Cách tẩy vết băng dính 2 mặt trên vỏ xe ?

doducchung

Xe buýt
Đang khổ với vụ này ạ.

h

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Đang khổ với vụ này ạ.

h
Cụ có thể mua chai tẩy keo chuyên dụng
2 là cụ kiếm ít dầu hỏa, thấp vào khăn, để cạnh đó 1 xô nước, lau từng lớp một cho nó tã ra, dội nước liên tục trong quá trình làm. Cẩn thận từng tí một sẽ sạch nhé =))

Luu1981

Xe máy
Thế còn tẩy vết keo 502 như nào hả các bác? Em dán thêm gioăng cao su cửa, do lớp keo 3M ko dính nên em dùng 502, sau gỡ gioăng ra thì keo dính chặt ko tẩy được nên lem nha lem nhem.

chuhoang

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
chả là vừa rồi xe làm xe đón dâu,dán hoa khắp xe,giờ bóc ra thì đầy vết băng dính.Em có mua tẩy keo 3M như này

làm theo hướng dẫn là phun vào,chờ vài phút rồi dùng giẻ khô lau.Kết quả thì cái lớp băng dính đầu tiên bị mủn ra,nhưng vẫn còn những vết keo dính,nếu phun tiếp mà dùng giẻ khô thì khi lau khá là dính các sợi vải,cảm giác ko hiệu quả lắm.Theo các cụ thì tính sao đây ? em đau đầu quá,toi mất 100k lọ tẩy mà dùng chán quá:(:(:(:(
Cụ nghe e đảm bảo 100% thành công. Nếu không thành công e biếu cụ 1 bộ điều hoà nội địa Nhật hoặc 1 máy lọc không khí bù ẩm.
Cụ vào siêu thị Minh Hoa trên Thái Hà, cụ bảo nó lấy cho lọ xịt tẩy keo, băng dính. Giá tầm 80-100k gì đó e ko nhớ. Cụ mang về xịt vào vết băng dính, để 1-2 phút lấy thanh nhựa(có sẵn theo bình xịt) đẩy nhẹ là nó bong ra hết, lấy rẻ sạch chấm hút hết vết keo. Để mai e qua kho e chụp mẫu bình xịt cho cụ.

doducchung

Xe buýt
Cụ có thể mua chai tẩy keo chuyên dụng
2 là cụ kiếm ít dầu hỏa, thấp vào khăn, để cạnh đó 1 xô nước, lau từng lớp một cho nó tã ra, dội nước liên tục trong quá trình làm. Cẩn thận từng tí một sẽ sạch nhé =))
Vâng cảm ơn cụ