Khonghieu

Xe container
Phải nói là ảnh hưởng thật. Tự nhiên em ghét cụ dã man, đi đâu cũng bắt lỗi. Nghi oan cho cụ các kiểu. Cụ không nói em còn đì cụ nhiều :))

Khonghieu

Xe container
vẫn còn cái nick k_ ngan 124 tự dưng nổi như cồn về thuổng thơ đó chi cụ, xong là xong thế lào?=))
Cái vụ cần nổi thì không nổi. Lại nổi ba cái chuyện tào lao này.

dangtuan999

Xe container
Phải nói là ảnh hưởng thật. Tự nhiên em ghét cụ dã man, đi đâu cũng bắt lỗi. Nghi oan cho cụ các kiểu. Cụ không nói em còn đì cụ nhiều :))
:((:((:(( Đời nó thế đấy. Làm bây giờ đ.ếch dám lập thớt tên Trống vắng nữa. :((:((:((

Thị Vẹt

Xe tải
Đầu tiên : nếu làm chủ thớt ko hài lòng về chuyện thấy thơ bị xuyên tạc thì xin lỗi
Thứ 2 : Bài nào nguyên bản thì luôn để chữ st còn bài nào có chỉnh sửa cho hợp với ý thì ko có chữ đó ( ghi st cũng ko đúng - ko ghi cũng bị nói)
Thứ 3: Các post mang hình thức Fun là chính, mọi người tám với nhau và hoàn toàn PHI LỢI NHUẬN và cũng chẳng có mục đích gì ngoài chuyện vui vẻ.
Thứ 4: Chưa bao giờ có ý định cạnh tranh tác quyền với bạn MĐ, bạn cứ giữ lấy các tác phẩm của mình.

Vài gợi ý về cách giải quyết - tùy bạn lựa chọn:
- Mình xóa các bài viết của mình
- Bạn nhờ mod xóa các bài viết của mình
- Bạn có gợi ý thêm gì cứ nói

Xin lỗi cả nhà đã để chuyện ko đáng có như này, đang từ fun thành mất fun rồi.

ps riêng với Đức
Mệt nhỉ, đang ở ngoài đường mà có người alo nên vô coi. Ở đoạn này tìm đc hàng có nét niếc cũng vất vả phết
Trước đánh giá cao BKF nhưng ... thôi, đây là chuyện ngoài lề. Nhỉ ???
À bạn hay nghe nhạc chế ko ???
Tài thật, viết mấy dòng thế là phủi sạch. Cứ như chuyện chẳng liên quan gì đến mình vậy. Và dường như chính bản thân tôi mới là người có lỗi trong chuyện này thì phải.
Còn về cách xử lý thì xin lỗi vì tôi không phải thành viên Ban điều hành diễn đàn nên không có quyền giải quyết. Tôi chỉ thấy có sai phạm và phản ánh. Còn xử lý như thế nào là do Ban điều hành và quy chế của diễn đàn.

Nói chung sự việc như đã nêu, tôi không còn gì để nói thêm. Tôi chờ đợi một động thái tích cực từ Ban điều hành diễn đàn.
Xin hết ạ.
---------
Xong cái này thì bác thay cái này vào avatar cho chuẩn căng nét luôn :)

Thát-chơ thật :P
Những năm 2007, cái thớt thơ đối đáp, nối vần là đặc sản OF trong đó nhà thơ già Quốc Bảo đã đi vào lịch sử OF, ngày nay nick k_ngan124 bôi vào lịch sử OF 1 vết nhơ về đã ăn cắp còn la làng thật là nực cười nhưng cũng thật đau lòng, đến fun và vui cũng phải đi thuổng về thì đúng là không còn gì để nói

Phương

Xe buýt
Em nghe ở đâu đó rằng cố tình làm cho người khác hiểu nhầm cũng là một hình thức gian trá, ở đây theo em cũng là một kiểu cố tình làm người khác hiểu nhầm rằng thơ hoàn toàn do mình sáng tạo ra.
Không thể thấy người ta đứng đ ái đầy đường thì mình cũng tụt quần ra đ ái được, thế thì ngoài việc bắt chước ra cái não còn làm được việc gì? em thấy câu trả lời đó thật hàm hồ, xuất phát từ cơn nóng giận nhất thời thì phải :(

o_o

Xe hơi
Mợ này thích đạo thơ anh
Đức kia điên tiết lôi ra hành
Hạ cho một phát lên trên nóc
Tủ kia ngồi ngắm gà khoả thân :D

mi pha

Xe hơi
đạo thơ lạc hết cả ý thành ra ko tôn trong tác giả rồi.... mà thơ đạo thì lủng củng quá đọc chả ra cái làm sao cả

o_o

Xe hơi
Nói chung là mợ này ngắn nghĩ hoặc rảnh rỗi sinh nôing nổi thôi
CÁC CỬ CHI XIN HÃY KHOAN DUNG

Khonghieu

Xe container
đạo thơ, tạo thread rất là dạt dào cảm xúc, giờ cháy nhà ra mặt chuột, hóa ra toàn đồ giả, cảm xúc giả, thơ thì thuổng về, thêm mắm dặm muối vô đọc như mứt rồi lộ tổ chuồn chuồn, em mà chơi hèn thế, nói thật em là em về nhảy *** xuống bể phốt cho nó đỡ ... mùi
hô hố, khổ mỗi cụ dangtuan999, thơ phú thi hứng xây được 2 tầng, đến tầng 3 tự nhiên bị kẻ nào đó xây bằng ... mứt=))
chắc thánh thuổng kia thấy bị lật tẩy, nhục quá nên chém vớt nốt bài post xin lỗi tác giả, cố tỏ nố chút khí phách ngang tàng giả tạo cuối cùng để ra vẻ ta đây cũng có thớ chứ éo đến nỗi nào. =))=))
Một ông thì bóp đầu nhăn trán nghĩ thơ, chỉ sợ người ta chê, một ông thì Google rồi phẫu thuật =)) Thế mà đáp qua đáp lại mấy chục bài thắm tình đồng chí như thật =)) Em mà bị như cụ Tuấn chắc phải tu hết chai Vodka cho đỡ akay, vì cảm xúc của mình bị tung hứng thô quá =))

Thị Vẹt

Xe tải
Một ông thì bóp đầu nhăn trán nghĩ thơ, chỉ sợ người ta chê, một ông thì Google rồi phẫu thuật =)) Thế mà đáp qua đáp lại mấy chục bài thắm tình đồng chí như thật =)) Em mà bị như cụ Tuấn chắc phải tu hết chai Vodka cho đỡ akay, vì cảm xúc của mình bị tung hứng thô quá =))
Cụ này lại nhè cụ Tuấn để sát muối kể cũng fun thật =))

Khi bác k_ngan124 đạo và chỉnh sửa thơ của cụ Minh Đức, em thấy không nên nhưng vẫn còn có chút thông cảm
Nhưng sau khi đọc cmt xin lỗi của k_ngan124 thì em tiếc cho cái sự thông cảm của em

Trạng thái
Thớt đang đóng