Bị vịn ở đường Trương Định - 200K có phá giá không các bác

phinm

Xe tăng
Hi các bác
Hôm chủ nhật, có việc phải đi thăm người bà con ở đường Trương Định. Vì là đường lạ nên mình đi rất cẩn thận để ý biển báo. Từ Đại La rẽ phải theo đường xẻ để vào Trương Định, trước khi rẽ đã nhìn biển không hề thấy có cấm xe con mà chỉ thấy biển cấm xe tải. Đi khoảng 200 m không thấy xe nào đi cùng chiều đã chột dạ, y như rằng có 1 chú *** đi xe máy vượt lên giơ binh khí lùa vào lề. Thôi thế là toi rồi. May trên xe có bà chị làm nhà báo, trình thẻ ra xin xỏ một hồi rồi đút vào túi chú tổ trưởng 200K, thế là trả giấy tờ cho đi
Các bác đi đường này chú ý nhé, nếu đi từ Bạch Mai lại thì nhìn thấy biển ngay nhưng đi từ Đại La lại rất khó nhìn thấy biển cấm rẽ phải. Theo các bác thì 200K cho lỗi này có phá giá không các bác, vì đây là lần đầu tiên kể từ khi có bằng (7-2006) mình bị *** hỏi thăm

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
200K là chuẩn rồi bác, đúng là đi từ Đại La thì khó nhìn thật, tuần trước có ông anh mới lái còn bị thịt 5 loét cơ.

V.T.A

Xe điện
Chia buồn nhé !!!Trương định là đường 1 chiều oto.
Chỉ có tý 2 chiều ~100 m từ Tân Mai rẽ vào Cty j đó thôi.
2 loét là lời rồi bác ơi

hung303

Xe điện
Vậy là ngon rồi bác ạ , mà ngay đầu đương TĐ có biển cấm cơ mà bác

quangdzung

Xe điện
Ơ thế hóa ra em xuân à. Em mất có 100k

A

Awake

[Đang chờ cấp bằng]
100 hay 200 đều được, hồi lâu rồi em cũng bị thịt 1 phát ở đây.

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
V.T.A nói:
2 loét là lời rồi bác ơi
thông thường là *** thu 200-300k 1 lần
nếu cãi đài thì lên 400K
đi từ nam lên bắc theo hướng Trương định bạch mai: cấm rẽ trái ( biển cách ngã tư 100 m) cấm quay đầu ( biên ở ngay ngã 4)
đi từ tây sang đông: biển cấm rẽ phải trương định khuất trong lùm cây cach ngã 4 khoảng 10m.

các bác chú ý

V.T.A

Xe điện
Bác Tuấn T.PKD Hải hà phải kỏ/nếu đúng em biết bác cách đây 7-8 năm ròi khi em ỏ bên văn phòng thằng Nhật SaTo.Chắc bác hay ra hàng Cafe góc MK với XXX sao mà rành thê.(y)

hanhlexus

Xe tải
Nhà em ở đương này,
Nên em có gặp bác nào sơ ý đi ngược chiều là em hiệu cho quay lại ngay (Nếu kịp), nhưng đa số xxx rình và đuổi theo ngay.

Ali G

Xe đạp
những trường hợp biển che khuất như bẫy thế này sao ko ai chụp đăng báo nhỉ? :( em mà bị bắt kiểu này em chụp ngay quả gửi nhà đài, dù sao cũng hi vọng góp phần làm giảm tệ nạn

QUANGVT1981

Đi bộ
Các bác đi từ Trương Định ra thì nhớ không được rẽ trái sang Đại La (mặc dù có biển cấm rẽ trái nhưng đặt xa và bị che khuất, đường Đại La lại không cấm oto nên nhiều bác chủ quan) đỗ sai làn ở đó cũng dính

huda032000

Xe máy
Chỗ ngã tư chợ Mơ đó nhiều bác dính chưởng vì đi từ đường Trương Định rẽ sang Đại La (vì chỉ thấy có biến cấm quay đầu mà không để ý biến cấm rẽ trái - mà tại sao phải cắm cả 2 biển trong khi cấm rẽ T là cấm quay luôn???). Tụi cắm biển cực "vô lo". Mong các bác lưu ý đừng nuôi béo các bác XXX.

tuanhaiha

Xe điện
V.T.A nói:
2 loét là lời rồi bác ơi
lối rẽ vào công ty gì đó là từ đường Mobifone Kim đồng Giáp bát Làng 8 đi sang

tuanhaiha

Xe điện
huda032000 nói:
Chỗ ngã tư chợ Mơ đó nhiều bác dính chưởng vì đi từ đường Trương Định rẽ sang Đại La (vì chỉ thấy có biến cấm quay đầu mà không để ý biến cấm rẽ trái - mà tại sao phải cắm cả 2 biển trong khi cấm rẽ T là cấm quay luôn???). Tụi cắm biển cực "vô lo". Mong các bác lưu ý đừng nuôi béo các bác XXX.
thế mới có cửa kiếm, phải cắm biển cấm rẽ trái từ rất xa để các bác tập trung sự chú ý vào cái biển cấm quay đầu tại ngã 4.
ke ke ke

tuanhaiha

Xe điện
V.T.A nói:
Bác Tuấn T.PKD Hải hà phải kỏ/nếu đúng em biết bác cách đây 7-8 năm ròi khi em ỏ bên văn phòng thằng Nhật SaTo.Chắc bác hay ra hàng Cafe góc MK với XXX sao mà rành thê.(y)
Bạn nào đấy nhệ Tôi đang ngồi đúng phòng Sato và anh Quang ngồi ngày xưa đậy Năm ngoái Sato có sang chơi, mang cả vợ con, lại lên chức to ở Niigata rồi. Ở đây vẫn còn Em Quỳnh đấy, có hỏi thăm 0?

Speedvn

Xe tải
các bác vui quá, nhưng có thẻ nhà báo mà bị 200k thì không hay lém, một bài xe máy hay cùn (xe hơi thì phải đóng giả làm tài xế) là e chỉ còn đúng 100k thui, anh có lấy giúp chứ không em chịu, e tài xế chưa lãnh lương mà (thỉnh thoảng bài này có work nhưng gặp thằng rắn quá thì dọa nó, ví dụ mình đang đi xe vi phạm mà nó không phải tuần tra gt, chỉ đứng ngã tư đường đuổi theo là sai phạm điều lệ, (có thể gây nguy hiểm cho người vi phạm) or mượn anh ba, anh tư ra thôi. Em thấy tốn tiền cho tụi này thì mãi mãi anh em cứ phải khổ, thà dọa nó or đóng phạt cho rùi, lỗi này có gì ghê gớm đâu, nói nó tao phải đóng phạt thì mày cũng viết tường trình mấy trang (vì tao khiếu nại). Nói chung em chưa bao giờ bị phạt (lái xe của em thì đã bị rùi và em phải đóng vì nó k có xiền) và em cũng không định cho tụi nó, đứa nào bắt em là em doạ và xin thôi (cả hai đều free) và e bị bắt cũng chục lần trong hơn 10 năm lái xe rùi mà quyết không tốn tiền. Hy vọng anh em sẽ không ngại mấy chú áo vàng đó. Đại uý trở lên thì xin, trở xuống thì doạ , e lấy kinh nghiệm bản thân thui.

200k vẫn đắt, Kế sách của em là chốt cửa lại bác ạ, mở hé cửa tí hỏi em sai gì hả anh, thấy có cơ hội té luôn :D 3 lần em làm như vậy rồi lần nào cũng thoát

V.T.A

Xe điện
Quỳnh Hộ Pháp vưỡn làm đó à bác.Em ra trường lĩnh lương tháng đầu tiên trong đời ở Kamenda đó thôi.Chắc em biết bác chứ bác chẳng nhận ra em đâu.Khi nào gặp nhau sẽ biết mà.Chúc bác lái xe zui vẻ(b) (y)

dphiep

Xe máy
phinm nói:
Hi các bác
Hôm chủ nhật, có việc phải đi thăm người bà con ở đường Trương Định. Vì là đường lạ nên mình đi rất cẩn thận để ý biển báo. Từ Đại La rẽ phải theo đường xẻ để vào Trương Định, trước khi rẽ đã nhìn biển không hề thấy có cấm xe con mà chỉ thấy biển cấm xe tải. Đi khoảng 200 m không thấy xe nào đi cùng chiều đã chột dạ, y như rằng có 1 chú *** đi xe máy vượt lên giơ binh khí lùa vào lề. Thôi thế là toi rồi. May trên xe có bà chị làm nhà báo, trình thẻ ra xin xỏ một hồi rồi đút vào túi chú tổ trưởng 200K, thế là trả giấy tờ cho đi
Các bác đi đường này chú ý nhé, nếu đi từ Bạch Mai lại thì nhìn thấy biển ngay nhưng đi từ Đại La lại rất khó nhìn thấy biển cấm rẽ phải. Theo các bác thì 200K cho lỗi này có phá giá không các bác, vì đây là lần đầu tiên kể từ khi có bằng (7-2006) mình bị *** hỏi thăm
Đúng quá rồi bác ơi. Cái biển này nó nằm trong lùm cây..... quá chuối. Chẳng thấy ai có ý kiến gì nên nó vẫn thế đến..... 2 năm nay rội Mà mấy cái cây này ngày càng tốt lên