[Funland] Các cụ đã thử CHATGPT của Open AI chưa? Em demo 1 quả nói chuyện với AI, món này quá kinh khủng

muadem

Xe cút kít
Em tải app đêm qua, ban đầu là tiếng Anh sau bảo nó tao chỉ dùng tiếng Việt thế là nó hiểu nói tiếng mình luôn. Mỗi tội chưa voọc vạch gì nên nó đang free có 4 tin nhắn/ngày.

dhela

Xe tăng
Vấn đề ở chỗ Quo vadis? Để làm gì?
Một người Neanderthan có thể tự do chọn chỗ ở chứ một ông thời đại chuyển đổi số ở ta phải kiếm tiền 57 năm mới có chỗ chui.
Sự bất bình đẳng, đó là vấn nạn của xã hội có giai cấp mà như thực tế cho thấy, cơ khí hoá hay điện toán hoá chả giải quyết được vấn đề chỉ một thiểu số may mắn được tiến hoá hơn đa số.
"57 năm mới có chỗ chui", sự bất bình đẳng đó, duy nhất chỉ ở ta thôi cụ. Chỗ khác trên thế giới em thấy ko có chỗ nào như thế. Chắc là do độ dày mỏng hoang dã của từng nơi chứ ko phải do công cuộc Số hoá :)

Anw, nghe cụ với cụ Delta, hai cụ ở 2 cực đàm đạo, em hâm mộ lắm ạ >:D<

Ps. "Chó xám nợ 80k" nó là cái tích gì mà nhiều cụ thích thú thế nhỉ? Lại còn bắt nó làm thơ. May mà GPT nó ko biết chửi :|

Hự.

Xe điện
Em cũng chung thắc mắc ko biết tích "chó xám nợ 80k" ở đâu ra mà giờ phổ biến thế. ChatPGT ko biết phải làm bao nhiêu bài thơ rồi. Chắc nó cũng vô cùng thắc mắc. Đã thế em bắt nó làm bài nữa xem nó có cáu ko?

Bachsima

Xe lăn
"57 năm mới có chỗ chui", sự bất bình đẳng đó, duy nhất chỉ ở ta thôi cụ. Chỗ khác trên thế giới em thấy ko có chỗ nào như thế. Chắc là do độ dày mỏng hoang dã của từng nơi chứ ko phải do công cuộc Số hoá :)

Anw, nghe cụ với cụ Delta, hai cụ ở 2 cực đàm đạo, em hâm mộ lắm ạ >:D<

Ps. "Chó xám nợ 80k" nó là cái tích gì mà nhiều cụ thích thú thế nhỉ? Lại còn bắt nó làm thơ. May mà GPT nó ko biết chửi :|
Thế cụ lại lờ đi cuộc đổ vỡ 2008 ở Mỹ rồi. còn Số hóa để vặt tiền thì có từ thời dotcom, mời cụ gúc.
Hay cụ thử hỏi nhà biết tuốt máy của cụ xem nó tả vấn đề này ra sao.

Em tải app đêm qua, ban đầu là tiếng Anh sau bảo nó tao chỉ dùng tiếng Việt thế là nó hiểu nói tiếng mình luôn. Mỗi tội chưa voọc vạch gì nên nó đang free có 4 tin nhắn/ngày.
Ko phải app đâu cụ ạ. Cụ bị lừa rồi, trên web và đang free mà

Bingask

Xe hơi
con GPT này mà tích hợp được với bộ office thì công việc văn phòng sẽ nhàn đi nhiều, nhận tiện em cũng nhận đăng ký tài khoản chính chủ GPT chat nhé, đồng giá 10k

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Ồ, xuân mới mà tôi thấy rộn ràng, rạo rực về vụ trí tuệ nhân tạo đã thành hiện thực, đến một đứa trẻ con 7 tuổi cũng lo lắng cho mẹ nó bị đuổi việc thì thật ko đơn giản phải ko các bác nhỉ?

Nhân đây tôi cũng hỏi thăm xem có bác nào bị nghỉ việc chưa, do có thớt về ChatGPT rồi nên thớt này tôi bàn cùng các bác phương án để ko bị đuổi việc. Thực sự là rất nan giải các bác ạ, với tốc độ phát triển của AI như này thì có khi mọi việc chỉ cần 1 người + AI giải quyết ngon lành hết, như vậy thì những người có năng lực kém sẽ đi đâu về đâu, tôi lo quá các bác ạ!!

Tất nhiên rồi, ở đâu hay về đâu là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể về sau sẽ trở thành kim chỉ nam của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về các vấn đề đi đâu về đâu nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng những các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Việc gì khó có AI.
Còn việc không khó thì có con người.
;))

butchikim

Xe ba gác
Cháu bị nghỉ lâu rồi, nhưng chắc không phải do ChatGPT 8->

phamthoaibk

Xe buýt