Các bể bơi tại HN

boemcun

Xe tăng
Em và F1 thường xuyên bơi ở đây, em bơi tầm 14h00-15h00 cho vắng. Có những hôm chỉ có 2 bố con 1 bể, nước trong veo.
Đặc biệt hầu như ngày nào cũng thấy có chị em cởi trần nằm tắm nắng, choáng váng luôn, em gặp cả người Việt nhé.
Dạo này dân mình cũng cởi mở phết :P
hay quá, mai êm vào đóa bơi xem chị em phát nhể, giá cả vào bơi thế nào kụ ? :D

bes

Xe lăn
Thế cụ có gặp mợ Mèo nhà mình không?
Cái cô người Việt hôm nọ em nom thấy thì không có đuôi, chắc ứ phải mợ Mèo đâu :))

hay quá, mai êm vào đóa bơi xem chị em phát nhể, giá cả vào bơi thế nào kụ ? :D
75K người lớn, 50K trẻ con ạ.
Cái chán nhất ở bể này là khăn tắm tã như giẻ lau nhà, em toàn phải mang khăn từ nhà đi.

Meow

Xe điện
Cái cô người Việt hôm nọ em nom thấy thì không có đuôi, chắc ứ phải mợ Mèo đâu :))
Hì, Giờ of em và bác lệch nhau nhỉ, tầm 2-3pm thì em trốn kỹ ạ, chỉ bén mảng ra bể từ ngoài 6pm trở đi thui :)

Đuôi em cất ở nhà, ai lại trưng ra cho biết nhà mèo, mất hay b-)

úi, may mắn cho nhà cụ quá. :))
Xời, cái giọng anh cực mẹ mìn nhớ.
Anh có thấy trên cõi OF này có em mèo nào ngoan hiền tử tế như em chưa, cực lợi hại đấy :))

Chỉnh sửa cuối:

Meow

Xe điện
Hic, cái bể Asean này năm ngoái 60k, năm nay vèo phát lên 75k lun mà chất lượng vẫn nguyên xi, khăn thì công nhựn là ko chịu thay mới j cả...nhưng mà em lười, vác xác từ cty ra thẳng đấy lun, bao lần bảo ném cái khăn bông vào túi mà chả nhớ đc.

@anh XO: hay tổ chức giải bơi lội giữa FFFC vs OHFC nhỉ :P

Chỉnh sửa cuối:

boemcun

Xe tăng
bể khăn quàng đỏ trên HHT các cụ đã vào chưa nhể <):)

caro_blue

Xe đạp
bác nào cho em biết giá vé bể bới mỹ đĩnh với ,có chỗ nào nông khoảng 1m3 không nhỉ :)
cho em vài thông tin về bể bơi Quan Hoa nữa
thx các pác ~o)
Bể bơi này tốt kụ ạh. Em vẫn thường bơi ở đây vào sáng chủ nhật.
Nước tuần hoàn cực mạnh, trong veo , không có mùi mẫn gì cả.
Có chỗ cho trẻ em riêng, người nhớn riêng (nhưng các cháu thích bơi bể người nhớn hơn :( )
Độ sâu từ 1,2m - 1,8m. Bể này chắc dài 35m.
Sáng mửa cửa và đóng cửa em ko biết là bao h :)). (em thường bơi lúc 8h nên cũng ko để ý lắm). Chiều 3h - 7h tối
Bể đông nhất vào lúc 5h-6h chiều.
Thoải mái chỗ để xe
Buổi trước đi bơi có mấy mợ nghỉ trong đó ngồi trên soi em bơi :))
Xuýt quên, Giá vé người nhớn là 25k, trẻ em . . . ;))

ngo_minh

Xe hơi
mùa hè thì em bơi ở bể trong học viện Nguyễn Ái Quốc- Nguyễn Phong Sắc- Cầu Giấy, có đợt em đi cùng đoàn kiểm tra mẫu nước bể đấy là chuẩn nhất Cầu Giấy, Bể Mỹ Đình thì chuẩn rồi, mỗi tội hơi xa, vote thêm bể Đặng Tiến Đông ạ:@)

lewin

Xe điện
Các cụ ơi ! Hè về rồi , năm nay iem được Gấu giao nhiệm vụ kèm F1 học bơi , mà nhà iem gần Định Công . thấy bẩu bể Định Công giờ là bề bốn mùa , cũng mới tu bổ nâng cấp ,có cả mái tre , có cả khu trẻ em... vậy chât lượng ra sao nhẩy , cụ mợ nào trải nghiệm rồi cho iem mấy nhời ợ ! >:D<

HoaDai

Xe buýt
Hay đấy ! cụ nào update thông tin bể bơi đi. Mùa hè rồi, bơi xong uống beer là nhất....

bes

Xe lăn
Các cụ ơi ! Hè về rồi , năm nay iem được Gấu giao nhiệm vụ kèm F1 học bơi , mà nhà iem gần Định Công . thấy bẩu bể Định Công giờ là bề bốn mùa , cũng mới tu bổ nâng cấp ,có cả mái tre , có cả khu trẻ em... vậy chât lượng ra sao nhẩy , cụ mợ nào trải nghiệm rồi cho iem mấy nhời ợ ! >:D<
Cụ hỏi chuyên gia Gamechip nhé, mama tổng quản bể Định Công :)

xmatrix

Đi bộ
Bể mới mở từ tết nên còn rất sạch sẽ bác ạ. Rộng rãi thoải mái,ánh sáng đủ, bác ở gần thì cứ ra đó vô tư ạ :)

www.KinhBoi.com

new_farmer

Xe container
Em lười quá không đọc được từ đầu, các cụ cho em hỏi Chả hiểu bể Thủy lợi mở chưa ợ? sáng mấy giờ cho vào các cụ nhẩy?

khunglongmatto

Xe tải
Ko biết có bác nào up chưa, e thấy bể bơi ở Phạm ngũ lão rất thích, bể nước mặn của nhà khách BQP. Bể to cho người lớn và một bể nhỏ xinh cho các cháu vầy nước

trau keo

Xe tăng
có cụ nào biết ở long biên có bể nào không, em thì thấy mỗi có cái bể bên bồ đề

cuongcu92

Xe hơi
có cụ nào biết ở long biên có bể nào không, em thì thấy mỗi có cái bể bên bồ đề
long biên có bể to tướng ở svđ long biên mà? bể 50m có mái tre ạ, còn k muốn qua cầu thì ra phạm ngụ lão, xa hơn tí là bố mùa THD, xa hơn tí là bể thanh niên tăng bạt hổ :))

Trungtroc

Xe điện
long biên có bể to tướng ở svđ long biên mà? bể 50m có mái tre ạ, còn k muốn qua cầu thì ra phạm ngụ lão, xa hơn tí là bố mùa THD, xa hơn tí là bể thanh niên tăng bạt hổ :))
Em tưởng bể Bốn Mùa ở THĐ đóng cửa lâu rồi chứ ạ?

cuongcu92

Xe hơi
Em tưởng bể Bốn Mùa ở THĐ đóng cửa lâu rồi chứ ạ?
e bơi ở đấy từ đâu năm đến giờ mà, có đóng cửa đâu, vẫn mở ầm ầm í, nhưng mùa này chỉ bơi dc buổi sáng hoặc tối muộn thôi, bể gần nhà nên dc cái tiện đi lại

Trungtroc

Xe điện
e bơi ở đấy từ đâu năm đến giờ mà, có đóng cửa đâu, vẫn mở ầm ầm í, nhưng mùa này chỉ bơi dc buổi sáng hoặc tối muộn thôi, bể gần nhà nên dc cái tiện đi lại
Vẫn đi vào trong cổng số 4 THĐ hả cụ? Chỗ đấy có chỗ cho F1 chơi ko ạ? Vì lâu lắm rồi em ko đi bơi ở đấy (từ hồi chưa vợ) nên ko biết.