Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

anhpho1hn

Xe đạp
Cám ơn cụ quan tâm. Xe em garanty vẫn 850-900 rpm; ga đạp vọt không bị giật máy.
Tiêu thụ xăng thì em nó 5,967 lít gì đó cho 100km; nên em thấy vẫn trong ngưỡng của nhà sản xuất.
He 1.6 Mà ăn 6lit/100km là quá chuẩn rùi nhưng em nghĩ cụ căn sai thôi chứ nếu để nu chạy bt thì cứ phải gần 7 lit . Em vừa đổi nu 1.6 Sang leganza2.0 Hơn nhau 2lit/100km nhưng đẳng cấp hơn hẳn em đi cả tuần mới hết 100km lên nếu có dk em còn muốn lên magnus xem thế nào ....he

lanph2

Xe buýt
He 1.6 Mà ăn 6lit/100km là quá chuẩn rùi nhưng em nghĩ cụ căn sai thôi chứ nếu để nu chạy bt thì cứ phải gần 7 lit . Em vừa đổi nu 1.6 Sang leganza2.0 Hơn nhau 2lit/100km nhưng đẳng cấp hơn hẳn em đi cả tuần mới hết 100km lên nếu có dk em còn muốn lên magnus xem thế nào ....he
leganza2.0 là số AT cụ nhỉ, xe nhập?
Nội thất và 2.0 có gì khác hơn Nu 1.6 ko cụ? Tầm tiền xe này bao nhiêu ợ?

o0oiiiiiiio0o

Đi bộ
http://nhietdiencaongan.forumotion.com/t41-topic=1
Chỉnh sửa cuối:

hoangvietbacbq

Đi bộ
Các kụ ơi giúp e ca này với.con lanos nhà em khi vừa nổ vòng tua dc 1000 sau khoảng 2p thì vòng tua suống 800 nhưng garenti bắt đầu phập phù đồng hồ vòng tua lúc nhẩy 600 lúc thì 500 rồi chết máy các bác mổ xẻ hộ em với

blueMT

Đi bộ
Các kụ ơi giúp e ca này với.con lanos nhà em khi vừa nổ vòng tua dc 1000 sau khoảng 2p thì vòng tua suống 800 nhưng garenti bắt đầu phập phù đồng hồ vòng tua lúc nhẩy 600 lúc thì 500 rồi chết máy các bác mổ xẻ hộ em với
Bác có bật máy lạnh không? Nếu có bác xem xe bỏ máy hoặc củi lửa yếu.

cuccucukd

Xe tăng
Cu kiem tra bơm xăng, thay loc xang, van ko tai

Novak rua

Xe máy
CÁc cụ Danula vui nhỉ ~o)

anhpho1hn

Xe đạp
leganza2.0 là số AT cụ nhỉ, xe nhập?
Nội thất và 2.0 có gì khác hơn Nu 1.6 ko cụ? Tầm tiền xe này bao nhiêu ợ?
Xe em số tay thui hơn nu2.0 Ở ghế điện , điều hòa tự động , ngoại thất đẹp . Em mua của người quen thôi cả sang tên đổi chủ có 173t xe em thiếu túi khí và cửa sổ trời bao h có đk em vẫn muốn đổi xe có đủ hết các tiêu chuẩn trên . Đời là phải hưởng thụ em đi làm mỗi tháng hết 1triệu tiền xăng cảm thấy khá thoải mái .

BotBot

Đi bộ
Các bác ơi cho em hỏi. xe em nubira 2 lúc đang đi nhanh tầm 80 mà mớm phanh thì vô lăng lắc khiếp lắm. các bác tư vấn giúp em

lanph2

Xe buýt
Quên em chưa báo cáo các cụ, xử lý tình huống hôm qua em đi HN - ND
Tới đoạn Cổ Lễ - NĐ. nhìn từ xa có 1 đám thanh niên túm năm tụm ba, đứng. Tự nhiên có 1 đồng chí chạy ngang sang đường. Điều đáng nói ở đây, chú ý bị kích động chạy dọc giữa hai làn, và có hành động dọa nhẩy lên đấm vào Kính lái em.
Trò chơi này khá thú vị, và kiểm định độ Ngờ U xem ai hơn ai.

Chốt lại vấn đề này, e thấy có cái Cam hành trình rất quan trọng. Với các đối tượng này, mình ko thể lường trước được với ai

Vấn đề thứ 2, trên đường cao tốc Pháp Vân, cho phép chạy 100, em luôn vít với tốc độ từ 100 Đến gần 110. Nhưng có 1 cụ Răng Gu vơ, chạy vọt chắc phải đến 140km. Chốc đã chỉ nhìn thấy mít cụ đấy. Nhưng sau 10 p chạy, thì xe em lên thấy cụ Răng Gu Vơ chạy 3 ông, đang nằm sạt xuống dùng đèn pin soi gầm. Em ko hiểu đá bắn lên hay chẹt vào con gì mà phải check in tại chỗ như vậy.

Chốt lại vấn đề này, giao thông ở VN - đi đứng cần rất cẩn thận và chặt chẽ an toàn, ko hênh hoang ạ

o0oiiiiiiio0o

Đi bộ
http://nhietdiencaongan.forumotion.com/t41-topic=1
Tới đoạn Cổ Lễ - NĐ. nhìn từ xa có 1 đám thanh niên túm năm tụm ba, đứng. Tự nhiên có 1 đồng chí chạy ngang sang đường. Điều đáng nói ở đây, chú ý bị kích động chạy dọc giữa hai làn, và có hành động dọa nhẩy lên đấm vào Kính lái em.

Chốt lại vấn đề này, e thấy có cái Cam hành trình rất quan trọng. Với các đối tượng này, mình ko thể lường trước được với ai

Vấn đề thứ 2, trên đường cao tốc Pháp Vân, cho phép chạy 100, em luôn vít với tốc độ từ 100 Đến gần 110. Nhưng có 1 cụ Răng Gu vơ, chạy vọt chắc phải đến 140km. Chốc đã chỉ nhìn thấy mít cụ đấy. Nhưng sau 10 p chạy, thì xe em lên thấy cụ Răng Gu Vơ chạy 3 ông, đang nằm sạt xuống dùng đèn pin soi gầm. Em ko hiểu đá bắn lên hay chẹt vào con gì mà phải check in tại chỗ như vậy.

Chốt lại vấn đề này, giao thông ở VN - đi đứng cần rất cẩn thận và chặt chẽ an toàn, ko hênh hoang ạ
Đoạn này đi đêm cẩn thận. Có trò mới là xếp gạch ngang ra đường cụ nào gầm thấp xuống nhặt là tụi chúng xông ra cướp chấn. Một tệ nạn của xã hội.

lanph2

Xe buýt
Đoạn này đi đêm cẩn thận. Có trò mới là xếp gạch ngang ra đường cụ nào gầm thấp xuống nhặt là tụi chúng xông ra cướp chấn. Một tệ nạn của xã hội.
Vâng, vậy trong Xe cũng nên để cái Công thay lốp, tuýt nước dài dài 1 chút các cụ nhỉ?

Taihoatu

Xe lăn

Đoạn cao tốc này các xe chạy nhanh hay bị tung cái nhựa chắn bùn ra, ngoài ra vẫn còn cái gờ cống ngang đg, chạy nhanh qua chỗ này khó chịu phết, nếu chạy buổi tối nên về đg cũ chạy cho an toàn. Còn thể loại xin đểu thì hên xui thôi