Cần các bác giúp

TranDuyThai

Xe buýt
Website
elogoviet.com
Em có 1 con chuột WIRELESS Sony Vaio VGP-WMS50 mà e đánh rơi mất cái USB Receiver for Mouse rồi giờ có cách nào mua lại hay đại loại là cho con chuột của e hoạt động được không ạ :102::102:
Nhân tiện em hỏi luôn bác nào có Driver của Usb Humax không send cho em với :)
Em cám ơn và hậu tạ bằng rượu(b)(b)

Bình Mía

Xe tăng
Em tuyền bắt tạm con Mèo dùng thay chuột :)):))

TranDuyThai

Xe buýt
Website
elogoviet.com
Cái đó bác phải ra cửa hàng vi tính hỏi xem họ có bán lẻ ko?ko thì bác mang đi đắp chiếu thôi,kinh nghiệm của em là nếu dùng Laptop thì tập dùng chuột của Lap cho nhanh,còn dùng máy bàn thì dùng chuột quang là dc rồi,chuột wireless dùng chán lắm các bác ợ,nhiều lúc đang dùng Pin nó hết thì đau.
Còn cái driver bác lên google bác gõ từ khóa "driver"+"serial usb của bác" là ra cả rổ bác ah,mà USB của bác lạ nhờ,win ko tự nhận hay sao mà phải cần driver?
Dùng ko có chuột ngoài nhiều lúc bất tiện lắm bác ạ
Cái USB Humax của em là USB bắt truyền hình cáp .
@Phạm Thanh Bình: Em cũng thử bỏ mèo vào rồi nhưng to quá nên thôi :P

quocanh83

Xe hơi
Bác Juneboy nói thế "lào" bác làm con chuột tầm 1 vé xem. Pin lâu, sóng khỏe đập chết chuột lap nhiều :D
EM đang dùng 1 con có Presentation khá sướng lúc nào cần trình chiếu là chơi liền

dùng với máy có bluetooth thì vứt luôn cái Receiver.
Con chuột của bác ai người ta bán riêng cái receiver. Thôi bác làm con mới đê :D

Website
www.facebook.com
Khả năng bác phải mua con mới là cực cao, 100% luôn. Mỗi con chuột đi kèm với 1 receiver có mã số khác nhau. Không SX riêng lẻ.
Còn USB Humax của bác thì em có Driver kèm phầm mềm nhưng dung lượng cực lớn, hơn 400 MB, làm sao mà gửi cho bác được. Tốt nhất là bác ra mấy cửa hàng vi tính có bánloại này, xì ra khoảng 15 đến 20K là có 1 đĩa luôn, bảo chúng nó chép cho. Còn nếu bác chỉ lấy driver mà không có phầm mềm thì cũng bỏ xó. Thật

TranDuyThai

Xe buýt
Website
elogoviet.com
Bác Juneboy nói thế "lào" bác làm con chuột tầm 1 vé xem. Pin lâu, sóng khỏe đập chết chuột lap nhiều :D
EM đang dùng 1 con có Presentation khá sướng lúc nào cần trình chiếu là chơi liền

dùng với máy có bluetooth thì vứt luôn cái Receiver.
Con chuột của bác ai người ta bán riêng cái receiver. Thôi bác làm con mới đê :D
em dùng 2 con lận 1 con Logitech và 1 con Sony đó em tiếc là em nó đẹp hàng theo máy cũng chẳng phải rẻ gì mua lại cũng phải 75 đồng.
COn Logitech của em pin xài 6 tháng
@Thích Là Bụp: Chắc là phải thế rồi bác ạ, mà thg HUmax này giờ ko bán nữa mà trong này hơi củ chuối nên khó tìm nơi nào có :(

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Khiếp "chuột" mà tới tận 1 vé, cái này Search trên giáo sư Google có khả năng tìm được.

xegiadinh.vn

Xe điện
Website
giadungnhaviet.com
Cháu có driver cho humax đấy. Để cháu tìm rồi gửi cho cụ. Cụ cho cháu cái email. Hình như chạy đc với win7.