Các cụ các mợ cho hỏi mua kính chống lóa cho ô tô ngày và đêm ở đâu ?tại hn, hcm

gatebuy

Xe hơi
có cụ nào biết mách cháu với nhé? cháu đang cần mua gấp gấp? Muốn mua kính chống lóa cho ban ngày có nắng làm đỡ chói mắt . Còn ban đêm thì dù có trời đầy sương mù và đèn pha xe khác rọi vào vẫn ko bị lóa. Em thấy bên châu âu dùng cái này nhiều lắm. Em về Việt Nam đang tìm chỗ bán. có cụ nào biết mách cháu nhé

Ho Cong

Xe buýt
Em hầu cụ đây ợ:

Giá bán: 480.000 VNĐ

Nếu Cụ hài lòng thì mời em chén rượu nhạt ợ...

gatebuy

Xe hơi
ôi cám ơn cụ Ho Cong nhé, hôm trước em qua shop này rùi, qua coi thử và ôm luôn 1 em về nhà. xin chân thành đa tạ cụ nhé. sản phẩm dùng tốt lắm, được sx tại đài loan. Em thấy nhiều cụ cũng dùng rùi đấy. chúc các cụ các mợ tìm được sản phẩm ưng ý giúp chuyển đi thuận đường bình an nhé

duykhand

Xe tăng
Dùng quả này đi đêm có an toàn ko các cụ.có cụ nào dùng rồi report cho cả nhà với ạ

Hờ oa hoa

Xe tải
em chẳng đi đêm bao giờ nên ko có nhu cầu lắp cái này.:)

gatebuy

Xe hơi
" duykhand
Dùng quả này đi đêm có an toàn ko các cụ.có cụ nào dùng rồi report cho cả nhà với ạ" - chào cụ, cái em mua có 480k thui, mới dùng được mấy hôm khá lắm - đi đêm thì cho có cả chục xe đi ngược chiều có rọi vào xe mình vẫn ok. nó có cái kính đi ban đêm chống chói và lóa mắt ấy, hay lắm thấy chủ shop kêu đi vào mùa đông mà muốn đi phượt lên vùng cao thì sương mù ko còn là vấn đề. mây hôm nay ở HN sáng ra cũng có không khí ảm đạm rùi đó, để trải nghiệm tiếp xem ra sao. mà thấy có phiên bản 2 rùi đấy............ bây giờ công nghệ tiên tiến quá các cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

gatebuy

Xe hơi
Hờ oa hoa :"em chẳng đi đêm bao giờ nên ko có nhu cầu lắp cái này" - thấy mấy cụ bên diễn đàn o to sai gon kêu cái này đi cả ban ngày chống chói và ánh nắng trực tiếp. còn đi vào mùa đông chống sương mù

NNS

Xe ngựa
mua m ịa nó cái kính phân (polazied) cực đeo vào khi lái có hơn ko nhỉ? lái trong mưa cũng trong vắt luôn? trời nắng thì thành xanh dịu, lắp cái này lên xe e dự kà ko ổn

gatebuy

Xe hơi
"mua m ịa nó cái kính phân (polazied) cực đeo vào khi lái có hơn ko nhỉ? lái trong mưa cũng trong vắt luôn? trời nắng thì thành xanh dịu, lắp cái này lên xe e dự kà ko ổn" - em thấy cái kính bác nói cũng ok đấy nhưng mà có phải lúc nào mình cũng nhớ mang theo bên người để tiện lái xe đâu, bạn quê ở nhà thì sao. và có các cụ đeo kính cận rùi giờ đeo thêm kính nữa áp lên liệu ổn ko? trong khi đó em thấy cái kính này có gá lên luôn khung trước tay lái mình rùi. an toàn tiện lợi - lắp đặt thì đễ dàng mà- Mà em thấy bên châu âu và châu mỹ ấy họ dùng nhiều lắm nếu ko phải là xe hạng sang như BMW........em thấy đa phần ở Việt Nam thì xế hộp của toyota chiếm lĩnh thị trường rùi còn đâu

NoobDriver

Xe tải
có cụ nào thử chưa, em thấy có gì đó hơi là lạ :D

orbitde

Xe tải
:D em toàn bị anh em gọi là gà mà cũng thấy là lạ, phơ phơ :D oto fun rõ thật funny =))

anhtho

Xe ngựa
mua m ịa nó cái kính phân (polazied) cực đeo vào khi lái có hơn ko nhỉ? lái trong mưa cũng trong vắt luôn? trời nắng thì thành xanh dịu, lắp cái này lên xe e dự kà ko ổn
Em cũng thấy tụi khoai tây bán cái kính kiểu như vậy, mầu hơi vàng vàng, như vậy gọn hơn, có thể đeo trùm ngoài kính cận.

duykhand

Xe tăng
e lại bồ hóng tiếp.Thỉnh thoảng em cũng đi đêm về quê.

emeraldflagon

Xe buýt
e cận thì nên dùng kính nèo hả các cụ, thi thoảng e chạy đếm về quê e ở hà tĩnh ợ :)

vanvuong

Xe điện
Dùng cho sedan cực kỳ bất tiện.
Do kính hơi cao nên vùng lóa vẫn nhiều.
Độ cho thấp xuống thì hay bị sát mặt tài --> hơi khó chịu.
Che chói nắng ban ngày ok.
Che chói đêm nào không mưa gió ok.
Gặp hôm mưa gió thì ngang thong manh.
Vài lời chia sẻ của người đã dùng :).

ltgbau

Xe tăng
"mua m ịa nó cái kính phân (polazied) cực đeo vào khi lái có hơn ko nhỉ? lái trong mưa cũng trong vắt luôn? trời nắng thì thành xanh dịu, lắp cái này lên xe e dự kà ko ổn" - em thấy cái kính bác nói cũng ok đấy nhưng mà có phải lúc nào mình cũng nhớ mang theo bên người để tiện lái xe đâu, bạn quê ở nhà thì sao. và có các cụ đeo kính cận rùi giờ đeo thêm kính nữa áp lên liệu ổn ko? trong khi đó em thấy cái kính này có gá lên luôn khung trước tay lái mình rùi. an toàn tiện lợi - lắp đặt thì đễ dàng mà- Mà em thấy bên châu âu và châu mỹ ấy họ dùng nhiều lắm nếu ko phải là xe hạng sang như BMW........em thấy đa phần ở Việt Nam thì xế hộp của toyota chiếm lĩnh thị trường rùi còn đâu
Vứt trên xe chứ vác theo người đâu mà sợ quên hả cụ :)

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
Cái kính này là lắp lửng lơ trước mặt phía dưới tấm chắn nắng, trên vô lăng đúng k cụ ?

SeaWolf

Xe hơi
Vậy làm quả kính mắt polarized hay hơn cụ nhỉ?!