Bảo vệ trường sa

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngocdan_lep

Xe đạp
Cụ 3Gai cho phép em được trích một số ảnh Ngộ nghinh Trường Sa lên diễn đàn khác nhé ! Ảnh hòm đạn của cụ làm em cay mắt quá ...!

phongvvv

Xe tải
Cụ 3Gai cho phép em được trích một số ảnh Ngộ nghinh Trường Sa lên diễn đàn khác nhé ! Ảnh hòm đạn của cụ làm em cay mắt quá ...!
Em cũng mạn phép xin cụ chủ thớt copy mấy cái ảnh trên này, blog...làm của để dành theo cụ ngocdan_lep luôn ạ :D

BIBI111

Xe tải
dạ thưa bác 3gai! em băm rồi, là DVDCS hihi. nhưng dọc bài của bác thấy hay ghê. cám ơn bác

sleepdriver

Xe buýt
Đi đảo làm nhiệm vụ nỗi nhớ đất liền hẳn là thường trực. Thế nhưng điều làm em ấn tượng có lẽ hơi ngược một chút; đó là tình cảm gắn bó với điểm đảo của người chiến sĩ khi đã hoàn thành nhiệm vụ và trở về đất liền. Điều mà có lẽ không vị chính ủy nào, chính trị viên nào có thể giáo dục cho chiến sĩ của mình vì tình cảm đó là tự thân. Ké bác chủ thớt cái ảnh em bắn được tại đảo Núi Le, trên bậu cửa sổ gần giường của một chiến sĩ đã trở về đất liền (vì lý do privacy, em xóa mờ tên và số đt của cậu lính)

Uploaded with ImageShack.us

hcmt

Xe điện
Em cũng thấy cảm phục các chiến sỹ Trường sa thân yêu.
Có cụ nào có bản đồ Quần đảo Trường sa, Hoàng sa chi tiết, đảo nào thuộc nước nào đang quản lý không, cho em xin. Em vẫn chưa hình dung hết về tranh chấp HS, TS các cụ ợ

ngocdan_lep

Xe đạp
Em thấy cái này nhưng chú thích bằng tiếng Anh cụ tham khảo tạm nhé !

Chỉnh sửa cuối:
Em thấy cái này nhưng chú thích bằng tiếng Anh cụ tham khảo tạm nhé !
Xem bản đồ thấy "thế trận" của mình là liên hoàn nhất nên cũng yên tâm các cụ nhỉ. 2 đảo phía bắc hơi bị lẻ loi nhưng may là bị kẹp giữa Philippines!

springsea

Xe container
Nhìn quả Fiery Cross mà thấy căm x-(

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Không,
Toàn anh em cả mà,

Có chút hiểu lầm thoai,

Iem thì chả có tý lửa nào đâu (mát lém), còn cụ 3G chỉ ghét em chút chút thoai, từ nãy đến chừ cụ ấy hạ thủy lâu roài ạ (dự thía),

He he he.
Hôm nào phải uống bia hơi vỉa hè thật thì mới hết ghét, nhé!

3Gái

Xe tăng
Website

3Gái

Xe tăng
Website

3Gái

Xe tăng
Website
Tặng các cụ hình 1 thành viên nam trong đoàn tán thành viên nữ trong đoàn bên mạn tàu HQ996 trên chuyến công tác Trường Sa. Phòng ở của chúng cháu ở dưới tầng, chúng nó tán nhau ngay phía trên, chẳng... kiêu nể gì ai. Đi hơn 10 ngày, ăn uống đầy đủ và chén no nê đồ biển (đạm nhiều), ăn ngủ lạ điều độ nên cứ thấy gì liên quan đến ái là rộn ràng hết cả hàng họ. Chỉ cái quả cô nữ quay mông thế này mà mấy phòng thay nhau kéo đến... ngắm. Mình còn thế, nữa là lính đảo, cả năm thiếu thốn phụ nữ. Hu! Hu!

Car_Passion

Xe buýt
Website
www.SdtWorld.vn
Tặng các cụ hình 1 thành viên nam trong đoàn tán thành viên nữ trong đoàn bên mạn tàu HQ996 trên chuyến công tác Trường Sa. Phòng ở của chúng cháu ở dưới tầng, chúng nó tán nhau ngay phía trên, chẳng... kiêu nể gì ai. Đi hơn 10 ngày, ăn uống đầy đủ và chén no nê đồ biển (đạm nhiều), ăn ngủ lạ điều độ nên cứ thấy gì liên quan đến ái là rộn ràng hết cả hàng họ. Chỉ cái quả cô nữ quay mông thế này mà mấy phòng thay nhau kéo đến... ngắm. Mình còn thế, nữa là lính đảo, cả năm thiếu thốn phụ nữ. Hu! Hu!

Ảnh cụ ấn tượng quá, cũng là con người cả nên nó có cả phần con lẫn phần người. Những chuyện này là chuyện hàng ngày ở xã thôi :D. Em thấy mấy chú lính đảo là hơi bí, không biết các chú có bí quyết xử lý thế nào :)].

maycayT75

Xe đạp
sao nhà cháu không xem được hình nhỉ? nhờ bác Hải xem lại được không ạ!

pain

Xe ba gác
"Ảnh cụ ấn tượng quá, cũng là con người cả nên nó có cả phần con lẫn phần người. Những chuyện này là chuyện hàng ngày ở xã thôi :D. Em thấy mấy chú lính đảo là hơi bí, không biết các chú có bí quyết xử lý thế nào "

Em dự là sai năm quân cụ ợ:-bd

Chỉnh sửa cuối:

Catmatpat

Xe điện

Cụ 3GAI chọn đúng lúc đúng chỗ thía?hay lạ cụ phải thập diện mai phục cả buổi mới được tấm này=D>. Nhưng iem vẫn thắc mắc một chút, nhìn thế thì khoái quá rùi, nhưng chị em có được tắm thường xuyên không cụ? Chứ nếu "kém tắm" thì..huhu

Chỉnh sửa cuối:

cerato08

Xe điện
Trước kia thì đúng, bây giờ chưa hẳn. Nhà cháu chỉ dám nói vậy. Thớt này cũng chỉ dám đưa lên những hình ảnh vũ khí - khí tài đã được công khai trên TTĐC. Chân thành cảm ơn cụ đã đóng góp ý kiến! \:D/
cụ cho em hỏi ngu tí TTĐC là gì ạ?

sleepdriver

Xe buýt
Cái ô cửa sổ tầu tròn tròn trông thế mà gây được nhiều cảm hứng phết. Đồng cảm với bức ảnh trên nhưng ảnh của em lãng mạn hơn nè, cũng tròn tròn ... (Em ké bác 3 Gai tý nhé, hết thời hiệu hoặc bác không ưng thì em xin rút lại sau ạ hi hi)

1. Trăng của lính

2. Vọng nhớ Nhà Giàn

Cũng tạm được các bác nhỉ?

3Gái

Xe tăng
Website
Cái ô cửa sổ tầu tròn tròn trông thế mà gây được nhiều cảm hứng phết. Đồng cảm với bức ảnh trên nhưng ảnh của em lãng mạn hơn nè, cũng tròn tròn ... (Em ké bác 3 Gai tý nhé, hết thời hiệu hoặc bác không ưng thì em xin rút lại sau ạ hi hi)

1. Trăng của lính

2. Vọng nhớ Nhà Giàn

Cũng tạm được các bác nhỉ?
Cụ Sờ lép cho nhà cháu xin mấy hình này vào lưu trữ để làm những thớt sau nhé!

Trạng thái
Thớt đang đóng