[Cần bán] Cần bán IPhone 12 pro max, gold 128gb

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
15,000,000 VNĐ

cuopbien05

Xe tải
tại vì nhiều lỗi phải dùng mới biết, mà cụ ko bao test thì theo e cầm ra quán ng ta nhập cho nhanh cụ ạ , nếu máy chuẩn 15tr quán nhập cho cụ đó
Có cụ vừa tạm chốt của mình xong nói rằng mới mua con 11prm của 1 thương gia trên này, cam kết máy bảo hành 03 tháng mà giờ đang đắng mồm đấy cụ, chứ test thì ăn thua gì đâu!

Baoct

Xe hơi
Có cụ vừa tạm chốt của mình xong nói rằng mới mua con 11prm của 1 thương gia trên này, cam kết máy bảo hành 03 tháng mà giờ đang đắng mồm đấy cụ, chứ test thì ăn thua gì đâu!
Nick cụ cũng lâu đời rồi, không bao test nhưng cụ nên nói ra mua ở đâu, mua lại từ cụ khác đc cam kết zin chẳng hạn. Cho người có nhu cầu mua yên tâm ấy ạ

Kojvotam

Xe tải
Thế các cụ muốn bao test, cầm máy khỏi nhà người ta về dùng, vậy ngược lại người bán ngược ta có tin được các cụ không, ông nào cũng muốn khôn hết phần người khác, OF giờ cũng nhiều cò vạc lắm, cụ nào đủ tin thì đến, chưa đủ tin thì mời đi chỗ khác!
Với cái giọng này k biết các cụ khác thế nào chứ rẻ hơn e cũng dí bòi vào mua

cuopbien05

Xe tải
Nick cụ cũng lâu đời rồi, không bao test nhưng cụ nên nói ra mua ở đâu, mua lại từ cụ khác đc cam kết zin chẳng hạn. Cho người có nhu cầu mua yên tâm ấy ạ
Thực ra máy mình dùng từ mới tinh thì mình khẳng định đc mọi thứ, nhưng mình thấy cái kiểu bao test nó k ổn và cãi nhau cũng nhiều rồi, ông thì về
[/QUOTE

Chỉnh sửa cuối:

cuopbien05

Xe tải
Thực ra máy mình dùng từ mới tinh thì mình khẳng định đc mọi thứ, nhưng mình thấy cái kiểu bao test nó k ổn và cãi nhau cũng nhiều rồi, ông thì về

Loại mày càng éo bao giờ mua đc!
Bố chỉ bảo hành cho người chứ không bảo hành cho chó, bòi thì vợ này đang há mồm chờ ở nhà đấy! Cút đi loại vớ vẩn!

x-men205

Xe tải
Máy dùng mà ngon thì ít cứ money back 1 tuần hoặc 5 ba ngày cho người mua yên tâm cụ ơi. Chứ này thì e nhường cụ dưới 😎😎😎

cuopbien05

Xe tải
Máy dùng mà ngon thì ít cứ money back 1 tuần hoặc 5 ba ngày cho người mua yên tâm cụ ơi. Chứ này thì e nhường cụ dưới 😎😎😎
Thực ra như mình nói rồi, biết nhau thì bảo hành test 1 tháng luôn, máy zin mình đang dùng mà, nhưng ngoài chợ giời này cũng nhiều thành phần lắm, các cụ chân chính cũng thông cảm giúp!

Ruouvangcp

Xe tải
Thật ra k phải cửa hàng nên BH cũng khó. Đồ điện tử cũ thì có khi tự nhiên lăn quay ra chết, k biết trước dc. Theo e cụ nào mua bảo cụ chủ đi cũng ra cửa hàng check là dc. Chứ cụ chủ nói cũng có lý, vì máy k có tem ốc , về nhỡ rơi nước hay ntn đó xong bắt đền nhau à ? Tóm lại để đỡ mệt đầu cụ bán luôn cho cửa hàng cho nhanh. Máy cụ e thấy dán kín mít chắc là vẫn đẹp.

Ruouvangcp

Xe tải
Nọ e bán bản 256 cũng rẻ có 14.5 nhưng pin 83, e cũng k bảo hành gì hết.

thanhnamst89

Xe tải
Trước e bán con cam hành trình cho 1 cụ trên này có vài trăm nghìn vẫn bao test money back 1 tuần đúng tinh thần of luôn. H con mười mấy củ ko bao test cũng kinh.

chieu_vang_hn

Xe tải
Việc này đơn giản mà nhỉ, cụ chủ ra hàng máy tính mua 2 cái tem vỡ ghi ngày tháng xong dán vào 2 cái ốc ở đáy là bao test thoải mái, còn nếu thế mà cụ vẫn sợ thì đúng là cụ hơi mất niềm tin vào cs :D

mrbi

Xe tải
Thật ra k phải cửa hàng nên BH cũng khó. Đồ điện tử cũ thì có khi tự nhiên lăn quay ra chết, k biết trước dc. Theo e cụ nào mua bảo cụ chủ đi cũng ra cửa hàng check là dc. Chứ cụ chủ nói cũng có lý, vì máy k có tem ốc , về nhỡ rơi nước hay ntn đó xong bắt đền nhau à ? Tóm lại để đỡ mệt đầu cụ bán luôn cho cửa hàng cho nhanh. Máy cụ e thấy dán kín mít chắc là vẫn đẹp.
Trên này toàn cò vạc thợ thôi. Tôi rao con 12promax có tem shop thì kêu hàng abc các kiểu. T cam đoan đến check mất zin gửi 5tr cafe các bố im re :))

Trạng thái
Thớt đang đóng