[Thảo luận] Bulldog cắn alaska không nhả

Lexus_31F

Xe hơi
Nhiều cụ nhầm Pitt Bull và Bulldog vậy . Con bulldog hiền lắm . Trong clip là chó chọi PitBull

Lexus_31F

Xe hơi
Các cụ hiểu về chó cho em hỏi con này là loại gì mà cũng chó chết quá. Nhà hàng xóm của em nuôi 2 con nhìn giống thế này, chiều hôm kia có 1 phụ nữ là phụ xây đi qua nhà nó, 2 con phi ra mỗi con giằng xé một tay chị kia không hề nhả, mọi người túm vào cứu mãi không làm sao cho chúng bỏ ra, chỉ đến khi đập chết hay ngất đi lúc đó mới cứu được người. Kết quả sơ bộ là 1 tay chị kia phải khâu vài chục mũi, còn tay kia thì rách bươm không biết có khâu nổi nữa hay không. em không được chứng kiến, chỉ nghe mọi người kể lại nên không có ảnh hiện trường, chỉ nhớ bọn kia nhìn giống như con này. Các cụ phán hộ em ạ:
Con này là Bully . Cũng chó chọi cụ ạ

For U

Xe hơi
Nhìn con này dữ quá

youngchan

Xe tải
Website
www.facebook.com
Sau một hồi google em confirm đúng là Pitbull như các cụ nói chứ không phải Bull dog như em nói ạ. Cảm ơn các cụ!

Em chưa có gấu. Cái giọng kia là giọng em gái em ạ. Cụ nào muốn có gấu giọng như trong clip và làm ở Ban Đối ngoại TW thì cứ mời em vodka nhé ;)
Em vodka rồi đấy nhưng ko phải em muốn lấy em gái cụ làm vợ bé mà chỉ để hỏi tên cô ấy là ai thôi vì em quen nhiều cô ở ban đó. Hihi

e tưởng pitbull mới là chó chọi chứ nhỉ