[Funland] Bất động sản Mũi Né, Phan Thiết

Canon_D70

[Tịch thu bằng lái]
Đất giáp ranh 350 , phía ngoài VNG cụ giữ lại đi , cụ mất bao công sức cho ra cái sổ đỏ em biết , chỉ là trong thời gian này chưa chia được ra lô nhỏ
nhỏ nhất hiện nay đang cho 1000 m
Thông tin sát nhất , mới nhất là Thành phố đang chuẩn bị duyệt cho TN lên Phường , giờ nó là ONT , 2 năm sau nó chuyển thành ODT , sức đầu tư lơn như summerland , Nova .... đầy thằng đang xin dự án cả 1 đống chờ tỉnh duyệt mà còn chưa duyệt ,
có 2 thằng khả năng cao bị thu hồi dự án là thằng HQ và thăng Kossy , còn thằng Hải phát theo em biết là rụng rồi , cụ mà bám theo HP thì cho ra đi luôn
đất 715 vũng sâu vùng xa giờ thì đồng ý giá còn thấp , 3, 4 ,5 triệu xem ra chả bằng đất quê, đất ruộng ở các tỉnh lẻ vì thế nên vẫn đưa đẩy được, có sao đâu !
còn thằng của cụ chặt đầu em đi nó vẫn mèng phải có giá 8, đến 10 triệu , em chưa nói hơn .... cụ bán đi xong cầm tiền chỉ mất giá mà có tiêu hết được đâu ? lại phải đi mua , vậy cụ móc đâu ra đất đẹp tuyệt vời như thế nữa ??? hay cụ chơi bài trông vào số đỏ thì em ko nói ..... em ví dụ cho cụ sáng nay dưới cổng chào giao dịch đã 7,5 triệu mảnh đất quá đẹp , em định múc mà do đến sau nên phải chờ , của chị Trâm trước là chủ Seahorse , chi ấy tầm nhìn xa đã lên 3000m ONT , sổ đỏ đàng hoàng ,chị ấy là người uy tín em tâng thêm lên mà chị ko chịu dù chưa cầm đồng nào của bên mua
..... tóm lại lộ nhiều quá bất lợi , em chỉ khuyên cụ nên kê cao gối ngủ , ....đã đến thời thì , muốn nghèo cũng khó !!!
chúc cụ ngủ ngon !

tolia82

[Tịch thu bằng lái]
hề hề
Em đang làm thủ tục thôi , và chờ luôn
Em bán đâu , có mấy sào , của anh em từ năm trước , giờ em phải trả đất chứ cụ
Còn em để chơi 10 năm giống cụ xem sao !
chiều tối rảnh mời cụ vài ly bia nhá !

Luxgen suv

[Tịch thu bằng lái]
Đất giáp ranh 350 , phía ngoài VNG cụ giữ lại đi , cụ mất bao công sức cho ra cái sổ đỏ em biết , chỉ là trong thời gian này chưa chia được ra lô nhỏ
nhỏ nhất hiện nay đang cho 1000 m
Thông tin sát nhất , mới nhất là Thành phố đang chuẩn bị duyệt cho TN lên Phường , giờ nó là ONT , 2 năm sau nó chuyển thành ODT , sức đầu tư lơn như summerland , Nova .... đầy thằng đang xin dự án cả 1 đống chờ tỉnh duyệt mà còn chưa duyệt ,
có 2 thằng khả năng cao bị thu hồi dự án là thằng HQ và thăng Kossy , còn thằng Hải phát theo em biết là rụng rồi , cụ mà bám theo HP thì cho ra đi luôn
đất 715 vũng sâu vùng xa giờ thì đồng ý giá còn thấp , 3, 4 ,5 triệu xem ra chả bằng đất quê, đất ruộng ở các tỉnh lẻ vì thế nên vẫn đưa đẩy được, có sao đâu !
còn thằng của cụ chặt đầu em đi nó vẫn mèng phải có giá 8, đến 10 triệu , em chưa nói hơn .... cụ bán đi xong cầm tiền chỉ mất giá mà có tiêu hết được đâu ? lại phải đi mua , vậy cụ móc đâu ra đất đẹp tuyệt vời như thế nữa ??? hay cụ chơi bài trông vào số đỏ thì em ko nói ..... em ví dụ cho cụ sáng nay dưới cổng chào giao dịch đã 7,5 triệu mảnh đất quá đẹp , em định múc mà do đến sau nên phải chờ , của chị Trâm trước là chủ Seahorse , chi ấy tầm nhìn xa đã lên 3000m ONT , sổ đỏ đàng hoàng ,chị ấy là người uy tín em tâng thêm lên mà chị ko chịu dù chưa cầm đồng nào của bên mua
..... tóm lại lộ nhiều quá bất lợi , em chỉ khuyên cụ nên kê cao gối ngủ , ....đã đến thời thì , muốn nghèo cũng khó !!!
chúc cụ ngủ ngon !
Cụ cho em hỏi hỏi khu Queen pear Mũi Né thì sao ạ, em mua từ năm 2019 mà mãi không thấy nó tăng

tolia82

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cho em hỏi hỏi khu Queen pear Mũi Né thì sao ạ, em mua từ năm 2019 mà mãi không thấy nó tăng
Cụ mua giá bao nhiêu ?
đương nhiên cụ mua đất dự án thì bị cắt ngọn rồi , Quen pearl thì tốc độ xây dựng chậm như rùa , hầu như ko tiến triển gì , có 1 tg Vin đã nhảy vào nhưng do ban quản lý dự án đòi giá quá cao nên vin khoảng 1 khu khác và làm dự án công viên biển khá lớn
Chủ đầu tư Quen Pearl còn đang vướng mắc lớn với dự án biển cạn ở lagi
Nhưng kiểu gì cụ chả có lãi , mấy năm qua đất tăng chứ ko giảm ! Đặc biệt vừa rồi đã khởi công sb , cụ để 2 năm nữa là OK , đến lúc đó bán sẽ có giá khi cao tốc đã hoàn thành
Đất Mũi né giờ khó kiếm mảnh đẹp , thợ săn từ SG và phía nam săn rất quyết liệt ,

tolia82

[Tịch thu bằng lái]
Ngày xưa thì 1 số cụ cò bảo em làm hàng .... vv
Giờ thì các cụ ấy biến mất !
Còn các cụ nào theo em thì trên đây chưa cụ nào chết , chỉ có lãi nhiều hay ít thôi
Có thằng em , đúng thời điểm mua vào , nhưng do lý do riêng bán ra đúng lúc covid nên ko lỗ mà chỉ lãi có mấy trăm
Còn 1 cụ cũng mua sát bên em người ta trả gấp đôi , lãi dc khoảng gần 5 củ to thì vẫn chưa muốn bán
Giờ , đất MN hở mảnh nào , bay mảnh đó
Đừng nói đến đất biển đẹp !

Luxgen suv

[Tịch thu bằng lái]
Cụ mua giá bao nhiêu ?
đương nhiên cụ mua đất dự án thì bị cắt ngọn rồi , Quen pearl thì tốc độ xây dựng chậm như rùa , hầu như ko tiến triển gì , có 1 tg Vin đã nhảy vào nhưng do ban quản lý dự án đòi giá quá cao nên vin khoảng 1 khu khác và làm dự án công viên biển khá lớn
Chủ đầu tư Quen Pearl còn đang vướng mắc lớn với dự án biển cạn ở lagi
Nhưng kiểu gì cụ chả có lãi , mấy năm qua đất tăng chứ ko giảm ! Đặc biệt vừa rồi đã khởi công sb , cụ để 2 năm nữa là OK , đến lúc đó bán sẽ có giá khi cao tốc đã hoàn thành
Đất Mũi né giờ khó kiếm mảnh đẹp , thợ săn từ SG và phía nam săn rất quyết liệt ,
em mua 02 lô biệt thự hàng D5 giá là 10,9 tr/m2 ạ, có đợt em muốn bán không bán được nên em để bẵng đó. Không biết bây giờ bán được bao nhiêu ạ. Em định ăn theo cái khu dưới Hải Phát làm mà nó bị dính chưởng nên nằm im từ đầu năm 2019 đến giờ..hjxx. Bỏ vào nơi khác chắc bây giờ em có gấp đôi, gấp 3 tiền rồi..:((

tolia82

[Tịch thu bằng lái]
Thì cụ Canon đã Thông tin HP rụng rồi
Theo dự án mệt lắm
Em dân đây , vì ham mà theo HP cũng phải sút ra 1300 m , theo 4 năm lấy về ko bangwf tiền lãi gửi ngân hàng , mà đất em sổ sách em làm gọn và đẹp lâu rồi
Trong khi đó - em vào chơi 1 mảnh nhỏ bên Tiến thành , có nhà , vì thích ngôi nhà nên em xuống tiền , giờ đã lãi gấp 3 lần so với chỗ HP rồi , mà em vẫn chưa cần bán ! Chờ đã
Còn của cụ nằm tầm 16 đến 20 triệu rồi

BabyBoss2018

Xe máy
đất bàu trắng các cụ ngâm cứu kỹ , rất nhiều đất khu này dính QH , bản đồ mới 2021 nhiều cụ còn chưa biết , dính vào rồi thì rút ngay còn kịp
đến lúc đi làm sổ TNMT nó đình chỉ thì muộn rồi
Em mua 2 ha trong năm 2018 , lúc đó giá còn rẻ bèo , căn theo bản đồ cũ mua ,may là thoát hết , hú vía bản đồ 2020 và 2021 khác nhau nhiều đấy
giờ em vứt đó đã , sốt cũng kệ , 10 năm sau tính tiếp
bác có qui hoạch cụ gửi em xin

tolia82

[Tịch thu bằng lái]
Em có , nhưng cụ muốn coi đoạn nào thì em chụp lại cho thôi
Bản đồ 2021 còn chưa ra TNMT cụ à
Cụ muốn coi đoạn nào thì cho em cái tọa độ VNy em chụp màn hình cho cụ vậy

hoaphamxaydung

Xe buýt
Có cụ nào đầu tư dự án Hamubay Phan Thiết không. Cho em ít thông tin

dungnv10

Xe tăng
em hóng tiếp đây

Dr Thanh Bùi

Xe container
Nay e thấy trên tivi sẽ thanh tra tình hình bđs Khánh Hòa , Đồng Nai , Phan Thiết, Lâm Đồng ...theo chỉ thị của Thủ Tướng .up cái ảnh các cụ cùng bàn luận

Chỉnh sửa cuối:

chuyenchemgio

Xe tăng
Cụ làm ơn chụp giúp em loanh quanh vị trí này được ko ah.
em có 1 mảnh ở đây mà check QH 2020 thì lên thổ cư, xã cho lên, mà tỉnh chưa cấp,
cám ơn cụ nhiều ah

BabyBoss2018

Xe máy
bác cho em xin cái số zalo với ạ.

chuyenchemgio

Xe tăng
của cụ đây

cụ tải về xong báo em để em xoá !
hình như cụ pin nhầm địa điểm em pin rồi cụ ah, chỗ của e nó ko phải ở bàu trắng, mà là phía sau của sân bay cơ cụ ah,
em check quy hoạch tới 2020, thì nó như này ,
.

Screen Shot 2021-04-12 at 22.31.41.png

,
nó là mặt đường QH 32m, như trên ảnh ah
.
.
phía sau của Sân bay Phan thiết,
,
,
Screen Shot 2021-04-12 at 22.38.09.png

Chỉnh sửa cuối:

Canon_D70

[Tịch thu bằng lái]
Sân bay là khu vuông to ,
Con đuòng của cụ nằm trên bản đồ là đường cắt với đường ra tà zon , theo ra Ql1
Còm phía bên dưới là hủm được thể hiện màu xanh
Cụ xem xong em sẽ xóa
Chúc cụ vui

Canon_D70

[Tịch thu bằng lái]
Khu bàu tàng có tay to , quan lục phẩm BT .... nhảy vào khoang 1 phát 28 ha
Cụ nên xem xét kỹ , dín vào nó .....khó thành !

dungnv10

Xe tăng
Khu bàu tàng có tay to , quan lục phẩm BT .... nhảy vào khoang 1 phát 28 ha
Cụ nên xem xét kỹ , dín vào nó .....khó thành !
mấy chủ đầu tư
Sunny Villa
Sentosa Vila

có ổn ko cụ.
nếu mua thì nên mua đất dự án hay cạnh những khu này vậy cụ

Canon_D70

[Tịch thu bằng lái]
Bản đồ 2020 ha ha , coi bản đồ này mà vào thì ..,,, vỡ mồm ! Nhất là đất TN ! :))
Chưa từng thấy nơi nào như BT , các quan và bọn chức sắc dám sửa bản đồ , từ 2014 , 2016 , 2018 ..... hài nhất là 2020 ! Chi tiết rất rõ ràng ha ha , sau khi đủn sạch hàng nhờ cái bản đò 2020 kia thì lại trở về nguyên thuỷ ! Các khu được tô màu xanh và một số bị che màu đen cho thêm tiền em cũng không bao giờ vào !
658 ha đất bị cái bản đồ 2020 kia cho hô ..... biến như phép màu !
Đội cò thì được cho không , biếu không cái bản đồ lởm cũng là bài đã được tính sẵn
Không phải bỗng dưng mà có đội cực mạnh đã ôm hết đất khu vực dọc con đường này và cũng không dưng ..... xả ra như lũ thế
Vụ sửa bản đò sắp mang ra xử
Còn nhiều kịch hay ,