Các cụ cho em hỏi về Toyota Láng Hạ

khoack

Xe đạp
em đặt xe ngày 7-7 no báo ngay 10 -8 cóa xe (k) giá 34700 . mà em đặt cọc 15 chai thoi*-) ( em o đà nẵng )

Shinta

Xe tăng
Em đã lái KF, xe này đẳng cấp khác hoàn toàn Toy Al 09 AT. Xe chạy ồn hơn nhiều, tiếng máy vọng vào khoang lái rất lớn, tay lái nhẹ, sượng, bồng bềnh, chạy cà tẩng cà tẩng, tăng tốc yếu. Nhìn bên trong hoa hòe hoa sói, đèn taplo lòe loẹt, khó chịu nhất là bóp còi phải ấn vào giữa vô lăng. Nhiều option như đồ chơi trẻ con. Em thấy không nên so sánh xe này với Toy.(l)
may mà bên này thớt Toy, bên kia thì cụ... ăn đủ ạ :))

Bá cáo các cụ hôm nay em đặt altis 1.8 rồi. 25/8 có xe đi ợ
thật ko cụ? em đặt con Cam màu bạc, từ tháng 5 tới giờ chưa có xe =))

phg

[Tịch thu bằng lái]
Dân ta mắc bệnh xính thương hiệu, mà cũng phải, thực ra dân ta ít hiểu và cũng ít thông tin về ôtô, mà ôtô là một tài sản lớn nên tính rất kỹ khi mua xe, nên thường chọn các hãng nổi tiếng có thương hiệu để mua cái yên tâm vào mình. Đánh vào tâm lý này, các hãng xe nổi tiếng nâng giá một cách vô tội vạ, ép khách hàng . . .dân ta đã nghèo rồi lại còn bị móc túi. Trở lại vấn đề của cụ em nghĩ cụ có thể làm con Kia Forte; hoặc con To hàng nhập. Giải pháp này nhanh tiền trao cháo múc luôn. Mà theo như một số bài trên OF đều khen xe nhập ngon hơn xe Liên doanh mà.

IMEV

Xe tăng
@mr_che: Kính cụ em chẳng đặt được ai trong toyota Láng Hạ cả. Nhờ chút quen biết thì mới đươc lấy xe sớm ạh.
@phg: Cụ đừng mắng em thiếu hiểu biết và mắc bệnh. Gia đình em ko có điều kiện để cho em đi làm tiến sỹ cụ ợ. Xe chỉ là phương tiện để nó phục vụ mình, cụ đừng có đề cao nó quá.

Chỉnh sửa cuối:

zerocool09

Xe hơi
hôm qua em ra TOY Hoàn Kiếm thấy không cần đặt cọc gì cả, chỉ cần đăng ký thông tin, 1 tháng trước khi có xe thì "sâu" sẽ gọi điện liên lạc, mình không lấy thì có người khác, không lo thiếu người đợi. Giật mình hỏi kỹ lại thì họ bảo từ trước đến giờ ko bao giờ bắt khách đặt cọc cả, chính sách của họ là thế.
TOY Láng Hạ với TOY Hoàn Kiếm mà cũng khác nhau vậy sao ?

vipbin

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
protexvn.com
em thì toàn đi dòng toy thui, cho nó lành, dưng mà phải là toy nhập các bác ạ, hàn xẻng à! em chẳng thích, xe KM của vợ em bé tý mà tửu lượng cũng gần bằng cam của em đấy các bác ạ, dưng mà bán rồi, chúc bác chủ thớt sáng suốt lựa chọn(b)

bigfoot

Xe tải
E cũng đặt 1 con Altis 1.8 AT đầu tháng 6 , đúng giá niêm yết (34.700 $), cũng phải đặt cọc 50tr và trong hợp đồng có ghi là giao xe tháng 11 (chắc là 30 or 31/11 :P) , e nghĩ Toy LH làm ăn nghiêm chỉnh
nó mà giao chậm là bác phải thêm khơ khớ đấy ợ. Từ 1/12 thuế trước bạ lại quay về mốc 12%:102::102:

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
từ 1/12 áp dụng riêng với cụ Bigfoot :77::77::77:

anhkhoihn

Xe tăng
hôm qua em ra TOY Hoàn Kiếm thấy không cần đặt cọc gì cả, chỉ cần đăng ký thông tin, 1 tháng trước khi có xe thì "sâu" sẽ gọi điện liên lạc, mình không lấy thì có người khác, không lo thiếu người đợi. Giật mình hỏi kỹ lại thì họ bảo từ trước đến giờ ko bao giờ bắt khách đặt cọc cả, chính sách của họ là thế.
TOY Láng Hạ với TOY Hoàn Kiếm mà cũng khác nhau vậy sao ?
Dạ kính bác, em là thằng mua xe ở Toy Hoàn Kiếm đây ạ, không đặt cọc thì có nghĩa là không có gì cam kết với bác cả, 1 tháng sau bác quay lại nếu có thì nó bán, còn không thì thôi.....em mua xe ở đấy và phải đặt 2000 Obama đấy.
Ghét nhất là bọn sêu ở HK nó luôn mồm kêu giúp bác cái này, cái nọ nhưng thực ra nó đang vặt bác trụi hết lông đó......( đăng ký, bảo hiểm, đồ chơi.....)

Bobean

Đi bộ
@mr che: Vâng chính em mà cụ tên gì nhỉ. Em đang tìm xe nên hay điện lung tung không nhớ nữa(c)(c)(c)
Em cung moi dat em 1,8AT o LH, phai lay 30trieu phu kien ma t11 moi lay xe. Cac bac cho hoi truoc khi lay phai kiem tra nhu the nao??? Lan dau mua xe ko biet gi ca. Thank cac cu

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
Em đã lái KF, xe này đẳng cấp khác hoàn toàn Toy Al 09 AT. Xe chạy ồn hơn nhiều, tiếng máy vọng vào khoang lái rất lớn, tay lái nhẹ, sượng, bồng bềnh, chạy cà tẩng cà tẩng, tăng tốc yếu. Nhìn bên trong hoa hòe hoa sói, đèn taplo lòe loẹt, khó chịu nhất là bóp còi phải ấn vào giữa vô lăng. Nhiều option như đồ chơi trẻ con. Em thấy không nên so sánh xe này với Toy.(l)

Bác đi CIVIC thấy có giống Kia forte không ạ?
Em chưa hiểu cái giới từ " cà tẩng cà tẩng" nghĩa là thế nào ấy nhỉ?
tại em đang định bán CIVC 2.0 mua con này mà :P vì nghe " Giang hồ" đồn đại con này chất lắm :^)