BT Đinh La Thăng - Yêu cầu thay ngay tổng chỉ huy dự án sân bay Đà Nẵng

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Sạch hay không thì cụ phải hỏi người làm ở Sông Đà với PVN mới biết được. Đọc báo, nghe đài thì chỉ nên chắc chắn thứ ngày tháng thì chưa sai bao giờ, em thật. Ngày anh về PVN thì chuyên viên + nhân viên ở tập đoàn có xe đưa đón, phó phòng và trưởng phòng cứ 4 cụ đóng một xe sáng đưa chiều đón, lớn hơn tý thì một xe một lái. Cụ xem có cái tập đoàn nào mà từ phó phòng được như thế chưa. Đầu tư tràn lan, PVN khi anh # ra đi báo cáo kiểm toán thấy đầu tư ra ngoài ngành là lớn nhất trong tất cả các tổng nhà nước ( hơn 6000 tỷ ). Chỉ khổ thằng lên sau đang đi dọn mứt cho anh # thôi. Còn về chuyện tình cảm thì cứ hỏi em mười cân ở tập đoàn ai chẳng biết.
Thứ ngày tháng vưỡn sai phè phè ra. Sai có chủ trương hẳn hoi.
Có đièu chẳng tiện nói ra ở đây kẻo người ta khép cho vào cái tội bôi xấu ... CUỐC THỂ

hmpstudio

Xe điện
Thay cũng phải thôi.
Cái đám Qlda và nhà thầu cũ thì đã cũ quá rồi. Được sắp xếp từ tận đời...Bộ trưởng cũ. Bác # có biết mồm ngang mũi dọc gì dâud. Có gì xơi được thì người khác vặt hết cả rồi. Tiện có quả bác Thanh chửi thì tát nước theo mưa.
Tốt nhất là PHẾ. Sắp 1 lũ mới là ekipe của mình hay những đứa biết điều mà mình biết. Việc nó trôi hơn.
mà chứng tỏ dàn cũ mạnh phết. Đà nẵng là đất bác Thanh. Hội xây cái nhà chờ tàu bay trên đất nhà bác thì bôi ra mà bác lại chẳng làmgì được nó. Đièu này chứng tỏ nó có tay rất to ở đàng sau
Chưa kể còn dính đến Bộ quốc phòng, gì chứ cái nhà tàu này cũng là vị trí chiến lược quan trọng với an ninh QG đấy chứ. E chả dám bàn với tin về việc a A# này nữa, e nghe quá nhièu điều tiếng về a này khi làm ở Sông Đà, và nhất là a + bộ xậu ở PVN . Con tàu PVN này mà chìm thì gấp mấy lần a Vi la xin.
E bây h chi ngồi hóng kết quả của anh Huệ sau đợt vừa rồi thôi, mà thấy im quá. Chã nhẽ ..... mà cũng khổ a Huệ có tài có tâm nhưng..... 1 cây làm chẳng lên non

CIB

Xe điện
Chả tin được cái gì từ các vị đầy tớ cả, chán mấy trò này rồi#:-s

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Chưa kể còn dính đến Bộ quốc phòng, gì chứ cái nhà tàu này cũng là vị trí chiến lược quan trọng với an ninh QG đấy chứ. E chả dám bàn với tin về việc a A# này nữa, e nghe quá nhièu điều tiếng về a này khi làm ở Sông Đà, và nhất là a + bộ xậu ở PVN . Con tàu PVN này mà chìm thì gấp mấy lần a Vi la xin.
E bây h chi ngồi hóng kết quả của anh Huệ sau đợt vừa rồi thôi, mà thấy im quá. Chã nhẽ ..... mà cũng khổ a Huệ có tài có tâm nhưng..... 1 cây làm chẳng lên non
Cái vấn đề là đứng đằng sau những nhân vật được anh Huệ tới thăm nhà là ai. Ông 5 cam, bà 6 quít, hay anh 3 chị 7....
Ui chao. Cái Chính chị phức tạp lém. Đánh chém tùm lum. Em thì em chẳng có thèm màng. Em đi làm ... Dân cho nó khỏe :))

OxIT

Xe buýt
Dạo này thấy bộ trưởng nào mới lên cũng rất nổi , từ hồi bác Thiện Nhân với tuyên ngôn bất hủ" 10 năm tới giáo dục VN sẽ khác" rồi người đương thời Nguyễn Việt Khoa ... giờ thì "những người muôn năm cũ..."

Nếu là lỗi phần cứng thì chỉ sửa phần mềm làm sao hết được. Chỉ có thay CPU thì may ra ;)

Chỉnh sửa cuối:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Nom cứ như tài tử xi nê Hồ ly vọng.
Hài vãi.
Rồi ta sắp có ối phin hay để xem đây. Xếp gạch, lót dép, giữ chỗ, ngồi hóng dần đi là vừa nha :(

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Dạo này thấy bộ trưởng nào mới lên cũng rất nổi , từ hồi bác Thiện Nhân với tuyên ngôn bất hủ" 20 năm tới giáo dục VN sẽ khác" rồi người đương thời Nguyễn Việt Khoa ... giờ thì "những người muôn năm cũ..."
Sở thuế - Kho bạc nhà nước Việt nam đã thu được xu thuế Nói láo quái nào đâu kể từ ngày lập quốc :(

tqt77

Xe điện
em thấy bác Thăng này có câu nói bất hủ lắm "nếu ban quản lý làm sai (cái ông mới đc đề bạt ý) thì Bộ trưởng sẽ đứng ra bảo vệ" ông đưa nó lên, nó sai thì ông phải chịu chứ sao chỉ bảo vệ bảo vệ không đc thì nó toi à? trưởng ban QL thì mới nhưng cả bộ máy cũ giữ nguyên thì liệu có thay đỏi đc ngay không nhỉ.

MadMen

Xe hơi
Website
ses.com.vn
Trả có cái sân bay nào ở VN là chỉ dùng cho dân sự, thương mại, luôn có dính dáng đến an ninh quốc phòng. Nên chỉ có ông quân đội thi công đường băng thôi, vớ vỉn BQP cấm bay thì sân bay chỉ có vứt đi

gdtnhatban

Xe máy
Cháu đồ là cũng chỉ đc dăm bữa nữa tháng.
Ngày xữa ngày xưa. Cháu xin nhắc lại là xưa lắm rồi, cái thời mà bác gì mới lên làm thủ tướng ý nhỉ. À, bác Dũng! Vâng cũng mạnh gớm.
Rồi còn cả bác Nhân nữa chứ ^:)^

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
Hy vọng việc làm của bác Thăng và bác Huệ sẽ đem lại kết quả tốt, đồng thời hy vọng 2 bác tiếp tục phát huy tinh thần này để các bác khác noi gương.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
em thấy bác Thăng này có câu nói bất hủ lắm "nếu ban quản lý làm sai (cái ông mới đc đề bạt ý) thì Bộ trưởng sẽ đứng ra bảo vệ" ông đưa nó lên, nó sai thì ông phải chịu chứ sao chỉ bảo vệ bảo vệ không đc thì nó toi à? trưởng ban QL thì mới nhưng cả bộ máy cũ giữ nguyên thì liệu có thay đỏi đc ngay không nhỉ.
Chiện. Ông đẩy đýt nó lên thì ông phải câu vờ cho nó chớ.
Vớ vẩn. Trạng chết, Chúa cũng băng hà.
Nó có thiếu ông, nợ ông cái giề đâu nhẩy.

Chỉnh sửa cuối:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Hy vọng việc làm của bác Thăng và bác Huệ sẽ đem lại kết quả tốt, đồng thời hy vọng 2 bác tiếp tục phát huy tinh thần này để các bác khác noi gương.
Lại ... Tự sướng với nhau rồi.
Theo Đông y đây mới chi là Biểu còn cái Lý thì chưa biết như thế nào.
Khó lường lắm.

CIB

Xe điện
Cháu nghĩ với cơ chế này lên vị trí bt, chắc các bác ý bản lĩnh trính chị cao cường lắm rồi, chả dám làm điều dại dột đâu ạ:o)

knedi1

Xe tăng
Đây là bài của Tào Tháo đây. Ông nhạc sỹ này làm thế là đúng. Thứ nhất thằng trưởng ban không phải là đệ tử, thứ 2 là mới lên phải tạo ảnh tốt là làm đúng (danh chính ngôn thuân),khẳng định quyền lực tuyệt đối trong ngành (làm như thế là không đúng luật nhưng tao vẫn làm được); thứ 3 việc chậm chễ không biết nguyên nhân gì mà để chính quyền địa phương lên tiếng như thế là không được.
Trước khi Hà Nội lụt năm 2008 em cũng tư vấn cho thằng đệ Ông Nghị bảo ông ý là phải xót xa 1 tý rồi tức giận cắt chức 1 , 2 thằng gì đó thì bây giờ lên TBT lâu rồi (lúc đấy ông ý lạo nói Dân ỷ lại vào chính quyền (ngu quá))

Tít Mù

Xe tải
Chờ tiếp hồi sau sẽ rõ ..............nói được , giám nói ................làm ngay ,làm:-/.........