Các bác chỉ giúp dùm em vài nút trên con Lexus ES350

daihung

Xe buýt
hôm nay mới phát hiện thêm mấy nút mới này mà k biết có tác dụng gì.

Nút này nằm phía dưới chân bên người ngồi ngang tài xế nhìn lên

Cái nút có chữ P này nghe nói là nó tự động điều chỉnh ánh sáng và liếc qua lại mỗi khi vào cua em k biết có đúng k nữa,nhưng giờ nhấn vô đèn hết sáng rồi k biết bị gì nữa.Ai biết chỉ giúp em với

Còn 2 nút này dưới chân tài xế nhìn ngược lên em cũng chẳng biết có tác dụng gì nữa,chỉ giúp em với.

melodic_black

Xe đạp
cái chữ P bên cạnh hình tam giác là cái hỗ trợ đỗ xe và lùi,bác ấn nút đấy thì khi xe đến gần chướng ngại vật tầm 20-30cm thi sẽ kêu tít tít.Còn AFS mới là cái tự động điều chỉnh đèn khi xe vào cua,mấy cái còn lại thì em chịu hihi:P

daihung

Xe buýt
Nút P đó bây giờ nhấn vô nó báo nhưng đèn xanh k cháy sáng nữa,em k biết nó bị gì nữa

SuperXe

Xe hơi
Nút P đó bây giờ nhấn vô nó báo nhưng đèn xanh k cháy sáng nữa,em k biết nó bị gì nữa
Bác ơi cháy rồi thì sao mà sáng được nữa :21::21::21: Nút P đấy bác nhấn vào nõ sẽ hỗ trợ bác đỗ lùi xe, cảm biến kêu tít tít ý. Hoặc nếu nó tự động thì bác nhấn vào cho nó "im mồm" đi nếu không muốn đợi nó tự tắt. Còn cái SET có hình cái tròn kia là cài đặt cảnh báo áp suất lốp đấy, nếu lốp bác bị thủng thì nó sẽ báo cho bác biết, non hơi cũng báo ạ

Azera3.8V6

Xe hơi
"...cái chữ P bên cạnh hình tam giác là cái hỗ trợ đỗ xe và lùi,bác ấn nút đấy thì khi xe đến gần chướng ngại vật tầm 20-30cm thi sẽ kêu tít tít.Còn AFS mới là cái tự động điều chỉnh đèn khi xe vào cua,mấy cái còn lại thì em chịu hihi"
Set: kích hoạt cảm biến áp suất lốp. Shade: rèm che nắng sau....mà bác chủ thớt cho ảnh nhỏ để dễ nhìn ợ...

Chỉnh sửa cuối: