[Thảo luận] Các cụ giúp iem phân biệt lưu manh với !

xanh

Xe điện
Em éo hiểu tại sao lại cho xxx cải trang ra giúp trấn áp , xử lý người vi phạm luật giao thông , đấy là vi phạm hành chính chứ đâu phải tội phạm hình sự .
Có giỏi ra đòi lại Hoàng Sa đi , ra đấy tha hồ đấm đá , dùi cui phang thoải mái . :o3

xanh

Xe điện
Có ca trực thằng đang làm gọi điện cho thằng đang nghỉ :có muốn kiếm tý không?Thế là chẳng cần mặc đồng phục ngành ,đi luôn.Kiếm được mớ lại lượn.Chết dân.!!!!!
Suôn xẻ thì làm một mớ , khi có vấn đề gì thì được tuyên dương là đang nghỉ ốm cũng xung phong đi làm.:o3

Chỉnh sửa cuối:

Ob3xuT

Xe điện
Cụ hỏi câu khó thế thì ai trả lời đc, ko cải trang còn chả nhận ra nữa là ;))

taplai tapdi

Xe tăng
Nên cải trang thành YẾT KIÊU cắt mẹ nó lưỡi bò lạ đi!!!!!!!!!!!!

taplai tapdi

Xe tăng
Cải trang để bắt,đánh dân lành.Không còn trò nào hay hơn nữa ,mà không nghĩ ra được.Bái phục.

FujiS5200

Xe điện
cụ cứ bảo nó là có gì về đồn giải quyết, nếu nó ko chịu về đồn thì cụ tự hiểu nhé
Thưa. Lúc đó nhận ra là cướp thì đã quá muộn cho cụ rồi ạ. Có khi bọn cướp nó phải cám ơn bộ C.An lắm lắm vì làm cho việc của nó nhàn và dễ hơn nhiều.

Ada90

Xe máy
Phân biệt cái vụ hóa trang này khó nhỉ.

Dạo cách đây dăm năm, người ta muốn phân biệt cave với sinh viên giữa hai thành phố: một nơi thì sinh viên ăn mặc như cave; một nơi thì cave gắn mác sinh viên.

Giờ thì người ta thấy không cần thiết phải phân biệt sinh viên với cave nữa vì sinh viên cũng đã đi làm cave

xanh

Xe điện
Phân biệt cái vụ hóa trang này khó nhỉ.

Dạo cách đây dăm năm, người ta muốn phân biệt cave với sinh viên giữa hai thành phố: một nơi thì sinh viên ăn mặc như cave; một nơi thì cave gắn mác sinh viên.

Giờ thì người ta thấy không cần thiết phải phân biệt sinh viên với cave nữa vì sinh viên cũng đã đi làm cave
Em ạ cụ ! Ý cụ nói vụ xxx cải trang này chỉ là khảo dị chuyện cụ kể chớ giề .:D

Chỉnh sửa cuối:

shilzumi

[Tịch thu bằng lái]
là 1 cả phân biệt làm gì đen thì gặp thôi

thanhph

Xe hơi
T
Đang đi mà tự nhiên có 1 thằng mặc quần áo bình thường nhảy xổ ra thì đến bố của Bộ T.rưởng bộ C.An cũng chẳng nhận ra nữa là em với cụ.
Tốt hơn hết là cứ thằng nào lao ra đều là cướp hết các cụ nhể!!!

speed266

Xe điện
Về chuyện xxx cải trang , nếu mà nó uýnh mình thì làm sao ạ ?
Thời buổi Giả muốn thành Thật .
Còn Thật thì lại muốn thành Giả .
Ôi ! Xã hội loạn hết rùi...
Nếu tự dưng mà cụ bị uýnh thì cụ hết hô toáng lên Cướp cướp...phà phà...

747

Xe tăng
hô à. nó bịt mồm ngay. giờ chỉ có cách ...thôi em chả nói nữa. ko mang tiếng đổng phạn

CHIANTHI

Xe tăng
TT65 cho xxx được hóa trang , nhưng muốn xử lý vi phạm thì phải cho người vi phạm xem giấy tờ . Vây khi xxx đưa giấy mình bẩu tôi không biết giấy thật hay giả , anh đưa cho tôi lên CA phường gần nhất kiểm tra đã , liệu có được không các cụ .

FujiS5200

Xe điện
TT65 cho xxx được hóa trang , nhưng muốn xử lý vi phạm thì phải cho người vi phạm xem giấy tờ . Vây khi xxx đưa giấy mình bẩu tôi không biết giấy thật hay giả , anh đưa cho tôi lên CA phường gần nhất kiểm tra đã , liệu có được không các cụ .
Được, cụ ạhh. Nhưng chẳng may đó là cướp xịn thì nó chẳng cho cụ kịp nói lời nào đâu.

PhanhGap

Xe điện
Cụ chỉ cần đeo chuỗi củ tỏi (hành tỏi chứ không phỉa tiền tỷ đâu nhé) rồi hô to: Hiện nguyên hình. Đảm bảo như ý.

buicongchuc

Tháo bánh
Thằng bẹn e. Tầm 12h đêm lang thang thế nào gặp mấy ảnh hình sự hóa trang, kiểm tra vì trông nó hơi ngầu. Nó có tý võ nữa.
Sau khi kiểm tra đưa về đồn kiểu áp giải, nó ngồi đằng sau phi xuống hô cướp ( tưởng lưu manh mà )
Thế là mấy anh phải rút súng bắn chỉ thiên. CUối cùng về đội nào đó. Bị tẩn 1 trận và bắt viết giấy là cướp súng của công an. THế là mất 70 củ mới ra được ạ.
Túm lại là đen thì dính thôi ạ :D
Không thể hiểu được các nhà làm luật nghĩ gì? Hình thức hóa trang thường được các lực lượng đặc biệt sử dụng trong các trường hợp đặc biệt. Vi phạm giao thông vốn là lỗi vi phạm hành chính không có gì đặc biệt tại sao lại phải dùng phương thức này? Phải chăng, trong con mắt của các nhà làm luật và xxx, những người dân như cháu và các cụ khi tham gia giao thông đều là những tội phạm nguy hiểm?
Mục đích của việc hóa trang là gì? Phải chăng là để trấn áp người tham gia giao thông, tăng cường khả năng xử phạt? Một xã hội chỉ nhằm mục đích thu tiền phạt thiếu tính giáo dục tuyên truyền thì mong gì có được văn hóa khi tham gia giao thông.
Trong các phương thức quản lý, đặc biệt là phương thức quản lý dựa vào cộng đồng đã được nghiên cứu và công bố trong nhiều ngành, nhiều lĩnh vực thì việc phổ biến, tuyên truyền nâng cao nhận thức của công đồng là tối quan trọng. Khi cộng đồng nhận thức được vấn đề có nghĩa kiến thức và nhận thức bước sang giai đoạn mới là ý thức. Ý thức được hành thành trong cộng đồng trở thành văn hóa, tự nó điều chỉnh hành vi của các cá nhân trong cộng đồng thông qua thái độ của cộng đồng với hành vi của từng cá nhân. Khi ấy, tính dân chủ và nhân văn được phát huy tối đa và là nền tảng của xã hội dân chủ.
Trong nhiều điều khoản quy định hiện hành của nước ta, đặc biệt trong vấn đề giao thông thật dễ dàng nhận thấy đây là hình thức quản lý kiểu Top - Down, áp đặt không thuyết phục được lòng dân từ khâu xây dựng, tuyên truyền, ban hành và thực thi văn bản quy phạm, khó có thể là chỗ dựa để xây dựng văn hóa giao thông cho xã hội.
Một xã hội mà người thực thi các văn bản quy phạm về hành chính mà phải hóa trang, cải trang thì đâu còn cái uy nghiêm của Luật pháp, đâu còn tính nhân văn, văn hóa. Do vậy, cụ chủ chẳng phí công phân biệt 2 loại đối tượng trên làm gì vì nó tựa tựa na ná giống nhau mà thôi. Xót xa với ý nghĩ, F1 của cháu, của các cụ sẽ thế nào trong xã hội này?
Càng ngẫm càng thấy BLĐ xxx ngày càng bí bách, các xxx thì được thể lợi dụng làm càn. Hy vọng hiến pháp 2013 sẽ đúng với những gì Bác Hồ mong muốn!

buidinhphuoc

Xe điện
Về chuyện xxx cải trang , nếu mà nó uýnh mình thì làm sao ạ ?
Thời buổi Giả muốn thành Thật .
Còn Thật thì lại muốn thành Giả .
Ôi ! Xã hội loạn hết rùi...
Tuy 2 mà 1, sao lại phải phân biệt cụ ui !!!

unknown.king

Xe tăng
loạn rồi. hết lưu manh giả danh công chức
giờ đến thi hành pháp luật giả dạnh lưu manh.
khéo mai thằng nào nhảy vào em thì em cứ cho nó cái tay công kích vào mồm đã rồi nói chn tiếp vậy =.=
các cụ có thấy em thì đứng xa mà gọi nhớ. e bị bệnh hay giật mềnh :">