[Funland] các cụ giải rượu kiểu gì ạ ?

Ngạo Thiên

Xe hơi
Cụ ơi, cụ mua ở các hiệu thuốc hoặc alo trực tiếp đến số hotline họ sẽ cho người giao hàng tận nơi cho cụ. Giá ngoài hiệu thuốc khoảng 25k, cụ uống vào xong thì cho dù say mấy thì say hôm sau vẫn tỉnh như sao luôn :D
(Cụ ko mua được thì qua em tặng 1 hộp dùng thử nhé keke)
mời cụ trước 1 chén nhé. :D. Để chiều em phi qua cái địa chỉ kia e mua cũng được. E nghe là khoái cái thần dược này lắm rồi
Cảm ơn cụ, nó nhỏ như gói BCS hả bác, bỏ vào túi có sợ nó bị vỡ hay ảnh hưởng gì không hả cụ.

Quyết Phạm

Xe đạp
Cụ ơi, cụ mua ở các hiệu thuốc hoặc alo trực tiếp đến số hotline họ sẽ cho người giao hàng tận nơi cho cụ. Giá ngoài hiệu thuốc khoảng 25k, cụ uống vào xong thì cho dù say mấy thì say hôm sau vẫn tỉnh như sao luôn :D
(Cụ ko mua được thì qua em tặng 1 hộp dùng thử nhé keke)
thế hả cụ có lần em uống nhiều rượu quá phải mất 3 hôm mới trở lại bình thường. Hôm đầu quyết tâm ko uống (vì hôm trước uống hơn 1 lít)thì bọn bạn nó đến đèo đi ăn nem chua (nể bạn) lại phải uống 25 mil, hôm thứ hai nhất quyết ko uống nữa thì bọn bạn mang thịt chó vs rượu đến tận nhà (chả nhẽ lại đuổi khách bất lịch sự nên....) --> lại phải làm 25mil nữa, đến hôm thứ ba quyết tâm thề thốt không uống thì thằng bạn bảo qua ăn đầy tháng con nó,(chả nhẽ cháu nó mới ra đời có 1 tháng mà ko đến chúc mừng ..........) lần này đỡ say hơn nên em uống 50 mil. Đến tận ngày thứ tư em mới tỉnh rượu các cụ ợ, nên sợ uống rượu lắm :(

Chỉnh sửa cuối:

provtc

Xe container
Trc em có lần ăn cưới ông anh lấy vợ, uống từ 10h sáng đến 8h tối mà uống ngon luôn, còn đi hát hò nhưng ôi thôi ngủ luôn phòng hát, mấy thằng em con cô đưa về còn ko thấy giày đâu ( mất đôi giày da mua gần 3 củ ~X(), nằm bẹp đến đêm hôm sau luôn, người như phát sốt:-& về sau em phải tiếp nước mới đỡ đc, đấy là trận rượu em uống mà đến bây giờ vẫn còn hãi sợ quá

Chỉnh sửa cuối:

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Bác mua ít 138 về ngâm
Say phát làm 1 ly
Lấy độc trị độc
Lại chiến dc tiếp ạ
Châu tuyền thes ạ

chimnhua

Xe tải
thế hả cụ có lần em uống nhiều rượu quá phải mất 3 hôm mới trở lại bình thường. Hôm đầu quyết tâm ko uống (vì hôm trước uống hơn 1 lít)thì bọn bạn nó đến đèo đi ăn nem chua (nể bạn) lại phải uống 25 mil, hôm thứ hai nhất quyết ko uống nữa thì bọn bạn mang thịt chó vs rượu đến tận nhà (chả nhẽ lại đuổi khách bất lịch sự nên....) --> lại phải làm 25mil nữa, đến hôm thứ ba quyết tâm thề thốt không uống thì thằng bạn bảo qua ăn đầy tháng con nó,(chả nhẽ cháu nó mới ra đời có 1 tháng mà ko đến chúc mừng ..........) lần này đỡ say hơn nên em uống 50 mil. Đến tận ngày thứ tư em mới tỉnh rượu các cụ ợ, nên sợ uống rượu lắm :(
Cụ cứ uống thử cái loại em đang dùng, đảm bảo cụ thấy khoái ngay vì cụ say khướt nhưng mai cụ lại thấy bình thường có thể chiến tuốt như ngày hôm qua :D

vioba

Xe máy
Bạn nên ăn khoai tây chiên, các đồ mỡ 1 chút trước khi uống rượu sẽ đỡ say hơn. Uống 1 côc nước để tránh cho cơ thể tránh 1 loại nước lạ 1 cách đột ngột.
Và để sau khi uống không bị đau đầu thì bạn nên chọn các loại thuốc giải rượu có nguồn gốc thảo dược có khả năng phục hồi tế bào gan tốt như nước giải rượu Hovenia của Hàn Quốc hoặc viên giải rượu Drinhwel. Cùng có chung 1 thành phần: Khúng khéng (hovenia ) giúp chuyển hóa andehit trong rượu tương thích với cơ thể bảo vệ cơ thể không gây dư phẩm gây viêm loét dạ dày. Rất an toàn bạn ạ ^^

neu1803

Xe đạp
Nước chanh cụ ơi

henryvu

Xe máy
Đấy là lúc say nhưng chưa tới mức gục thì được thôi bác ơi, còn say tới mức rồi thì các em có xoa bóp tới sáng hôm sau cũng chả tỉnh được ấy :))
Vụ này thì em cũng chịu. Chỉ có nằm thẳng cẳng cả ngày hôm sau

sonpzx

Xe tải
Nếu vẫn say quá và đau đầu
cụ đi nhậu tiếp và uống đủ để hơi phê thôi
hết đau đầu luôn

Lê Thành Trung

Xe tăng
Cụ này giống en. Luk về phòng thì phình thường, ngủ dậy là quên hết. Sợ lm các cụ ah
em thì có 2 loại say, bình thường thì say vẫn tỉnh táo, biết tất cả mọi việc trải qua, kể kả li vơ phun, nhưng còn 1 kiểu là chỉ nhớ 1 phần, về nhà mà hôm sau không nhớ về nhà kiểu gì,cho xe vào kiểu gì, không biết khóa cửa chưa, nguy hiểm thật, phải hạn chế thôi

tretoday85

Xe hơi
trước khi uống thì nốc 1 ít dầu ăn la ok

nobitavip

Xe buýt
thế em mới ngất ngây từ hqua tói giờ ạ. cảm on các cụ !
Đau đầu thì cụ làm 2 viên Panadol nhé, nhưng đau quá ko chịu được mới phải dùng để ngủ cho ngon thôi ạ...còn đừng lạm dụng quá! Ngủ ngon lắm và ko bị mệt mỏi cụ ạ!;))

oto16ahn

Xe điện
Cảm ơn những lời chia sẻ của các cụ ! Giờ đủ loại lý do uống rượu . Chả biết có bao h thay đổi được cái thói quen rượu chè này không các cụ !

Tuat innova

Xe tải
Ra WC móc họng lão nhé hiệu quả rất nhanh :))

tuanmac

Xe máy
chả là em vừa phải đi cứu hộ xe ở tỉnh toi hqua , lần đầu tiên em đi 1 mình em dính phốt luôn , lam xong xe Bác chủ xe phang cho em 5,6 cóic beer gì đó lại thêm cái ruơu gì mà Bác ấy bảo giấy tên mà h em cứng đơ người , đầu óc đau kinh khủng . em gầy và yếu chứ k khoẻ mạnh ah .
các cụ giải rượu như thế nào ạ ! khổ em quá từ h em chừa :((
Em hay ăn chanh hoặc uống nhiều nước vào

ThanhDD

Xe đạp
Nước chanh đường cho vào lát ớt vào là nhanh giải rượu :ar!

vioba

Xe máy
chả là em vừa phải đi cứu hộ xe ở tỉnh toi hqua , lần đầu tiên em đi 1 mình em dính phốt luôn , lam xong xe Bác chủ xe phang cho em 5,6 cóic beer gì đó lại thêm cái ruơu gì mà Bác ấy bảo giấy tên mà h em cứng đơ người , đầu óc đau kinh khủng . em gầy và yếu chứ k khoẻ mạnh ah .
các cụ giải rượu như thế nào ạ ! khổ em quá từ h em chừa :((
Bác đã dùng thử Drinkwel chua?

HuongOc

[Tịch thu bằng lái]
rượu say thì cứ làm 2 bát cơm canh vào. ngủ giấc tỉnh dậy hết mệt ngay, thói quen của e là vậy. rượu hay beer e vẫn cứ fai cơm trắng. ko mệt lắm
chuẩn cụ ạ, ăn no thì sẽ giải nhanh hơn..or uống nước cam cũng tốt ạ! Em thì hay ăn bột sắn....\:D/