[Thảo luận] Bỗng dưng bị... Táng vào đầu

Xuân thì

Xe buýt
Mình nhảy xuống chụp hình, quay phim ngay rùi. Chứng cứ rành rành mà!
Cụ chụp hình chỉ thể hiện va chạm, và trên hình có thể hiểu là xe cụ thơm mít xe mợ kia ạ. Nên kiểu gì cũng lập cái BB ngắn thôi, thể hiện là giữ giấy tờ để giải quyết vụ việc, có sự đồng thuận của đương sự thì mới chặt chẽ cụ ợ

NgocLan_TH

Xe hơi
Chị này quay đầu ở Ngã tư NCT-LT cũng vi phạm luật GT, không nhìn biển cấm rẽ T ở giao lộ này rồi. May là ko có chú CSGT nào đứng phục sẵn không thì lại mất tiền tiếp.

CAP_bl

Xe điện
Mới lái nên thế, bác chủ thớt hạ hỏa chút.
Tuy nhiên đúng là nguy hiểm cho người khác trên đường thật.

nqhung56

Xe buýt
cụ bị sao quả tạ giáng đầu rồi thôi chia buồn cùng cụ

dapvocaydan

Xe điện
Tình huống này đúng là khó đỡ thật. Chia buồn cùng cụ chủ

Godfather77

Xe điện
Mình nhảy xuống chụp hình, quay phim ngay rùi. Chứng cứ rành rành mà!
Ố ố la la. Đường cong em đó mà.... Theo kinh nghiệm mà nói thì nhất thiết cụ phải lập biên bản ( có chữ ký của người làm chứng nữa càng tốt) rồi hãy giữ giấy tờ. Trong BB ghi rõ bà Nguyễn Thị A đồng ý chịu mọi phí tổn liên quan tới việc nphục hồi xe escape của cụ 3 gái trở về như nguyên trạng... nếu không cụ ba gái muốn làm gì bà A thì làm:-*. Nếu ko có căn cứ vào ảnh hiện trường của cụ thì bà ấy vẫn la toáng lên được là cụ đâm vào ít chị ý:D. Trông ảnh rõ mồn một thế mà. Ngoài ra cụ làm BB thì cũng tạo điều kiện cho chị ý khi gọi bảo hiểm. Chúcc cụ may mắn .

Chỉnh sửa cuối:

binhservice

Xe máy
Chia buồn cùng cụ chủ thới. Xe e cũng là xe AT, đã có lần do mải nghĩ chuyện khác nên e định tiến nhưng thực ra vẫn đang ở số lùi, cũng may là e luôn khởi hành nhẹ nhành nên phát hiện ra ngay đạp phanh rúi rụi (không nhầm chân ga đâu các cụ nhé.. hi .. hi) nếu không thì đổ cột tre nhà bà chị. E kể vậy để các cụ thấy là kể cả ae mình lx nếu không tập chung cũng có thể xảy ra chuyện tương tự như vậy.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Ố ố la la. Đường cong em đó mà.... Theo kinh nghiệm mà nói thì nhất thiết cụ phải lập biên bản ( có chữ ký của người làm chứng nữa càng tốt) rồi hãy giữ giấy tờ. Trong BB ghi rõ bà Nguyễn Thị A đồng ý chịu mọi phí tổn liên quan tới việc nphục hồi xe escape của cụ 3 gái trở về như nguyên trạng... nếu không cụ ba gái muốn làm gì bà A thì làm:-*. Nếu ko có căn cứ vào ảnh hiện trường của cụ thì bà ấy vẫn la toáng lên được là cụ đâm vào ít chị ý:D. Trông ảnh rõ mồn một thế mà. Ngoài ra cụ làm BB thì cũng tạo điều kiện cho chị ý khi gọi bảo hiểm. Chúcc cụ may mắn .
Khà! Khà! Yên tâm! Yên tâm! Lúc ý đang bật máy, quay cái cầu vượt làm mãi chưa xong nên có cảnh bị... táng trong khuôn hình đây rùi. Cu em lái xe của mình chưa có kinh nghiệm việc này, sẽ cho nó đọc đẻ tiếp thu ý kiến các cụ. Riêng chuyện với xxx thì các cụ yên tâm, nếu to chuyện và rỗi rãi, chấp nhận đưa xe sang Viện Kỹ thuật HÌnh sự kiểm tra ngay, sẽ rõ ai đâm vào ai mừ!...

Mr Noob

Xe tăng
xin thông báo với các cụ trong OF. hiện Noob em đã nghiên cứu và chế tạo thành công cản trước, cản sau - chất liệu bằng cao su cho xe 4B (từ 4 đến 16 chỗ) đảm bảo sau khi lắp cản vợ 2 của các cụ sẽ trống được các cú hôn vào đầu và vào mông. và hạn chế tổn hại thấp nhất. với phương trâm phục vụ tận tình, giá cả hợp lý và sản phẩm đẹp đảm bảo tính mỹ thuật và kỹ thuật cao. rất mong được phục vụ các cụ OF nhà mình và các bác tài xa gần
Mr Noob - kính phím (không có bút để kính ạ)
em Fun tí ạ - các cụ đừng ném đá em nhé

hungbinh3b

Xe tải
Chia buồn cùng cụ ! Đang nhiên, xe đằng trước giật nhầm số lùi thì cụ khó thoát là phải rồi hic L-)

Xsara

Xe tăng
Chắc mợ ấy nhìn gương hậu thấy cụ đẹp rai nên đang "mơ về nơi xa lắm" thế là đấm nhầm số thôi =P~

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Dừng xe chờ đèn về mo là chuẩn rồi, đẩy số xuống là D lên là R cũng dễ nhầm lắm chứ. Chặc mợ ý lơ đãng nên nhầm thôi, ai chẳng có lúc lơ đãng, thái độ của Mợ ý thành khẩn xin lỗi và đưa đăng ký cho Cụ hẹn ngày bồi thường là chuẩn rồi.

nam-misu

Xe điện
Chia buồn cùng cụ chủ!:(

muadem

Xe cút kít
Đấy rõ ràng vào nhầm số, hồi trước có mợ đi an tít cứ khăng khăng bẩu em vào D rồi tự nhiên nó sang R,hồi đấy còn đòi kiện cáo bọn Toy nữa, bó tay với mấy mợ!!!

hellangel

Xe tăng
Thôi phải roài, tại khi nhìn gương thấy cụ đẹp giai quá nên mợ ý lùi lại để chiêm ngưỡng dung nhan cụ cho rõ ý mà! hahaha