Buồn quá, Vịt sắp lên giá nữa rồi

viper2007

Xe điện
Xem bên thớt ảnh của bác Sơn rách thấy bao nhiêu Vit lên hinh, thế mà ko có vit nhà em mới buồn. Hôm nay em chạy quanh khu này mấy lần, chả bỏ vũng nước nào :-$
http://otofun.net/showthread.php?t=180782

Chỉnh sửa cuối:

Almighty

Xe tải
Em lại chẳng giám anh hùng như các cụ sáng nay ở Liễu Giai đoạn đi về phía gần Ngã tư Đội Cấn, thấy một con Kia Morning (hay đại loại như vậy vì em nhìn từ xa) nằm trôi trên mặt nước thấy các bác SUV khác như Ford Everest, X5, Nissan Petrol, Pick up tránh đoạn đường này mà đi sang đường ngược chiều; em cũng làm theo. Mặc dù em dự là Vit sẽ vượt qua được, mất một cơ hội thể hiện. Hix. Giá như trên xe có em chân dài nào cổ vũ thì em lại làm được điều phi thường.

vctv

Xe buýt
Em lại chẳng giám anh hùng như các cụ sáng nay ở Liễu Giai đoạn đi về phía gần Ngã tư Đội Cấn, thấy một con Kia Morning (hay đại loại như vậy vì em nhìn từ xa) nằm trôi trên mặt nước thấy các bác SUV khác như Ford Everest, X5, Nissan Petrol, Pick up tránh đoạn đường này mà đi sang đường ngược chiều; em cũng làm theo. Mặc dù em dự là Vit sẽ vượt qua được, mất một cơ hội thể hiện. Hix. Giá như trên xe có em chân dài nào cổ vũ thì em lại làm được điều phi thường.
Cụ đi về bên trái sát dải phân cách thì không bị ngập sâu, hồi năm 2008 Vịt của em vẫn qua đoạn đấy được. Ảnh đây ạ:

Chỉnh sửa cuối:

viper2007

Xe điện
Em cũng vì việc phải đi mới mò ra đường từ sớm, 8h về đưa con đi trẻ mà có về dc đâu (nhà em khu Thái hà, ngoài đường ngập, trong ngõ còn thảm hơn). Sau đó phải ngồi cafe giết thời gian mất 1h, cafe xong đi vòng vèo để lên Hoàng Diệu mà vẫn tắc. Có đoạn mà em ko dám đi tiếp là khi đi từ Phan Kế Bính ra ngã tư với Liễu Giai, chả nhìn thấy xe nào đi trước, cách 20m trên vỉa hè có 2B dắt bộ mà nước gần đầu gối, em hạ kính thò đầu ra nhìn thì cũng ko thấy lazang xe mình đâu nữa, thế lài cài số lùi luôn.
Mà nếu theo dõi thì từ năm 2007 đến giờ, rõ là Vit tăng giá các bác ợ, em nhớ vì khi đó em cũng kết rồi.

EZdong

Xe điện
Ngắm VIT lội hôm nay sướng thật! Hoan hô VIT!!!!!!!!!!!!

Almighty

Xe tải
Cụ đi về bên trái sát dải phân cách thì không bị ngập sâu, hồi năm 2008 Vịt của em vẫn qua đoạn đấy được.
Con Kia Morning ấy nó nằm ngang chắn hết 1/3 đường về phía bên trái rồi ạ, không sát dải phân cách mà lại cách dải phân cách khoảng 1m mới đau chứ. Em định cho Vit hai bánh trái lên dải còn hai bánh ở dưới tránh con Kia nhưng lại thôi, theo mấy con SUV cho nó lành.:)
Chắc em chỉ thể hiện lội nước sâu, đốt lốp, quay xe bằng phanh tay ec... khi có cổ vũ của Girls hoặc được PR chụp ảnh thôi, chứ thể hiện mà ko ai biết thì mỗi mình mình sướng, hihi.

tuongvan

Xe đạp
cứ đến mùa mưa bão là hội vịt lại rôm rả quá,mà tình hình HÀ LỘI kiểu này không biết hãng su có tái bản VIT để tiếp tục bán cho anh em ngư dân THỦ ĐÔ không nhỉ,đảm bảo bán chạy như bán áo mưa:ar!chúc các bác nhà ta mùa mưa năm nay ,đánh cá gặp được mùa bội thu nhé.:))

raotro

Xe container
nhưng mà babole nó là cái gì thì mới khoan dc chứ, em đang có khoan và cả hộp mũi khoan đây :-o
Nó là cái đám toang hoác của bác Hùng Pride Beta hôm nọ đấy...Mỗi bác Hùng là chả phải khoan. Cháu thề!=))

EZdong

Xe điện
Thế cụ có dắt VỊT đi lội nước hông???
Vui kực nhab-)
VIT nhà em mà lội nước hôm ý thì đã vui, tiếc là chả đi đâu. Đang hóng vụ leo Mẫu Sơn 17/7 mà chưa thấy gì đây cụ này! Nhà Đèn chưa post chương trình gì để anh em còn đăng ký & chuẩn bị cụ nhẩy?

SVC

[Tịch thu bằng lái]
VIT nhà em mà lội nước hôm ý thì đã vui, tiếc là chả đi đâu. Đang hóng vụ leo Mẫu Sơn 17/7 mà chưa thấy gì đây cụ này! Nhà Đèn chưa post chương trình gì để anh em còn đăng ký & chuẩn bị cụ nhẩy?
Em nghe phong phanh tin ngoài giang hồ là vụ MS hoãn rồi hay sao í cụ àh.

Dưng mờ sắp bão to rồi.
Bão nó có vào đất Tầu thì vưỡn có mưa.
Mờ có mưa là sẽ có nước để vầy.
Lại sắp vui rồi.
Ke ke ke=))

EZdong

Xe điện
Đúng là hoãn đi Mẫu Sơn rồi đấy, anh em VIT ở nhà đón bão vậy, thể nào chả kèm theo mưa, lại lội, lội......... cụ nhỉ?