Bị khoá không được đăng bài vì bài này !!!

masterlazy

Xe tải
BĐH cho hỏi tôi viết bài này có xứng đáng bị khoá nick không??? vì tội dùng tên nguyên thủ quốc gia không tôn trọng không?

Hay đi là ý kiến cá nhân của chụp mũ của chủ thớt khi không đồng quan điểm???

Mong ban điều hành chỉ giùm !!!

Cảm ơn

"Em ko cuồng Tin nhưng cụ đang bị cuồng đó, cụ lấy kiến thức 1 phía của cụ để phỉ báng mọi người trên diễn đàn là cái sai của Cụ.

Cụ dùng thông tin 1 phía, dùng 1 bài để phê phán 1 người mà chính cụ chưa đủ năng lực hay trình độ để phê phán như Putin là cái sai thứ 2.

trên group này có cả nghìn vạn bài trích dẫn rồi, ở đây mọi người đang tranh luận update thông tin và bảo vệ quyền được tư duy của mỗi người. Cụ tự áp đặt và phỉ báng những người ủng hộ Putin là cái sai thứ 3 của cụ.

Giờ em hỏi lại Cụ về việc cụ đưa ra, lúc LX đặt nuclear tại Cuba, Mỹ đã quyết định lúc đó là nuclear Cuba và ww3 nếu Nga ko rút? Vậy trường hợp đó cụ có chửi Kennedy thế ko?

Giờ đặt vào trường hợp của Putin vì lợi ích của dân tộc Nga, ờ thì là tồn vong của dân tộc Nga. Putin nói lời đó thì suy diễn của cụ trở nên quá 1 chiều phỉ báng ko???"

Chào cụ.
Bài viết vi phạm của cụ trong thớt

Ngay #1 có ghi rõ

2/ Bài viết không được khuyến khích
2.1 Đưa thông tin về cuộc chiến nhưng không dẫn nguồn hoặc nguồn không thể kiểm chứng
2.2 Bình luận mơ hồ, mang tính áp đặt, không có dẫn chứng cụ thể hoặc dẫn chứng sai, ngụy tạo...
2.3 Tổ lái về Việt Nam dưới bất cứ hình thức nào

Các thành viên viết bài dạng này sẽ bị xóa bài và mời ra khỏi thớt mà không cần thông báo

3/ Bài viết bị nghiêm cấm
3.1 Vi phạm nội quy diễn đàn, trong đó xử lý theo tình tiết tăng nặng với các vi phạm:
3.1.1 Bàn luận sang vấn đề chính trị
3.1.2 Có ngôn từ và cách gọi khiếm nhã với các Nguyên thủ quốc gia, các nhà hoạt động chính trị (ở đây em nhắc luôn: nếu không thể gọi chức danh kèm tên họ đầy đủ thì anh Tin, anh Zu là giới hạn cuối cùng để gọi tên Nguyên thủ Nga, Ukraine. Tương tự cho các nhà hoạt động chính trị và các tổ chức cá nhân khác)
3.1.3 Công kích, miệt thị tấn công cá nhân người khác
3.1.4 Bất tuân hoặc thiếu tôn trọng thành viên BĐH
3.2 Bài viết chỉ có link hoặc hình ảnh mà không có quan điểm của người viết

Tất cả các thắc mắc về quy định của thớt sẽ không được trả lời; người người thắc mắc sẽ bị xử lý mà không cần báo trước.

=========================================================

Còn đây là vi phạm của cụ: gọi nguyên thủ nước khác một cách khiếm nhã và điều này đã vi phạm khoản 3.1.2
Với vi phạm này, tôi dừng quyền viết bài cụ trong thớt, chứ chưa khóa nick cụ.

Sau đó cụ đã PM chất vấn và được trả lời, tuy nhiên cụ đã không công nhận, cho rằng tôi chụp mũ và khi tôi từ chối trả lời tiếp thì cụ lập thớt này

Dẫn chứng đã có, vây cụ còn ý kiến gì nữa không?

hminh2005

Xe điện
Các cụ quản trị cho em hỏi: Khi mình đăng cái gì đó vi phạm nội quy và bị tháo bánh xì lốp thì có cách nào để xem lại nội dung mình vi phạm, ở topic nào, thời gian đăng ... để còn rút kinh nghiệm ? Em nhớ hình như mình có 1 lần bị nhưng vì đăng xong cũng quên mình nói gì chỉ nhận được thông báo xì lốp. Nếu được thông báo qua PM về nội dung vi phạm có lẽ cũng sáng ra để khỏi lặp lại.

Các cụ quản trị cho em hỏi: Khi mình đăng cái gì đó vi phạm nội quy và bị tháo bánh xì lốp thì có cách nào để xem lại nội dung mình vi phạm, ở topic nào, thời gian đăng ... để còn rút kinh nghiệm ? Em nhớ hình như mình có 1 lần bị nhưng vì đăng xong cũng quên mình nói gì chỉ nhận được thông báo xì lốp. Nếu được thông báo qua PM về nội dung vi phạm có lẽ cũng sáng ra để khỏi lặp lại.
Chào cụ!
Cụ bị khóa nick này hay nick nào khác?

Phạt thẻ trên OF có 2 tools

1/ Phạt và có có PM thông báo: Nội dung bài viết vi phạm; phạm lỗi gì, hình thức phạt và thời gian chấp hành hình phạt.
2/ Phạt và không có thông báo gì.
Khi chọn tools này mod xử lý có thể chọn cách ghi hoặc không ghi thông báo: phạm lỗi gì, hình thức phạt và thời gian chấp hành hình phạt vào chính bài vi phạm.

Nếu nick của cụ không bị ban vĩnh viễn thì có thể rơi vào trường hợp 2 và mod không ghi lại nội dung.

hminh2005

Xe điện
Chào cụ!
Cụ bị khóa nick này hay nick nào khác?

Phạt thẻ trên OF có 2 tools

1/ Phạt và có có PM thông báo: Nội dung bài viết vi phạm; phạm lỗi gì, hình thức phạt và thời gian chấp hành hình phạt.
2/ Phạt và không có thông báo gì.
Khi chọn tools này mod xử lý có thể chọn cách ghi hoặc không ghi thông báo: phạm lỗi gì, hình thức phạt và thời gian chấp hành hình phạt vào chính bài vi phạm.

Nếu nick của cụ không bị ban vĩnh viễn thì có thể rơi vào trường hợp 2 và mod không ghi lại nội dung.
Cám ơn cụ. Em trc bị khóa bánh 1 tuần chỉ thấy ghi nội dung vi phạm ... bị khóa đến ngày ... Ý em là cái nội dung em viết bị khóa ý vì nhiều khi viết xong chẳng nhớ nội dung.