[Thảo luận] Các cụ cẩn thận kẻo sập bẫy giống em!!!

doremonmattich

Xe tăng
chỗ này vốn dĩ đã phải đi vòng lâu rồi, khi nào được đi thẳng thì cụ thông báo nhá (b).

thanks cụ

tailieu

Xe tăng
Theo tôi mọi cảnh báo của AE đều không thừa. Rất nhiều người đã biết nhưng cũng còn nhiều người ko biết (vì vẫn bị bắt phạt nhiều mà). Tốt nhất có cảnh báo nào các cụ cho cái hình ảnh minh họa thì tốt. Nếu chủ thớt ko minh họa được thì AE nào có khả năng đưa hình lên dùm. Như thế sẽ trực quan hơn, mấy lão nông tri điền từ quế ra cũng ko bỡ ngỡ nữa.

relaxhn

Xe hơi
cái này là tại cụ ko trách ai dc.vi cái này có nửa năm nay rồi*-).cái biển cắm khá rõ ràng
Chuẩn Cụ ạ, xxx cắm biển cấm ở đây từ trước Tết năm ngoái. Thời gian đầu là Biển cấm tất cả Xe cơ giới nhưng rất đông 2B không chấp hành, bắt phạt không xuể. Sau này thì chỉ cấm 4B thôi, 2B đi thoải mái :41:.
Em thấy chỗ này xxx cắm biển như thế là hợp lý đấy chứ :^):^):^).

c1477

Xe tải
Iem cũng biết chỗ này rồi nhưng thấy nó vẫn không được hợp lý cho lắm. Bác nào ít đi qua đấy mà cứ căn đèn xanh, đỏ mà không để ý biển là bị dính ngay. Chỗ đấy các chú xxx chăm chỉ đứng gác lắm, các bác cũng nên chú ý còn để xiền ra mà (b)(b)(b)(b)(b)

c1477

Xe tải
Đây đây em mời lại bác (b)(b)(b) ... dạ cảm ơn bác ạ.

MoonMax

Xe điện
Em vừa bị một phát tối nay các cụ ợ:'(:'(:'(
Em đi từ Nguyễn Lương Bằng sang Tôn Đức Thắng qua ngã tư Ô chợ dừa thì bị công an hỏi thăm, may mà có thằng em làm ở Cục :41: thế là chỉ mất 1lits gọi là cốc nước:77::77::77:
Các cụ chú ý nếu đi như em thì phải Vòng qua chỗ Đàn Nam giao (Đường Kim Liên mới) thì mới đi tiếp sang Tôn Đức Thắng được nhá:69:

Chắc cụ mới đi công tác dài ngày về HN phải không ạ?

Lamborghini78

Xe điện
Cái này từ đời tám hoánh nào rồi. Cả biển chỉ dẫn cả biển hiệu lệnh to đùng ở đấy mà cụ vẫn mất xiền :71:

Sóc nhỏ

Xe tăng
Đường này đi vòng lâu rồi cụ ợ, à quên cụ chủ thớt có chú em ở Cục nào giới thiệu cho ae biết để sau nhỡ có bị bẫy còn dùng với:P

ntpine

Xe tải
Ơ tại vì em ít qua đường này, mới lại đang mải nói chuyện. Mà lúc em bị dừng xe thì em cũng thấy 2 bạn nữa cũng như em luôn:77::77::77::'(:'(:'(
Chuẩn ạ, chưa đi qua đó bao giờ hoặc mải nói chuyện thì rất dễ phi thẳng qua. E về tầm 6-7-8pm hôm nào cũng thấy có 4B bị tóm.

nghienOTO

Xe tăng
Các bác chịu khó đảo điên con mắt mà nhìn biển giao thông trước khi tăng ga, đường phố HN đảo điên liên tục nên đi theo thói quen dễ toi lắm :69::69:

Keineem

Xe buýt
Vừa biển chỉ đường đi , vừa biển cấm ô tô to vật vã ngay đầu vườn hoa mà bác.

Quocthang76

Xe buýt
Website
www.kinhthienvan.com
các cụ còn không để ý thêm cái này nữa nhé ..
Nếu căn cứ theo biển và vạch sơn thì từ Nguyễn Lương Bằng rẽ trái vào Đông Các cũng không được , phải vòng qua vườn hoa rồi vòng lại ( ko cần qua ngã 5 ) mới được vào Đông Các nhá , cái này lúc thấp điểm xxx cũng lờ đi cho các cụ rẽ , lúc cao điểm rẽ vào Đông Các thử xem ... đứt ngay

series3

Xe tăng
Các cụ lạ thật, đi đường chả chịu để ý biển báo gì sất rồi lại bảo sập bẫy cứ như mình oan lắm, cụ rút kinh nghiệm nhé (b)

hungnhuanphat

Xe hơi
Website
www.nhuanphat.com.vn
Nó có cái biển to tướng hướng dẫn cách đi ngay bên phải trước khi vào vòng xuyến, bác không chịu nhìn.

Chỉ lạ là xe máy đi thẳng ào ào mà CSGT đứng đấy không thấy phạt.
em thấy cũng lạ, cắm biển cấm ngược chiều mà 2B phi được, 4B ko phi được

các cụ còn không để ý thêm cái này nữa nhé ..

Nếu căn cứ theo biển và vạch sơn thì từ Nguyễn Lương Bằng rẽ trái vào Đông Các cũng không được , phải vòng qua vườn hoa rồi vòng lại ( ko cần qua ngã 5 ) mới được vào Đông Các nhá , cái này lúc thấp điểm xxx cũng lờ đi cho các cụ rẽ , lúc cao điểm rẽ vào Đông Các thử xem ... đứt ngay
Cụ nói chuẩn, còn cái nữa là giờ thấp điểm kô sao, cao điểm mà từ Đông Các ra Nguyễn Lương = là phải rẽ phải xuống 1 đoạn rồi quay lên, phi thẳng sang là xxx túm ngay.

Chỉnh sửa cuối:

Bút Bị Khóa

Xe tải
Em mà là xxx, em lập ngay biên bản, nếu là ngại người nước ngoài mà ko lập biên bản thì tội còn nặng hơn... (Câu chuyện này nghe nó cứ như chuyện cổ tích)... E thề...
Cái này thì em xin mạn phép không đồng ý ạ. Cụ không biết là xxx nhà mình không baoh bắt tây cả, đơn giản vì xxx nhà mình ko biết tiếng Anh, chặn bọn tây xong đứng hoa chân múa tay nửa ngày cũng chưa chắc ra được cái biên bản, tốt nhất ko bắt. Cái này chẳng hay ho gì nhưng nó là sự thật. Ra đường bọn tây bayh biết thế ko đội mũ BH là chuyện thường.

Còn vụ giả làm ngoại giao càng đúng, với điều kiện tây phải trông ngon 1 tí :)) chứ ko phải tây ba lô. Mặt hằm hè ra vẻ ta đây diện ngoại giao mà lại bị mấy chú giao thông bé xíu chặn, là xxx nhất là trẻ sợ ngay, trải thảm mời cụ đi luôn. :21:

khoavq

Xe điện
Cắm biển cấm ô tô thôi, còn 2B đi thoải, có cấm 2B đâu chứ?

Cái này lâu lắm rồi mùh...

Khi nào nó dỡ cái biển cấm ô tô, các cụ thông báo nhé.

Đường HN bây giờ phải đảo mắt nhìn biển liên tục!

Toinguoilaixe

Xe tải
Em bác làm ở C26 mà mất 1k thì chịu bác rồi.
Theo em thì gặp việc nhỏ như con thỏ thía mà đến Cxxx cũng chiệu bác
Em rất ghét những trường hợp cỏn con tự xử được mà cũng Alo nọ kia, với TH của bác thì giỏi lắm mất 2k là OK roài.

buituananh_as

Xe điện
chõ này lâu lắm rồi mà vẫn có người dính phải..mới đầu xxx ra biển cấm tuốt ko xe nào được đi thẳng, sau thấy xe máy vẫn đi đều hoặc bất hợp lý nên chuyển chỉ cấm oto..tại cụ ko chịu nhìn biển thôi