Các kụ cho ý kiến nên mua CRV hay CIVIC

Đế Vương

Đi bộ
Chào các kụ , em ở Quận Cầu Giấy Hà Nội. , chuẩn bị có kế hoạch mua xe mà đang phân vân quá các kụ à. Tình hình là công việc của em hay phải đi ngoại giao kinh doanh. Em rất kết dòng SUV đinh mua con CRV, nhưng anh em công ty khuyên công việc doanh nhân nên mua dòng sedan, lấy con camry hoặc civic. Các kụ có kinh nghiệm cho em ý kiến. Đang phân vân quá, rất kết con CRV , em mua xe có lẽ sẽ thuê tài xế lái, nên rất quan tâm đến không gian ngồi ghế sau và dòng xe tiện cho mục đích ngoại giao làm ăn. Các kụ cứ thoái mái góp ý nhé

DuyThanhSNG

Xe tăng
Nếu thuê tài xế và không phải lái thì nên dùng sedan Cụ ạ.

thu2003

Xe hơi
Cụ hỏi khó vậy. Crv thì rộng hơn 1 tí, oai hơn 1 tí nhưng đắt hơn 1 tí. Nếu cụ trẻ thì phá cách cũng được chứ có phải sedan mới là doanh nhân đâu. Civic thì cụ thử ngắm altis hoặc focus đi cụ nhưng hình như altis các cụ trên này chê nhiều lắm. Chúc cụ mau có xế nhé

vietran

Xe ba gác
Thích thì cứ CRV mà quất, câu lệ gì chuyện đi ngoại giao đi sedan hay sub, trừ cụ làm ở Bộ ngoại giao =))
Mấy thằng chủ tịt cty nc ngoài ở Vn nó chạy sub bình thường, em nhớ có chú chủ tịt của hãng Cap còn chạy bán tải cơ
Mấy thằng cu bạn em toàn giao dịch với nước ngoài về thương mại, doanh thu năm cũng đôi ba ngàn tỉ thấy chạy RX, LX chứ có chạy sedan đâu, nên nhiều cụ nói chạy sedan mới hợp trong giaodichj làm ăn ở VN em nghĩ chả đúng

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Cụ tham khảo thêm Accord Thái sắp về xem sao
CR-V đc cái đa dụng hơn Camry, đi chơi bời, địa hình chắc sẽ ổn hơn...
Loại Civic trong 3 lựa chọn này

billnantes

Xe container
sao lại có câu hỏi thế này ,1 con là Sedan với 1 con là SUV thì mục đích khác nhau mà cụ ơi .

Trutien

Xe điện
Số 2 Ngách 23 ,Ngõ 157 Pháo Đài Láng / Hà Nội
Website
onetechpro.vn
Chào các kụ , em ở Quận Cầu Giấy Hà Nội. , chuẩn bị có kế hoạch mua xe mà đang phân vân quá các kụ à. Tình hình là công việc của em hay phải đi ngoại giao kinh doanh. Em rất kết dòng SUV đinh mua con CRV, nhưng anh em công ty khuyên công việc doanh nhân nên mua dòng sedan, lấy con camry hoặc civic. Các kụ có kinh nghiệm cho em ý kiến. Đang phân vân quá, rất kết con CRV , em mua xe có lẽ sẽ thuê tài xế lái, nên rất quan tâm đến không gian ngồi ghế sau và dòng xe tiện cho mục đích ngoại giao làm ăn. Các kụ cứ thoái mái góp ý nhé
Camry cũng là một ý kiến hay cho CV như cụ. Nhưng là em em chọn Y20 ạ

Đế Vương

Đi bộ
Thích thì cứ CRV mà quất, câu lệ gì chuyện đi ngoại giao đi sedan hay sub, trừ cụ làm ở Bộ ngoại giao =))
Mấy thằng chủ tịt cty nc ngoài ở Vn nó chạy sub bình thường, em nhớ có chú chủ tịt của hãng Cap còn chạy bán tải cơ
Mấy thằng cu bạn em toàn giao dịch với nước ngoài về thương mại, doanh thu năm cũng đôi ba ngàn tỉ thấy chạy RX, LX chứ có chạy sedan đâu, nên nhiều cụ nói chạy sedan mới hợp trong giaodichj làm ăn ở VN em nghĩ chả đúng
Kụ tư vấn hay quá, em nhất trí với ku.

CRV Silver

Xe hơi
CRV đi cụ ah, chứ sedan sau này nhà có thêm thành viên ức chế lắm vì không đủ không gian.

danchoisieuxe

Xe máy
Nên chờ 1 time nữa Cụ ợ, cụ cố thêm chút xíu mua Mazda Cx5. :) ( Đừng ném đá Em các cụ nhé . đơn giản là yêu Em Cx5 thôi )

Free King

Xe đạp
CX nhìn ngoài đẹp nhưng nội thất chật hẹp lắm. Chở full chạy yếu lắm.

Sporthse

Xe hơi
Tiền khác nhau mà cụ .Cứ con nào tiền to thì quất thôi :))