[Funland] Bức xúc vì 'thảm họa bình luận' của Tạ Biên Cương

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Iem nghĩ vụ này chủ topic nên cho tạm dừng ở đây, chém dai chém dài thành chém dại. Ta nên tự đặt địa vị là mình ở địa vị như TBK, KC chưa hẳn mình đã làm tốt hơn từ đó sẽ có cái nhìn thiện cảm hơn đối với những người đi theo nghiệp này.

Cũng phải ghi nhận sự đóng góp của BLV NQH, NQT tuy nhiên để có được những BLV gạo cội như vậy thực sự k phải nhiều, may mắn thay VTC có được các anh đầu quân để đóng góp sức lực mình cho đài.

Minhvu

Xe máy
mỗi thằng một nghề, khi đã chọn cái nghề, cái nghiệp thì phải tinh thông nó, để không giỏi nhất nhì thì cũng là tay chuyên nghiệp. Em đồng ý là nếu đặt mình vào vị trí thằng Bẹn ở Cu thì chưa hẳn đã làm tốt hơn nó, vì em còn cả công ty phải trả luơng, còn cả 1 đống bản vẽ phải xem. Thằng Bẹn cu này ko làm được nghề thì đuổi mẹ nó đi, cứ ngụy biện

boemcun

Xe tăng
mỗi thằng một nghề, khi đã chọn cái nghề, cái nghiệp thì phải tinh thông nó, để không giỏi nhất nhì thì cũng là tay chuyên nghiệp. Em đồng ý là nếu đặt mình vào vị trí thằng Bẹn ở Cu thì chưa hẳn đã làm tốt hơn nó, vì em còn cả công ty phải trả luơng, còn cả 1 đống bản vẽ phải xem. Thằng Bẹn cu này ko làm được nghề thì đuổi mẹ nó đi, cứ ngụy biện

cũng là một cách lý giải, nhưng đuổi phát được ngay, xong lại không có thằng nào hơn thằng vừa đuổi cũng là bài toán cần tính trước :D

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Chẳng có giề là ngụy biện, thực ra ban đầu iem cũng chẳng ưa gì kiểu BLV như vậy, tuy nhiên khi suy ngẫm lại thì cũng chẳng phải tại BLV có trách là trách cái VTV3 tuyển lựa và đào tạo, còn phần BLV có thể trong hoàn cảnh chẳng ai thay thế đành làm hết sức kiểu " nhiệt tình + thiếu hiểu biết = funny ". Ngẫm tiếp nữa thì số BLV kiểu như QH, QT bây h thì cũng đâu phải nhiều. Cũng k thể so sánh BLV ít năm KN với BLV gạo cội như vậy.

Kụ tưởng đuối là dễ ahf, có câu khá nổi tiếng của kụ qc " cách chức đuổi việc hết thì lấy ai làm". Thượng tầng mà đã như thế thì trung tầng và hạ tầng sao chẳng vậy.

songthuhobac

Xe hơi
Hôm rồi em còn nghe TBC bình luận "trên sân không còn một chỗ kín", em tưởng em nghe nhầm, hóa ra hắn nói nhịu như gái đẻ, hay là vợ hắn mới đẻ nên nói nhịu hộ vợ. Em muốn đổi sang VTC HD cho xã nhà em xem nhưng mà thấy tốn phết nhỉ, phải đầu tư nhiều so với cáp bình thường.
Chịu khó đầu tư thì mới có chất lượng cao e ơi

mr.luan12179

Xe buýt
Ớ Rồ hết từ lâu rồi mà vưỡn có cụ bức xúc với thằng Cương ah ? :))

Haiha0674

Xe điện
em nge mấy thằng BLV bóng đá mà bực cả mình, chúng nó toàn ăn nói luyên thuyên, đang xem trận đấu hay nge mấy thằng BLV sủa làm mất cả hứng. E mới thấy vãi Luyện giờ có vãi Cương. Haha
The voice còn có vãi Lập nữa cụ ạ

mainho1nguoi

Xe hơi
thống nhất chuyển từ "vãi cương" sang 'vãi lập" hả các cụ:))

waterpham88

[Tịch thu bằng lái]
em chả bt rj cái ông tạ biên cương ấy dưng mà fai công nhận từ ngày internet phổ cập đến h nhiều người nổi tiếng chỉ sau 1 đêm nhờ bị ném đá hay phát cuồng tập thể

levinh05

Xe container
Các bác cứ ném đá thằng cu Cương thế nhiều khi nghĩ cũng khổ, thằng cu gì blv bên K+ còn thảm hại hơn nhiều nhất là trận Chelsea vs MU toàn bl 1 chiều theo đội mình thích thôi. Các cụ cứ xem thử K+ vài trận là biết

Chỉnh sửa cuối:

tui102

Xe tăng
Em cũng thấy vãi ... CƯƠNG khà khà.
Ừ thì vãi cương này, khakhakha.... thằng này mòm toắc hoác như lều bò í nhể, vãi cương...[video=youtube;9v8nIHulNog]http://www.youtube.com/watch?v=9v8nIHulNog[/video]

buidinhphuoc

Xe điện
- Tôi dự đoán : nếu bóng vào hẳn trong lưới mà không có cầu thủ nào việt vị hay phạm lỗi thì có lẽ đã có bàn thắng.
- Tôi dự đoán : Nếu trận đấu kết thúc với kết quả hòa thì gần như chắc chắn mỗi đội sẽ có 1 điểm!

Kangkikuckot

[Tịch thu bằng lái]
Thèng này chai mặt