[Funland] Các cụ có biết shop nào bán giày nam, hàng xuất dư không ?

Matxech

Xe container
Em tìm trên fb mà cũng ít shop bán giày nam xuất dư quá, anh em ai có biết shop nào uy tín chỉ em với. Trước em mua gần nhà mà giờ ng ta chuyển đi rồi hình như kiểu shop như này ít bán onl thì phải 😬
Cụ lên yên phụ nhỏ
Hình như 102 hay 142 ji đó giầy tuân thanh

ocean08

Xe điện
Shop này chuyên bán giày thương hiệu 2nd hand. Hàng bày full kệ, đến đó ưng đôi nào m ua đôi đấy, đc cái giá rẻ.
Chắc cửa hàng giày ngõ 87 Láng Hạ. E mua mấy đôi ở đó thì có 1 đôi Sketcher lười, đi 4 năm vẫn ok (cũng k đi nhiều) nhưng nói chung xin, bền. 4-5 đôi thể thao khác (cả Sket và Das) thì hỏng hết rồi(e nghĩ k xịn). Cho nên là hên xui. Lâu rồi e k mua ở đó nữa.

jazzzzz

Xe lăn
Hàng fake thôi chả có xuất dư nào hết.
Thế nên một là mua hàng hịn 2 là kiếm mấy thương hiệu rẻ tiền hay hàng tàu mà đi.

Chỉnh sửa cuối:

hanoicomputer

Xe hơi
GIày Quảng Châu em chưa dùng bao giờ, nhưng quần áo Quảng Châu em khẳng định hơn đứt mấy anh quần áo mết in trong nước mình nhiều. Trộm vía em có thể hình cao lớn và phom khá chuẩn, quần áo xịn như Levis hay Das cứ mặc lên đúng size là vừa không phải bóp bụng hay cắt gấu. Quần âu đi làm thì hầu như 100% em mặc quần Quảng Châu xịn, phom cứ vừa là vừa hết, không thừa không lỗi cái gì. Trong khi mấy ông xuất dư mết in trong nước là y như rằng,... VD em mặc size 35 quần là chúng nó cho mỗi bụng to ra, kéo dài ống ta cho tới 35 nhưng đùi mới mông có khi vẫn chỉ là 32.
Quần Levis mà ko phải cắt gấu thì chắc bác phải cao 1m8 mấy rồi

phuongmit

Xe cút kít
Chỗ bán thì nhiều, nhưng nhiều khi shop bán giá tốt vì lý do gì đó nhưng người mua sẵn tâm lý "xuất dư" nên có khi mua về cũng mất sướng nên chả dám giới thiệu vì mua về k ưng thì mệt lắm :)) quan trọng là người mua thẩm định dc chất lượng so với giá tiền thôi, còn lăn tăn thì cứ tìm hẳn hãng chứ k nên chơi xuất dư

yadih

Xe tải
Quần bò Levis thì các ông có biết ở đâu HN có bán loại quần bò kiểu cổ điển không nhỉ? Tôi lỡ mua ở mấy shop Kim Liên toàn loại quần cạp trễ đũng cao của bọn trẻ con bây giờ, mặc cứ hở cả rốn, đặc biệt đũng cao quá làm cho mỗi lần ngồi xuống đứng lên vô cùng khó khăn kẹt cả ấm giỏ :)), ống thì bó kiểu côn chật chội rất khó mặc. Mua về cắt gấu rồi mới biết, giờ mặc cố chả lẽ vứt đi.

phuongmit

Xe cút kít
Quần bò Levis thì các ông có biết ở đâu HN có bán loại quần bò kiểu cổ điển không nhỉ? Tôi lỡ mua ở mấy shop Kim Liên toàn loại quần cạp trễ đũng cao của bọn trẻ con bây giờ, mặc cứ hở cả rốn, đặc biệt đũng cao quá làm cho mỗi lần ngồi xuống đứng lên vô cùng khó khăn kẹt cả ấm giỏ :)), ống thì bó kiểu côn chật chội rất khó mặc. Mua về cắt gấu rồi mới biết, giờ mặc cố chả lẽ vứt đi.
Lì vai có rất nhiều dáng, cụ vào shop bất kì nào cũng đều chọn dc cả. Hàng Bông, Vincom đều có Lì vai

OneMoreNight

Xe tải
Cụ thích cạp cao thì tham khảo đội copper denim trong nam, giá tầm 800-1tr5 gì đó. Có bảng thông số chi tiết cụ xem là áng được mình mặc size gì.
Còn sau có kinh nghiệm, cụ order mấy brand của TQ, chất lượng cao hơn mà giá cũng được.

Lollipop2018

Xe tải
Em tìm trên fb mà cũng ít shop bán giày nam xuất dư quá, anh em ai có biết shop nào uy tín chỉ em với. Trước em mua gần nhà mà giờ ng ta chuyển đi rồi hình như kiểu shop như này ít bán onl thì phải 😬
Xin nhắc lại là không có hàng xuất dư nhé
Chỉ có gian thương thay đổi câu từ cho dễ bán
Rồi nhiều gian thương lại đăng bán hàng tuồn cty sll ra mới ghê sợ chứ
Nên tránh mua ở bất kỳ shop nào có câu từ xuất dư, hàng tuồn kho ra giúp
Xuất mà dư và bán sll thế kia, cty chắc họ phá sản lâu rồi

arsenal7

Xe tăng
Xuất dư hay là tuồn đều là câu chữ chiêu trò của roanh nhân vn hết tất cả đều gộp chung là phếch e thà mua chính hãng của tàu còn hơn chơi đồ phake mà tất cả đồ phake cũng đều nhập từ tàu về cụ nào cần cái mác hàng hiệu thì ới e e oder về cho

CuTiVoDich

Xe điện
em nghĩ quần áo thì không cần kỹ quá cũng được nhưng riêng giày thì nên mua giày tốt và chính hãng. loanh quanh hai triệu đầy hãng (aldo, bata, ecco, lacoste) đi cũng ok.

datinh

Xe container
Em toàn mua anta bên tàu, giá rẻ, mẫu mã phong phú hơn nhiều hàng ở mình. Còn nếu không có tiền đề nghị các bác mua Biti's ủng hộ VND
có đợt đôi anta 43. nó sêu còn 4 đồng. em mua bừa. đi nhẹ lắm. giày dòng training.

thichlexus

Xe điện
Giày Adidas, Nike canh sales có ổn không các cụ.
Có vẻ các mẫu sales hầu hết là mẫu cũ hoặc không bán chạy, các mẫu ưng ý thì hiếm khi thấy sales.

Moriarty

Xe container
vào store mà mua, đắt hơn bao nhiêu đâu, giày dép nó còn ảnh hưởng tới sức khỏe. Đâm đầu vào mấy ông xuất dư bán hàng fake làm cái gì cho phí tiền

dongich

Xe hơi
Tokyo life đầu Khuất Duy Tiến rẽ vào Tố Hữu. Đúng loại cổ điển, đang down giá còn hơn 200k thôi. Em vừa làm 1 đôi. Mỗi tội quần bò mà chỉ có 1 số bụng (kg có số chiều dài) nên kg xịn lắm

yadih

Xe tải
Tokyo life đầu Khuất Duy Tiến rẽ vào Tố Hữu. Đúng loại cổ điển, đang down giá còn hơn 200k thôi. Em vừa làm 1 đôi. Mỗi tội quần bò mà chỉ có 1 số bụng (kg có số chiều dài) nên kg xịn lắm
Có hả ông? Vậy hôm nào mát giời tôi phải phi xuống làm 1 tá Levis :)), tôi toàn mặc quần bò. Chắc cỡ size 31-32 là có chứ nhỉ?

dongich

Xe hơi
Có hả ông? Vậy hôm nào mát giời tôi phải phi xuống làm 1 tá Levis :)), tôi toàn mặc quần bò. Chắc cỡ size 31-32 là có chứ nhỉ?
Nó là quần bò thương hiệu Tokyolife chứ kg phải là Levis cụ ạ. Nhưng mặc ổn lắm!

yadih

Xe tải
Nó là quần bò thương hiệu Tokyolife chứ kg phải là Levis cụ ạ. Nhưng mặc ổn lắm!
OK thanks bác. Để hôm nào tôi qua xem sao. Miễn là loại cổ điển đũng thấp cạp cao ống rộng, chứ không phải loại đũng cao trễ rốn ống bó như bây giờ. =))

hieukbhn

Xe hơi
Cụ thích cạp cao thì tham khảo đội copper denim trong nam, giá tầm 800-1tr5 gì đó. Có bảng thông số chi tiết cụ xem là áng được mình mặc size gì.
Còn sau có kinh nghiệm, cụ order mấy brand của TQ, chất lượng cao hơn mà giá cũng được.
Bác Hùng dạo này ko bán giày nữa à ?